Tác giả Chủ đề: Gia Lai (Krông Pa) – Hai chị em Rơ Ô H' Mlen, Rơ Ô Khuyn – Mẹ mất, cha bỏ đi  (Đã xem 45337 lần)

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ 2 bé Rơ Ô H' Mlen và Rơ Ô Khuyn 500,000đ/tháng như đề xuất của Kiều Nay thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Khuyn Ô H' Mlen, Rơ Ô m Rơ Ô len, Rơ Ô Khuyn   (a) – Hai chị H' Mlen, Rơ Ô Khuyn
Mong mọi người sẽ giúp đỡ 2 bé để giúp 2 bé phần nào vơi bớt khó khăn ..Cám ơn cả nhà nhiều ạ..

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Bạn nào chung tay giúp đỡ 2 bé Rơ Ô H' Mlen và Rơ Ô Khuyn 500,000đ/tháng như đề xuất của Kiều Nay thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Khuyn Ô H' Mlen, Rơ Ô m Rơ Ô len, Rơ Ô Khuyn   (a) – Hai chị  H' Mlen, Rơ Ô Khuyn

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! Vì lý do e chăm mẹ ở bệnh viện gần 1 tháng trời về thì bị cách ly 14 ngày ở nhà nên hôm nay e mới qua thăm 2 chị em bé. E xin cập nhật hình ảnh trao số tiền CMTX tháng 7 / 2020 ( 500.000 nghìn đồng ).
Vậy là CMTX 3 tháng (5,6,7 ) đã hết.Mẹ mất cha bỏ đi biệt tích ..Sống với Bà mà người Bà cũng ko  đc khỏe mạnh..E không biết phải giúp đỡ 2 bé thế nào vì của cải vật chất e cũng thiếu thốn ..E chỉ mong mọi người có  thể sẻ chia giúp đỡ cho 2 bé ..  E xin  đề xuất CMTX cho 3 tháng  (8,9,10) tiếp theo để giúp 2 chị em bé vơi bớt phần nào khó khó khăn trong cuộc sống  . E cám ơn cả nhà nhiều ạ.
« Sửa lần cuối: 28-08-2020 18:56:33 gửi bởi Kiều Nay »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, DucTai, letuantu, maitramtg

Ngủ rồi Kiều Nay

Dear bạn Kiều!

Sau khi đọc bài viết của bạn thực sự Djrueng rất là vui.
Hy vọng, bạn sẽ luôn nhiệt huyết và luôn mang đến điều tích cực như thế đối với các bạn trẻ.
Hy vọng lớn nhất của Djrueng bây giờ là bạn sẽ là người tiếp cận với các bạn trẻ khác trong Buôn để có thể hỗ trợ những hoàn cảnh  khác nữa.

Cố gắng lên nhé!
Cảm ơn bạn rất nhiều!
Dạ..E cám ơn nhiều ạ !

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi naydjrueng

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Dear bạn Kiều!

Sau khi đọc bài viết của bạn thực sự Djrueng rất là vui.
Hy vọng, bạn sẽ luôn nhiệt huyết và luôn mang đến điều tích cực như thế đối với các bạn trẻ.
Hy vọng lớn nhất của Djrueng bây giờ là bạn sẽ là người tiếp cận với các bạn trẻ khác trong Buôn để có thể hỗ trợ những hoàn cảnh  khác nữa.

Cố gắng lên nhé!
Cảm ơn bạn rất nhiều!

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà ! Hôm nay em đã đến thăm 2 chị em mồ côi Rơ H' Mlen và Rơ Ô Khuyn .2 bé mừng rỡ khi thấy em qua,cứ thấy tiền là kéo tay chị gái đi mua sữa, sữa.Bé còn đang tuổi nghịch ngợm nên nghịch lắm ,chị gái với Bà phải thay nhau trông để ai kêu làm công mướn thì cũng thay nhau làm..Chị gái nhìn gầy gò thật tội nghiệp vì phải đi làm  những cái công việc nặng để kiếm tiền  phụ Bà hay bệnh đau để kiếm sống qua ngày . Anh ( chị ) CMTX giúp đỡ Bà và chị gái vơi bớt phần nào khó khăn ,giúp bé trai có chút sữa để uống .Bà và Chị có chút yên lòng vì làm công không phải ngày nào cũng có việc để làm...
Em xin cám ơn tấm lòng của mọi người ạ..Nay e xin được cập nhật một số hình ảnh em đến trao tận tay 2 chị em tháng 6-2020 số tiền CMTX 500.000 nghìn đồng ..Cám ơn cả nhà ! 

Ngủ rồi Hoang Oanh

Chào cả nhà!

Lộc đã chuyển 400k tiền CMTX 2 chị em Rơ Ô H' Mlen, tháng 6,7/2020 cho Kiều Nay rồi nhé.

Cám ơn cả nhà đã quan tâm,

Gia đình Lộc và Oanh

Thân

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai

Ngủ rồi naydjrueng

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Chào cả nhà !
Hôm nay e đã đến trao số tiền CMTX cho 2 chị em mồ côi Rơ Ô Mlen và Rơ Ô Khuyn..Nay Kiều xin cập nhật 1 số hình ảnh trao đến tận tay 2 chị em..số tiền là 500k cho tháng 5/2020...
Cám ơn cả nhà nhiều ạ.
Chào Nay Kiều!
Cảm ơn bạn đã cập nhật thông tin. 

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà !
Hôm nay e đã đến trao số tiền CMTX cho 2 chị em mồ côi Rơ Ô Mlen và Rơ Ô Khuyn..Nay Kiều xin cập nhật 1 số hình ảnh trao đến tận tay 2 chị em..số tiền là 500k cho tháng 5/2020...
Cám ơn cả nhà nhiều ạ.
« Sửa lần cuối: 10-06-2020 07:44:54 gửi bởi -TrườngGiang- »

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, letuantu, -TrườngGiang-, Trần Quốc Hương, locnguyen

Ngủ rồi Kiều Nay

Chào cả nhà!

Lộc đã chuyển 200k cho Kiều Nay rồi nhé.

Gia đình Lộc và Oanh

Thân
Em cám ơn anh chị nhiều ạ đã giúp đỡ 2 chị em mồ côi mẹ  phần nào vơi bớt khó khăn.. 

Ngủ rồi Hoang Oanh

Chào cả nhà!

Lộc đã chuyển 200k cho Kiều Nay rồi nhé.

Gia đình Lộc và Oanh

Thân

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi naydjrueng

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
E đã nhận được Số tiền CMTX của a Trường Giang giúp đỡ 2 chị em mồ côi rơ Ô khuyn ,và Rơ Ô Mlen  ..
A đã chuyển  900k cho 3 tháng 5,6,7 rồi ạ.
Chủ nhật e qua trao tận tay 2 bé .
E Cám ơn cả nhà nhiều ạ..
Chào em gái Nay Kiều!
Nhận được tin Djrueng cũng mừng. Cố gắng hỗ trợ anh em nhé em.

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu

Ngủ rồi Kiều Nay

TG đã chuyển vào tài khoản của Kiều Nay số tiền 900 nghìn CMTX 02 bé trong vòng 03 tháng từ tháng 5 - tháng 7/2020. Kiều Nay nhận được tiền vui lòng xác nhận giúp ah. Thân mến !
Chào cả nhà!
Sau khi nhận được tin của anh TG, Djrueng cảm thấy rất mừng. Hy vọng, 2 bé  Rơ Ô H' Mlen, Rơ Ô Khuyn sẽ được chăm sóc và chăm lo từng bữa ăn sẽ tốt hơn trước. Để 2 bé có thể lớn lên khỏe mạnh

Một lần nữa Djrueng xin cảm ơn anh TG và cả nhà rất nhiều.
Dạ..E cám ơn a  Trường Giang nhiều ạ

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Kiều Nay

E đã nhận được Số tiền CMTX của a Trường Giang giúp đỡ 2 chị em mồ côi rơ Ô khuyn ,và Rơ Ô Mlen  ..
A Trường Giang chuyển  900k cho 3 tháng 5,6,7 rồi ạ..A Lộc chuyển 1 tháng 200k
Tổng 500k
Chủ nhật e qua trao tận tay 2 bé .
E Cám ơn cả nhà nhiều ạ..
« Sửa lần cuối: 06-06-2020 17:33:41 gửi bởi Kiều Nay »

Ngủ rồi naydjrueng

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
TG đã chuyển vào tài khoản của Kiều Nay số tiền 900 nghìn CMTX 02 bé trong vòng 03 tháng từ tháng 5 - tháng 7/2020. Kiều Nay nhận được tiền vui lòng xác nhận giúp ah. Thân mến !
Chào cả nhà!
Sau khi nhận được tin của anh TG, Djrueng cảm thấy rất mừng. Hy vọng, 2 bé  Rơ Ô H' Mlen, Rơ Ô Khuyn sẽ được chăm sóc và chăm lo từng bữa ăn sẽ tốt hơn trước. Để 2 bé có thể lớn lên khỏe mạnh

Một lần nữa Djrueng xin cảm ơn anh TG và cả nhà rất nhiều.

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, locnguyen, Kiều Nay