Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Quỳ Hợp) - Hai cháu Duy, Côn - Mẹ tâm thần, cần giúp đỡ  (Đã xem 17403 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trong khi chưa có người ủng hộ thì chúng ta tiếp tục xuất quỹ NTCM giúp 2 cháu Duy & Con 300,000₫ các tháng 11&12/2023 các bạn nhé.

@trangvitgioi : Em xuất quỹ NTCM 600,000₫ chuyển tới Alexander để bạn ấy trao cho các cháu Duy và Con dùm nhé.
Quỹ đã thực hiện, nhờ Alexander kiểm tra và trao đến hai cháu giúp nhé. Thanks

@Alexander có thể cố gắng giúp dùm việc trao tiền CMTX tới các cháu đều đặn hàng tháng được không vì nếu như tiền CMTX các cháu tháng 12/2023 đã được quỹ NTCM chuyển từ ngày 15/11/2023 mà tới tận 28/2/2024 mới được cập nhật trao tiền thì làm sao kịp kêu gọi ủng hộ hay xuất quỹ giúp thêm cho các cháu các tháng 1&2/2024 được ... 

Nếu như việc đi thăm và trao tiền CMTX hàng tháng quá vất vả trong điều kiện hiện nay thì Alexander cứ báo cho mọi người  nắm được và chúng ta cùng đưa ra giải pháp phù hợp hơn để hài hòa với công việc cá nhân của Alexander mà vẫn không ảnh hưởng tới các cháu.....
Alexander chủ động cho ý kiến nhé.

6x và cả nhà cần sự hỗ trợ về thông tin của Alexander cùng tất cả các bạn quan tâm tới hoàn cảnh khó khăn của các cháu Duy, Côn nói riêng cũng như các hoàn cảnh khó khăn khác mà NTCM chúng ta đang giúp đỡ để tiền CMTX không bị gián đoạn như vậy nữa.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con tháng 1+2/2024 số tiền 200.000 đồng ạ. Cảm ơn cả nhà 

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy,  Con tháng 12/2023. Số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà. Tụi con đã trao xong hoàn cảnh 2 cháu tháng 11- tháng 12. Mong cả nhà tiếp tục giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu ạ
« Sửa lần cuối: 28-02-2024 10:08:21 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: ThaiDzuy

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con tháng 11/2023 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà ạ
« Sửa lần cuối: 28-02-2024 10:02:47 gửi bởi Alexander »

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trong khi chưa có người ủng hộ thì chúng ta tiếp tục xuất quỹ NTCM giúp 2 cháu Duy & Con 300,000₫ các tháng 11&12/2023 các bạn nhé.

@trangvitgioi : Em xuất quỹ NTCM 600,000₫ chuyển tới Alexander để bạn ấy trao cho các cháu Duy và Con dùm nhé.
Quỹ đã thực hiện, nhờ Alexander kiểm tra và trao đến hai cháu giúp nhé. Thanks

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Dạ cháu cảm ơn cô ạ, cháu đã nhận được tiền CMTX của bác Sẻ chia mỗi tháng 100.000 đồng từ tháng 10 đến tháng 12 hoàn cảnh 2 cháu : Duy,Côn và hoàn cảnh chú An ạ. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu Duy Con mỗi tháng 300.000 đồng nữa ạ. Cảm ơn cả nhà.

Chào cả nhà !

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: Tieuhuongduong, maitramtg, Quý Đôn

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Côn tháng 10/2023 số tiền 200.000 đồng. Cảm ơn cả nhà 

Ngủ rồi Alexander

Lathuvang đã chuyển tk Alexander CMTX T10/23 đến T12/23 hai cháu Duy, Côn của bác Sẻ Chia. Nhờ @Alexander chuyển tiếp nhé. Cảm ơn cháu.
P/s:  Cô chuyển tiền chung với CMTX Chú An ( mỗi tr hợp 300,000đ).
Dạ cháu cảm ơn cô ạ, cháu đã nhận được tiền CMTX của bác Sẻ chia mỗi tháng 100.000 đồng từ tháng 10 đến tháng 12 hoàn cảnh 2 cháu : Duy,Côn và hoàn cảnh chú An ạ. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu Duy Con mỗi tháng 300.000 đồng nữa ạ. Cảm ơn cả nhà.
« Sửa lần cuối: 31-10-2023 17:03:21 gửi bởi Alexander »

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Lathuvang đã chuyển tk Alexander CMTX T10/23 đến T12/23 hai cháu Duy, Côn của bác Sẻ Chia. Nhờ @Alexander chuyển tiếp nhé. Cảm ơn cháu.
P/s:  Cô chuyển tiền chung với CMTX Chú An ( mỗi tr hợp 300,000đ).

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Sẻ Chia

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con tháng 9/2023 số tiền 500.000 đồng. Con đã trao xong 3 tháng 7,8,9 hoàn cảnh 2 cháu ạ. Mong cả nhà chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu những tháng tiếp theo số tiền 400.000 đồng / tháng cùng bác Michele_du và gia đình để giúp đỡ các cháu ạ. Cảm ơn cả nhà rất nhiều

Chào cả nhà  !

Sẻ Chia giúp 2 cháu 100,000₫/tháng từ tháng 10 đến hết tháng 12/2023.

Nhờ Alexander tiếp tục trung chuyển tiền dùm nhé. 

Mong có thêm sự chung tay của cả nhà ạ !

Thân. 

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con tháng 9/2023 số tiền 500.000 đồng. Con đã trao xong 3 tháng 7,8,9 hoàn cảnh 2 cháu ạ. Mong cả nhà chung tay giúp đỡ hoàn cảnh 2 cháu những tháng tiếp theo số tiền 400.000 đồng / tháng cùng bác Michele_du và gia đình để giúp đỡ các cháu ạ. Cảm ơn cả nhà rất nhiều 

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con tháng 8/2023 số tiền 500.000 đồng. Con cảm ơn ạ

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con tháng 7/2023 số tiền 500.000 đồng. Cảm ơn cả nhà

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
@trangvitgioi : Em xuất quỹ NTCM 1,200,000₫ chuyển tới Alexander để bạn ấy và các bạn khu vực Nghệ An gửi đến các cháu Duy & Côn dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của Alexander và cả nhà ạ.

Thân mến.
Quỹ đã thực hiện chuyển CMTX T7-8-9 qua tài khoản Alexander, nhờ bạn kiểm tra giúp. Thanks.

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Michele_du đã chuyển tiền CMTX các cháu Duy và Côn 1 năm ( từ tháng 7/2023 đến hết tháng 6/2024 ).

Rất xin lỗi vì đã chuyển tiền chậm trễ.
Chào cả nhà, Alexander đã nhận được số tiền 1.200.000 đồng từ bác Michele_du CMTX hoàn cảnh 2 cháu Duy, Con từ tháng 7/2023 đến tháng 6/2024. Con cảm ơn cả nhà