Tác giả Chủ đề: Những Topic \\\" Điên \\\" _ Những bài viết \\\" Khùng \\\"  (Đã xem 4477 lần)

Ngủ rồi The Em

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Xin gửi tới tổng đài Tám: XY bymyside4 ->8.
Tuyệt lắm \\\"Ba mãi xài\\\" ơi!

Ngủ rồi bymyside4

Chào cả nhà
Cho Bymyside không là chính mình trong mấy tiếng đồng hồ khi viết ra bài này  :laugh:
Chào mừng anh chị đến với chương trình “Spam đúng nơi ,Tám đúng chỗ \\\"

Chắc chúng ta vẫn nhớ tới anh Bacdaibang . Anh đã gây ra Scandan rất lớn cho diễn đàn , liên tục đứng đầu bảng xếp hạng “Tin diễn đàn “  mấy giờ liền  . Anh đã thu hút hàng loạt fan “ ném đá “ bình luận  . Với bài spam “ Nguoi toi cuu mang ?? \\\" anh đã để lại ấn tượng rất mạnh cho người đọc . Có người đã ví bài spam của anh là 1 hiện tượng trong năm ,” Điên hết chịu nổi “ . Đời người spam  là vậy ,chóng nổi cũng chóng tàn ,âu cũng là số trời . Theo 1 số nguồn spam ,hiện tại Bacdaibang đã kết thúc sự nghiệp spam của mình ,anh đang chuyển hướng “ Tám “ với 1 số biệt danh khác . Mong rằng sự nghiệp “Tám “ của anh sẽ sớm có kết quả.

Chuyển sang bảng xếp hạng “ Cuộc sống quanh ta “ ,sau hàng loạt topic khó hiểu. Giangcoinamtruoc cũng đã ẩn mình . Để trốn tránh dư luận ,anh đã chọn cách im lặng ,hiện nay chưa thấy anh lên tiếng ở topic khác ,có lẽ im lặng là cách tốt nhất để vượt qua thời điểm này . Nhìn chung các chuyên gia vẫn đánh giá tài năng “ khó hiểu\\\" của anh chàng này,rất có thể anh sẽ trở lại với cả nhà với phong cách “ spam “ ,” tám “ mạnh mẽ hơn . Mong cả nhà hãy chờ đợi nha.

Tiếp theo là Bymyside ,hiện tại vẫn spam ,tám  ở tất cả các mặt trận ,các chuyên gia vẫn chưa xác định được phong cách spam  ,tám  của anh . Theo đánh giá của \\\" người đọc “ ,anh có vấn đề về “ suy nghĩ “ ( ko phải thần kinh  :laugh:  )

Trở lại với tuần này ,vẫn chưa có hiện tượng mới ,nhìn chung các chuyên gia spam ,tám  vẫn chưa tạo ra được các topic ấn tượng mạnh,theo đánh giá của các chuyên gia ,sẽ không có đột biến trong các bảng xếp hạng tuần này.

Xin nêu lên 1 số \\\" Spam - Tám \\\" hoạt động mạnh trong tuần này
Được nhắc tới nhiều nhất là chuyên gia “ khó hiểu “ MyDarling .Vẫn phong cách nhiệt tình ,sôi nổi của mình ở các topic .Hiện tại anh vẫn đang có nhiều “ bài viết “ ở “ Thông tin diễn đàn “ . Anh được mọi người ví như là “ cầu nối quan trong “ ,vừa là người sáng tác ra “ topic “ ,vừa là người thể hiện “ topic “ rất tốt .Nhưng nhắc tới anh ,là nhắc tới sự “ khó hiểu “ ,” khó hiểu toàn tập “ . Anh được các chuyên gia ,các fan và đặc biệt là “ một nữa “ Kevinhieu  đánh giá là có phong cách giống với nhân vật 1 thời để nhớ “Lời Yêu Thương  ( nghe đồn đang “ nghỉ mát “ ở Đảo Spam và Tám thì phải ) . Không biết MyDarling có đi theo phong cách của “ Lời Yêu Thương “ không nữa ?  ( hãy chờ xem , để đề cử cho MyDarling cả nhà soan tin cách X ,cách Y ,mã số là 8 gửi tới tổng đài Spam ,Tam để nhận giải thưởng  :)  )

Ở bảng xếp hạng “ Cuộc sống quanh ta “ đang nổi lên 2 hiện tượng.  
Hiện nay các fan đang chú ý nhiều tới Daicatroc,nghe đâu ngoài đời làm đại ca ,có “ mái tóc “ là trọc nên gọi là Daicatroc  :) . Các fan liên tục đặt câu hỏi,viết thư để tìm hiểu về thần tượng . Các chuyên gia đánh giá Daicatroc có phong cách rất “ nhân văn “ ,nhắc tới anh là nhắc tới 1 người nghệ sĩ “ Tám “ nghệ thuật ,tám mà làm cho các fan vui ,tám rất đúng nơi đúng chỗ . Có 1 câu nói rất hay xin tặng cho Daica : “ Tám là 1 nghệ thuật ,người Tám là nghệ sĩ “ . Các chuyên gia nhận định ,rất có thể năm nay Daicatroc sẽ nhận giải thưởng “ Diva Tám “ của hiệp hội Spam – Tám thường niên của Nguoitoicuumang.com  . Cầu mong Daicatroc sẽ ngày càng có nhiều fan hơn nữa .(Bymyside rất ngương mộ bác  )

Cũng trong bảng xếp hạng này,hiện tại có 1 nhân vật rất tiềm năng ,The Em .Nghe thiên hạ đồn rằng ,The Em là con ông cháu cha với ông Theanh nào đó ở tổ chức Spam – Tam quốc tế và là chủ tịch của câu lạc bộ ViemSoNao .Com .Đúng là “ 1 người làm quan ,cả họ được nhờ “ .Xin chia sẻ 1 số thông tin về Theanh ,chắc cả nhà vẫn  nhớ tới ông Theanh với công thức Toán học về cuộc đời của ông . Công thức Toán học đó đã làm tốn bao nhiêu là thời gian và suy nghĩ của người đọc để hiểu được nó .Nghe đâu công thức bí ẩn đó là
1000 + 100 = 100 – 1000000 = 0

Đúng là chịu hết nổi với ông ,1 công thức huyền thoại trong toán học . Sau 1 thời gian tìm hiểu các chuyên gia nhận định và đưa ra kết luận “ đúng là ViemSoNao .com “ .Nghe đâu công thức đó sau mấy ngày đứng đầu bảng xếp hạng của các viện hàn lâm Toán học ,giờ đang được gửi xuống cho ngài Isaac Newton kiểm tra lại . Thiệt là “ Công thức cuộc đời,mấy ai hiểu được “ , cầu mong cho ông Newton hiểu rằng Theanh là 1 người “ không “ giỏi Toán ,chỉ giỏi Văn mà thôi.

The Em được nhận định là rất có tiềm năng trong sự nghiệp “ Tám “ trong thời gian sắp tới đây .Hiện tại The Em không có ràng buộc nhiều thứ giống người anh \\\" song sinh \\\" TheAnh . Với gen di truyền của người anh Theanh ,rất có thể The Em sẽ “ Tám trọn đời với cả nhà “ . Hiện tại anh đang làm mưa làm gió ở topic “Bình loạn nick, chữ ký, avatar, trạng thái... “ . Mong rằng The Em sẽ nhận được giải thưởng \\\" cống hiến trọn đời cho Tám \\\".Mong anh tiếp tục giữ gìn phong độ và cố gắng bảo vệ mình ( có 1 số nguồn tin Tám ,hình như KevinHieu đang chuẩn bị hăm he vị trí của anh ).

Xin bình luận thêm 2 nhân vật ngoài lề trong chương trình hôm nay
Đầu tiên là Bymyside ,nghe đâu anh đang gây thù ,gây oán với rất nhiều người .Các chuyên gia khẳng định trong thời gian tới Bymyside sẽ bị ném đá và có thể bị dẫn tới  \\\" Đảo Điên \\\" ở hội Viemsonao.Com  :laugh:

Nhân vật thứ 2  là Kevinhieu ,có thể hiện tại chưa có gì để bình luận ,nhưng Kevinhieu được đánh giá là rất tiềm năng . Xin kể lại hàng loạt “ kì tích \\\" của anh ,từng là ông trùm trong thế giới Tám ,là người cống hiến hết mình cho cuộc chiến chống lại Spam .Anh cũng là người gây ra nhiều cuộc chiến “ đậm ngôn từ “ ,nghe đâu có 1 tổ chức “ chống Kevin “ đang hoạt động ngầm để tố cáo và chống lại Kevinhieu,chỉ cần Kevin sơ hở là “ Thôi rồi Kevin ơi !“  ( KevinHieu bảo trọng nha ). Sau 1 thời gian lắng xuống ,hiện tại anh đang trở lại các bảng xếp hạng ,nghe đâu đang tính phấn đấu tăng “ Rank “ gì đó ( đúng là chịu hết nổi ),thôi dù sao cũng mong anh lấy lại hình ảnh lúc trước . Mong anh sẽ “ Tám “ mạnh mẽ hơn ,các giải thưởng thường niên đang chờ đón anh . ( Nếu bạn bình chọn cho Kevin thì gửi trực tiếp tới  Topic này nha )

Đã đến lúc phải tạm biệt cả nhà . Chương trình tuần này đến đây là kết thúc,cảm ơn các bạn đã theo dõi chương trình “ Spam đúng nơi ,Tám đúng chỗ “ . Rất mong nhận được phản hồi của các bạn để chương trình ngày 1 tốt hơn . Chúc các bạn có 1 ngày thật vui bên người thân và gia đình .Do chương trình còn ít cộng tác viên nên sẽ cố gắng phát 1 tuần 1 lần ,trực tiếp trên  \\\"Những Topic Điên \\\"  :)  . Mong cả nhà cùng đón xem ah .

(1 ngày “Não bị Viêm “ mấy tiếng đồng hồ là được rồi ,Bymyside trở lại bình thường đây hihi ).
Anh chị đọc vui đễ hiểu sự \\\" khùng điên \\\" nha,đừng hiểu nhầm lại đi ném đá ,phóng phi lao ,tên lửa vào em nha . Đừng chấp \\\" người điên \\\".

Ngủ rồi The Em

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #2 vào: 24-04-2011 14:37:57
bymyside4 đã viết:
Trích dẫn

Xin đề cử Quachdaibang với topic \\\"NGƯỜI TÔI CƯU MANG???\\\" đang gây xôn xao dư luận,đang tạo ra hàng loạt những tranh luân...

Quachdaibang viết:
- Tôi không biết các bạn câu lại bộ NTCM này thực sự là cưu mang những người khó khăn trong cuộc sống hay không? Hay là chỉ là một nhóm ô hợp lợi dụng để kinh danh tình thương cửa con ngươi? NTCM đã làm được gì giúp đỡ người khó khăn chưa? Hay là gia đình mình cũng đang gặp muôn vàng khó khăn mà vẫn muốn giúp người khác, để lấy lòng thiên hạ, để nhận tiền bảo trợ từ những nhà hảo tâm mà làm giàu cho chính mình??

Thế Em xin có thơ rằng:

Một câu hỏi nhảm, không thèm đáp
Nó hiện nguyên hình một lũ dơi!

(chứ không phải đại bàng)

Ngủ rồi bymyside4

Chào cả nhà

Theo sự gợi ý của bác Cuadedanh về việc tạo một box \\\"Bệnh viện tâm thần\\\" , rồi sự bất lực của bác Kevinhieu về tình hình \\\" Spam \\\" tràn lan (Vậy chúng ta đành phải chấp nhận \\\" sống chung với lũ \\\" thôi, hết cách rồi ...  :laugh: ),và càng ngày càng có nhiều bài viết khi đọc làm cả nhà khó chịu và có thề làm mất thời gian,gây bực bội cho người khác . Hôm nay mình xin phép lập Topic này ,mong cả nhà ủng hộ

Topic này là nơi  \\\" vinh danh \\\" nhưng bạn có những topic Xốc ,những bài viết ấn tượng mà người khác đọc xong biết bạn \\\" có vấn đề \\\" ( không bị điên ,cũng khùng  :laugh: ) .Là nơi nhắc \\\" khéo \\\" các bạn khi viết 1 cái gì đó thì nên cân nhắc ,là nơi \\\" lưu giữ \\\" tên tuổi của các bạn đó để cả nhà biết mà khỏi đọc \\\" mất thời gian \\\" ,gây bực bội . Là nơi  \\\" nhắc nhở \\\" ,động viên những bạn mới ( hãy cố gắng hơn nữa  :laugh:  )

Mong cả nhà đưa ra nhưng đề cử nha
Hôm nay mình xin đưa ra 1 số đề cử để cả nhà tham khảo
Xin đề cử Quachdaibang với topic \\\"NGƯỜI TÔI CƯU MANG??? \\\" đang gây xôn xao dư luận,đang tạo ra hàng loạt những tranh luân,có rất nhiều fan đang \\\" ném đá \\\" ủng hộ ,liên tục đứng đầu bảng xếp hạng  :laugh:  ,
 Quachdaibang với phút giây  \\\"thăng hoa\\\"
- Tôi không biết các bạn câu lại bộ NTCM này thực sự là cưu mang những người khó khăn trong cuộc sống hay không? Hay là chỉ là một nhóm ô hợp lợi dụng để kinh danh tình thương cửa con ngươi? NTCM đã làm được gì giúp đỡ người khó khăn chưa? Hay là gia đình mình cũng đang gặp muôn vàng khó khăn mà vẫn muốn giúp người khác, để lấy lòng thiên hạ, để nhận tiền bảo trợ từ những nhà hảo tâm mà làm giàu cho chính mình??
Xin đề cử Giangcoinamtruoc với hàng loạt câu trả lời \\\" cộc lốc \\\" và rất \\\" có duyên \\\"
- í?có người sinh nhật cùng mình (10/07)
 ...... ( bymyside không nhớ hết ,nhiều lắm )

Xin đề cử Bymyside4 chủ nhân của topic này ,cũng có nhiều bài viết \\\" khùng hết cỡ \\\" nhưng không biết lưu ở đâu nữa  :)
Mong cả nhà hay gửi nhiều đề cử nha  :)
Hiện tại chưa có ai tài trợ giải thưởng nên cả nhà có ý kiến về giải thưởng để \\\" vinh danh \\\" các bạn ấy nha .
Chúc cả nhà có 1 ngày nghỉ thật vui