Tác giả Chủ đề: Merci - Bạn cũ đã trở về...!  (Đã xem 2094 lần)

Ngủ rồi DTam

Trả lời #6 vào: 21-10-2010 06:01:55
Chào Merci .
Rất vui gặp lại bạn . Rất mong được gặp lại bạn thường xuyên ( dĩ nhiên là gặp ở DĐ )
Từ mai , DTam sẽ gọi bằng tên mới News như mọi người , nhưng chỉ riêng một lần tái ngộ này mình muốn gọi tên cũ .

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #5 vào: 20-10-2010 23:00:04
Merci=News...
 ai cũng sẽ nhận ra..quan trọng là hãy nhìn vào cách trở lại để xem lòng tin của mọi người có đc trân trọng hay chưa..hãy cho thêm một cơ hội mọi người nhé..khi mọi người chìa bàn tay ra thì hy vọng News sẽ hiểu..vì diễn đàn mình là diễn đàn nhân ái mà...

Riêng News hãy trân trọng cơ hội lần này vì nó sẽ ko bao giờ lặp lại lần thứ hai bạn nhé..giống như lời Diepthien đã nói..chôn vùi quá khứ..làm lại nhé bạn..

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi knight

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #4 vào: 20-10-2010 22:55:41
hôm wa knight đã được diện kiến merci rui, cái nhìn dầu tiên vẫn chỉ là cái nhìn đầu tiên .
có câu nói \\\"giang sơn khó đổi bản tính khó dời\\\" nhưng chúng ta cứ hãy hi vong 1 điều j đó .hjhj.
ah wen chuc moi người 20.10 vui vẻ hạnh phúc !!!! :cheer:

Ngủ rồi DiepThien

Trả lời #3 vào: 20-10-2010 22:50:31
Dù News là ai thì chúng ta cũng nên chào đón và cư xử như những thành viên khác.

Nếu ai đó  vẫn \\\"ngựa quen đường cũ\\\" thì sớm muộn gì cũng bị lộ diện thôi mà, mong cả nhà cùng để ý và dìu dắt nhau để tất cả cùng trở thành những người có hành vi đúng mực, giúp ích cho hoạt động chung, tránh sa vào những chuyện không vui vẻ gì.

Hãy để quá khứ chôn vùi quá khứ.

Ngủ rồi Đời Cô Lựu

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #2 vào: 20-10-2010 21:17:40
Xin tặng bác News bài hát Hãy nhìn xuống chân do Elvis Phương trình bày: Click here

Ngủ rồi Đời Cô Lựu

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #1 vào: 20-10-2010 11:32:03
News đã viết:
Trích dẫn
News xin tham gia cùng CLB xác minh theo kiểu ko thường xuyên. Nếu rảnh thì sẽ đi cùng mọi người. Rất mong đc sự đồng ý thu nhận và sự giúp đỡ kinh nghiệm từ các bác trưởng - phó nhóm! Thân!

lehung73 đã viết:
Trích dẫn
Trưa mai Lehung và Merci sẽ đi xác minh trường hợp anh Dũng -thủ đức.
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=11731
có bạn nào sắp xếp đi cùng dc thì tham gia nghen

Cô Lựu làm khách NTCM cũng đã khá lâu, là fan hâm mộ của anh Merci (Nho_mai2002, hn_2002) từ diễn đàn NTCM cũ, từ Hội đồng hương Nam Định, từ web Trẻ Thơ và nhiều DD khác nữa... Rất hâm thị mộ anh Merci nhà ta, \\\"đa tài\\\" và nổi danh trong nhiều lĩnh vực...

Nay thấy thông báo anh Merci đã trở về nhà với chiếc áo mới là News sau bao ngày sóng gió từ Bắc chí Nam. Làm khách giang hồ khắp chốn, nay có lẽ anh đã mỏi chân mà ghé thăm NTCM chăng?

Dù sao Cô Lựu cũng muốn gửi tới anh lời chào mừng, chúc sức khỏe và ngóng mong anh sẽ đẹp trai number One trong chiếc áo mới. Mong News sẽ là News thật..., và cái rốn Merci đã rụng...!

Thân ái và chào mừng bác News!
Cô Lựu sẽ mời bác News một chầu ốc nếu có dịp offline với các mẹ ở web Trẻ Thơ.

Thân văn Ái và Quyết thị Thắng!