Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Nam Đàn) - Dì Hưởng và 3 con - Hoàn cảnh khó khăn  (Đã xem 7021 lần)

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con cảm ơn bác @banbe6x đã nhắc nhở!. Con xin cập nhật hai hình ảnh trao 2 tháng còn lại 11, 12 cho dì Hưởng ạ. Con cảm ơn bác Sẻ Chia và cả nhà rất nhiều ạ!
« Sửa lần cuối: 13-01-2024 20:56:30 gửi bởi Hoàng Ngân »

🌻

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113

Chào cả nhà, hoàn cảnh dì Hưởng con đã đề xuất rất nhiều lần nhưng không có phản hồi lại từ ban quản trị. Con không biết do ban quản trị bận hay do bài viết bị trôi nên mọi người không thấy. Về hoàn cảnh dì Hưởng con kính mong cả nhà chung tay giúp đỡ gđ mẹ con dì, nếu không có người giúp con xin đề xuất BQT tạo điều kiện xuất quỹ để giúp cho mẹ con dì. Một mình dì nuôi các con nhỏ hoàn cảnh rất đáng thương. Mong cả nhà quan tâm giúp đỡ ạ, còn nếu không còn cưu mang cũng cho con phản hồi để con biết con báo lại với gia đình khỏi gia đình mong. Con biết BQT khá bận nhưng mong BQT hay admin cố gắng phản hồi lại bài đăng giúp con tránh để các hoàn cảnh cưu mang bị trôi bài ạ, con cũng rất ngại khi đề xuất nhiều lần nên vẫn chờ tin. Nên mong admin hay BQT có hồi âm để con biết con báo lại với hc ạ. Lúc duyệt cưu mang mỗi tháng 500k con đã báo với gđ dì cũng mừng rồi, nhưng mãi sau con không thấy có phản hồi lại nên con cũng ko biết nói sao với dì. Nên xin ý kiến của BQT ạ

Chào @Hoàng Ngân và cả nhà !

Đối với việc xuất quỹ NTCM thì BQT ngoài việc coi thông tin gia cảnh có sẵn trên diễn đàn thì còn phải cân nhắc tới mức độ quan tâm của các bạn đối với hoàn cảnh thể hiện qua các bài viết đề xuất và kêu gọi từ các bạn.

Có thể nói BQT cảm nhận hoàn cảnh qua cặp mắt và nhịp đập trái tim của các bạn. 

Mặt khác các bài viết trên diễn đàn thường sau 2-4 ngày là trôi mất và các thành viên NTCM , mạnh thường quân bên ngoài diễn đàn hay BQT đều rất dễ bỏ sót các hoàn cảnh nếu như không có sự trợ giúp nhắc nhở thường xuyên từ các bạn khi có tình huống thực sự cần và khẩn cấp.

Bình thường các bạn có thể 1 tháng mới vào diễn đàn viết bài cập nhật 1 lần khi hoàn cảnh đã có tiền ủng hộ và các bạn đang cầm tiền trong tay để trung chuyển nhưng khi hết đợt CMTX thì việc 1 tháng vào diễn đàn viết bài kêu gọi, nhắc nhở thì không chắc thành viên có lòng đã đọc được bài viết của bạn vì họ cũng bận rộn như các bạn và 1-2 tuần mới vào xem bài viết 1 lần và sẽ khiến hoàn cảnh khó khăn mất đi 1-2 tháng cơ hội được giúp đỡ.

Làm ơn hãy thay đổi để hoàn cảnh thực sự khó khăn không bị mất đi cơ hội được giúp đỡ.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Chào cả nhà, hoàn cảnh dì Hưởng con đã đề xuất rất nhiều lần nhưng không có phản hồi lại từ ban quản trị. Con không biết do ban quản trị bận hay do bài viết bị trôi nên mọi người không thấy. Về hoàn cảnh dì Hưởng con kính mong cả nhà chung tay giúp đỡ gđ mẹ con dì, nếu không có người giúp con xin đề xuất BQT tạo điều kiện xuất quỹ để giúp cho mẹ con dì. Một mình dì nuôi các con nhỏ hoàn cảnh rất đáng thương. Mong cả nhà quan tâm giúp đỡ ạ, còn nếu không còn cưu mang cũng cho con phản hồi để con biết con báo lại với gia đình khỏi gia đình mong. Con biết BQT khá bận nhưng mong BQT hay admin cố gắng phản hồi lại bài đăng giúp con tránh để các hoàn cảnh cưu mang bị trôi bài ạ, con cũng rất ngại khi đề xuất nhiều lần nên vẫn chờ tin. Nên mong admin hay BQT có hồi âm để con biết con báo lại với hc ạ. Lúc duyệt cưu mang mỗi tháng 500k con đã báo với gđ dì cũng mừng rồi, nhưng mãi sau con không thấy có phản hồi lại nên con cũng ko biết nói sao với dì. Nên xin ý kiến của BQT ạ

🌻

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con chào cả nhà, đã gần hết tháng 11 rồi vẫn không có ai giúp đỡ thêm cho dì Hưởng. Con mong BQT xem xét xuất quỹ giúp đỡ dì với ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 10 cho dì Hưởng. Thay mặt dì, con xin cảm ơn bác Sẻ chia, Ban quản trị và cả nhà rất nhiều ạ!. Hiện tại con đang giữ 200k của bác Sẻ chia tháng 11, 12 cho dì Hưởng. Sang tháng 11, con mong cả nhà giúp đỡ cho dì thêm 400k mỗi tháng để tụi con trao cho dì đỡ tội ạ. Con cảm ơn cả nhà rất nhiều ạ!
« Sửa lần cuối: 27-10-2023 20:21:53 gửi bởi Hoàng Ngân »

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 9 cho dì Hưởng. Thay mặt dì, con cảm ơn bác Sẻ chia, ban quản trị và cả nhà rất nhiều ạ!

🌻

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 8 cho dì Hưởng. Thay mặt dì, con cảm ơn bác Sẻ chia, ban quản trị và cả nhà rất nhiều ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con đã nhận được 1.200.000đ gửi cưu mang dì Hưởng từ tháng 8, 9, 10. Thay mặt dì, con cảm ơn bác Sẻ chia, ban quản trị và cả nhà rất nhiều ạ. Tụi con sẽ sắp xếp đi trao sớm cho gia đình ạ!. Con cảm ơn cả nhà ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Lathuvang đã chuyển tk Hoàng Ngân CMTX Dì Hưởng từ T8/23 đến T12/23 của Sẻ Chia.
Con đã nhận được 5 tháng cưu mang dì Hưởng của bác Sẻ Chia rồi ạ. Con mong cả nhà tiếp tục giúp đỡ dì Hưởng số tiền còn lại 400k/1 tháng để tụi con trao cho dì khỏi tội ạ!. Con cảm ơn bác Sẻ Chia và mong sự giúp đỡ, chung tay của cả nhà ạ!. Con cảm ơn ạ!

Chào cả nhà !

Cho tới thời điểm này chưa có thêm sự chung tay nào nên chúng ta sẽ xuất quỹ NTCM giúp chị Hưởng và các cháu 400,000₫/tháng từ tháng 8 đến hết tháng 10/2023 (3 tháng) các bạn nhé.

@trangvitgioi : Em xuất quỹ NTCM chuyển tới Hoàng Ngân 1,200,000₫ tiền CMTX Gia đình chị Hưởng trong 3 tháng kể từ tháng 8/2023 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.
Con xin cảm ơn bác banbe6x, ban quản trị và cả nhàrất nhiều ạ!

🌻

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Lathuvang đã chuyển tk Hoàng Ngân CMTX Dì Hưởng từ T8/23 đến T12/23 của Sẻ Chia.
Con đã nhận được 5 tháng cưu mang dì Hưởng của bác Sẻ Chia rồi ạ. Con mong cả nhà tiếp tục giúp đỡ dì Hưởng số tiền còn lại 400k/1 tháng để tụi con trao cho dì khỏi tội ạ!. Con cảm ơn bác Sẻ Chia và mong sự giúp đỡ, chung tay của cả nhà ạ!. Con cảm ơn ạ!

Chào cả nhà !

Cho tới thời điểm này chưa có thêm sự chung tay nào nên chúng ta sẽ xuất quỹ NTCM giúp chị Hưởng và các cháu 400,000₫/tháng từ tháng 8 đến hết tháng 10/2023 (3 tháng) các bạn nhé.

@trangvitgioi : Em xuất quỹ NTCM chuyển tới Hoàng Ngân 1,200,000₫ tiền CMTX Gia đình chị Hưởng trong 3 tháng kể từ tháng 8/2023 dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Con đã nhận được 5 tháng cưu mang dì Hưởng của bác Sẻ Chia rồi ạ. Con mong cả nhà tiếp tục giúp đỡ dì Hưởng số tiền còn lại 400k/1 tháng để tụi con trao cho dì khỏi tội ạ!. Con cảm ơn bác Sẻ Chia và mong sự giúp đỡ, chung tay của cả nhà ạ!. Con cảm ơn ạ!

🌻

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi Sẻ Chia

Con xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang tháng 6 cho dì Hưởng. Thay mặt dì, con cảm ơn bác Sẻ Chia và cả nhà rất nhiều ạ!. Tụi con đã trao xong 3 tháng 4, 5, 6 cho dì Hưởng của bác Sẻ Chia ạ. Mong bác @Sẻ chia và cả nhà tiếp tục giúp đỡ hoàn cảnh dì những tháng tiếp theo ạ. Con cảm ơn rất nhiều ạ!

Chào cả nhà !

Trước tình hình tài chính cá nhân khó khăn hiện nay Sẻ Chia chỉ có thể giúp đỡ gia đình dì Hưởng 100,000đ/tháng từ tháng 8/2023 đến hết tháng 12/2023 (5 tháng).

Rất mong có thêm sự chung tay giúp đỡ 400,000đ còn lại.

@Hoàng Ngân : Bạn tiếp tục trung chuyển tiền tới gia đình chị Hưởng giúp mình nhé. 

Cảm ơn Hoàng Ngân và cả nhà. 

Thân. 

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Hoàn cảnh dì Hưởng vẫn còn rất khó khăn. Con mong cả nhà giúp đỡ dì với ạ!

🌻

Ngủ rồi Hoàng Ngân

• Nhã Chí
  • Rất Tích Cực
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Dạ con chào cả nhà ạ!. Hiện tại nhà dì Hưởng vẫn chưa được giúp đỡ cưu mang tháng 7. Con mong cả nhà giúp đỡ dì với ạ!

🌻