Tác giả Chủ đề: Bích Hằng- Kiên cường chống chọi với bệnh tật!  (Đã xem 2356 lần)

Ngủ rồi bichhang_ntcm

Trả lời #8 vào: 08-04-2012 21:35:45
chào cả nhà!
   Một tuần nữa đúng vào  ngày (26/04/2012) mình thêm tuổi  mới ,thêmm một trải nghiện  mới trong cuộc sống cũng như công việc diễn đàng  người tui cưu mang  vượt qua những khó khăn vẫn tinh  vào ngày mai tươi sáng hơn .

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #7 vào: 07-04-2012 10:22:57
@Thàng viên Thang ơi, viết bài đừng làm thay đổi chủ đề nhé. Cám ơn bạn.

thang

• bạn
Trả lời #6 vào: 07-04-2012 10:07:09
Hắng ơi, mình có đọc bài viết về Hằng mình cũng cảm động về hoàn cảnh của bạn, háy cố lên nha xung quanh mình còn có nhiều mảnh đời còn bi đát hơn bạn đó, mình cúng là người có hoàn cảnh thê thảm lắm, năm 95 mính bị tai nạn gãy cột sống cổ liệt hết tay chân cuộc sống lây lất gia đình thì ngheo lắm, mình cùng nhờ sự giup đỡ của những tấm lò hảo tâm và rán vươn lên.
vậy bạn hãy cố len nhé, hi vong ngày gần đây găp nhau và chia sẻ khó khăn trong cuộc sống nha.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #5 vào: 07-04-2012 01:25:52
Hôm trước đi XM và đã gặp chị Bích Hằng nhưng hôm đó đang bàn về việc đi XM nên không để ý. Thành thật xin lõi chị Bích Hằng nhé .

Ngủ rồi bichhang_ntcm

Trả lời #4 vào: 06-04-2012 23:22:32
xin cám ơn cả nhà,đã trao cho  em hi vọng

Ngủ rồi thongpc

Trả lời #3 vào: 06-04-2012 22:58:20
gặp Hằng hôm đi xác minh, không có thời gian nhiều hỏi han về nhau, nhưng biết sơ sơ chút về em, đúng như anh Bằng nói; bởi vậy mong rằng chúng ta hãy có chút quan tâm về em, mong em nhận được những lời hỏi thăm, động viên của những bậc anh chị em, cha chú trong diễn đàn.

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #2 vào: 06-04-2012 09:58:56
kim bang đã viết:
[....
  Cần lắm, sự chia sẻ của nhà mình!
  Số đt của em : 0125 798 3993.[/quote]

@Anh Kim Bang: sao anh không viết lên mục hoàn cảnh chờ xác minh, cứ như một bài mới về hoàn cảnh mới để TV khác đi XM được mà.
Cám ơn anh đã thông tin về TV Bích Hằng. Cả nhà sắp xếp thăm hỏi nhé.

Mod ơi có thể move về mục Hoàn cảnh chờ XM được chứ ?

Ngủ rồi kim bang

• Mắt thương nhìn cuộc đời!
  • NTCM
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 5
Trả lời #1 vào: 06-04-2012 09:44:56
Tôi biết em qua những lần đến quán cơm, rồi những buổi đi xác minh...
  Dù mang trong mình nhiều trọng bệnh như thận, viêm đa xoang, suy nhược thần kinh... với chi phí điều trị rất tốn kém ( mười mấy triệu đồng/ tháng) nhưng khi hơi hơi khỏe thì em lại đến quán cơm, rồi cùng đi xác minh với phương tiện đi lại là xe đạp, xe buýt và đi bộ.
  Do mới đăng ký là thành viên DĐ nên có vài sơ suất nhưng trong em luôn khát khao đựoc giúp đỡ mọi người!
  Em là sinh viên báo chí năm 3 nhưng hiện phải nghỉ học do sức khỏe yếu, sống một mình tại phòng trọ ở quận 5;bố mẹ (nuôi)ở nước ngoài phải lo làm lụng để gửi tiền về cho em trị bệnh.
  Có nhiều đêm em phải chống chọi với cơn đau, vật vã, cô đơn....
  Cần lắm, sự chia sẻ của nhà mình!
  Số đt của em : 0125 798 3993.