Tác giả Chủ đề: Chia tay smallpig  (Đã xem 7064 lần)

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #6 vào: 17-10-2010 20:14:29
Chị ơi,

Bữa cuối bán phiếu ở quán cơm nhà mình, khoác trên người tấm tạp dề mới, chị vui hay buồn?

Hôm qua ở quán cơm, thấy chị buồn em cũng không nói gì nhiều. Gem thì bảo phải khuấy động phong trào lên cho chị vui, mà chị vẫn khóc. Em chỉ có thể đứng bên cạnh nhìn chị như thế...

\\\"Cuộc vui nào cũng có lúc tàn, em lên đường may mắn...\\\", nghe cô Kiểm nói thấy thật buồn, Moon và em chạy đi lấy xe nhưng mắt cay cay.

Tiễn bạn lên đường, Nối vòng tay lớn,...Mọi người hát ca khúc chia tay chị, chúc chị lên đường may mắn, nơi xứ người không quên quán cơm và tụi em chị nhé! Cái nắm tay, ôm xiết, những giọt nước mắt,...sẽ còn mãi với em, với Moon, với tất cả mọi người.

Chị sang đó sống không biết năm nào sẽ quay về. Có thể 1 năm, 2 năm, 10 năm, không ai biết trước được. Giờ không còn ai dành bán phiếu với em nữa, :(  :(  Em sẽ thế chỗ chị bán phiếu mỗi sáng thứ 7 nha chị. Em biết em còn vụng về, nhưng chị yên tâm vì em sẽ gắng lấy lại kỷ lục bán phiếu chị đã chiếm mất ngày hôm qua. :)

Chị ơi, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công nha chị.

Chị nói mỗi năm dành tiền mua vé máy bay về dành bán phiếu với em 1 lần đó, không được quên đâu.

Em và Moon sẽ nhớ chị nhiều.

Em Ken.

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #5 vào: 17-10-2010 14:14:15
Chúc Smallpig lên đường may mắn! Hãy giữ liên lạc qua DD nhé, nếu không bữa sau về quán cơm 2.000đ anh xúi Tiger bắt xếp hàng đó...

Ngủ rồi opla

Trả lời #4 vào: 17-10-2010 12:24:37
Chúc Smallpig nhiều sức khỏe để sớm mở quán cơm 2 cent bên ấy. :laugh:
Đừng quên liên lạc thường xuyên với diễn đàn nhé em. Mọi người sẽ nhớ em nhiều.

Cheers,

Op.

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #3 vào: 17-10-2010 11:29:47
sư tỷ đi mạnh khỏe nha :(  ko biết bao giờ mới gặp lại tỷ...giờ ko ai để em phụ bán vé nửa ,ở nơi ấy chúc tỷ luôn thành công và hạnh phúc
Moon tròn tròn của chị :S

Ngủ rồi asian

Trả lời #2 vào: 17-10-2010 09:38:06
Chúc \\\"smallbig\\\" thành công trên chặn đường mới nơi xứ người nhé!

Hôm qua là ngày mà smallpigghi kỷ lục từ trước đến giờ. Có 455 thực khách hay tin và đã đến chia vui và động viên smallpig lên đường an lành và hạnh phúc.

@ hkfami: Em nghe đồn là dường như - Tuần sau em đi...  :P  Nhưng cũng như chị hótca nói là hãy - Về đây nghe em...

Ngủ rồi hkfami

Trả lời #1 vào: 17-10-2010 08:22:37
Ngày hôm qua đã có Đại tiệc chia tay thành viên smallpig - thứ năm này sẽ bắt đầu cuộc sống mới nơi xứ người.
Cùng với việc tự phá kỷ lục số phiếu cơm bán ra (455p), smallpig đã chiêu đãi các thành viên món bánh canh cua tôm giò heo bá chấy.
Công ty liên doanh Chè toàn quốc (hkfami + Asian - Hatcat + Lehung73) cũng cưu mang hai thau chè truyền thống cho cuộc vui thêm phần ngọt ngào thắm thiết.

Chia tay em - cô bạn bán phiếu cơm nhỏ nhắn xinh xắn dịu dàng. Chúc em sớm ổn định cuộc sống, đầm ấm bên gia đình và mỗi khi nhìn món quà \\\"độc\\\" hãy nhớ là mọi người luôn dành cho em một chỗ chen chúc trong quán cơm 2k, bất kỳ khu vực nào em muốn từ sauna, công viên nước hay bảo kê, nhé! Nhớ là món quà đó có hương vị đặc trưng, kỵ xà phòng, nứơc hoa, chất tẩy mùi nha em....

Bạn bè đã hát tặng em - Ngày mai em đi... và rồi Về đây nghe em....