Tác giả Chủ đề: Lạng Sơn - Cuộc gặp gỡ bất ngờ !  (Đã xem 7838 lần)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #25 vào: 03-10-2011 22:56:30
daicatroc đã viết:
Trích dẫn
tại sao cứ phải Vợ thương nhỉ chồng thương thì sao ???

Thôi, thôi! Nếu là Vợ thương thì iem còn tranh với bác trọc chứ Chồng thương thì iem chả.
Vậy thì bái bai, xi U ờ quên nha bác  :lol:

Ngủ rồi vothuong

Trả lời #24 vào: 03-10-2011 22:36:16
Ui,Mấy hôm nay bận, không vào được diễn đàn được, cứ thấy nóng ruột sao ý, với lại  VT cứ bị \\\"hắt hơi xổ mũi\\\" suốt. Thì ra là...

@ Đại ca
1.
Trích dẫn
Vừa phải thôi chứ vothuong, làm văn tả cảnh xung quanh được rồi

VT làm văn trần thuật, còn tả cảnh thì nhường cho Sam vì VT thấy Sam hết ngắm gần lại ngắm xa. Với lai,như thế thì khách quan hơn, daica nhỉ !

2.
Trích dẫn
tả thực đoạn này nghe như Daica ăn tranh hết suất của các cháu ấy, Daica xới có 4 lần thôi trong khi Tep, kinhi, Hanoi, Samurai mỗi người oánh tới 6 bát liền mà không thấy ý kiến, ý cò gì cả.

Vấn đề này thì, \\\"Ai cũng hiểu chỉ một người không (chịu) hiểu \\\" thôi à ...

3.Chia\\\" buồn\\\" với daica là daica đã lên trường VT sớm 1 ngày, nếu không daica sẽ được \\\"bơi\\\" qua suối cùng với chếc ô tô đội trên đầu, vì hôm sau bão về, lũ lên rất nhanh, cây cầu gần UBND xã ( gần đoạn daica bị tắc xe) sau 1 hôm đã như thế này đây.

Sáng đi thì không sao, nhưng đến chiều về thì ...cả xe và người không biết làm thế nào qua suối

Và đây là giải pháp tối ưu nhất

Từng cái sang một

...

VT đang tưởng tượng cảnh Daica qua suối với hình ảnh đội  ô tô lên đỉnh cái đầu trọc lốc( để vừa khỏi ướt đầu, vừa khỏi lo ướt ô tô !)
Ui, thú vị thật ! :silly:

4.Thank daica đã đưa VT lên \\\"bàn mổ\\\" và làm cho chủ đề thêm phần hot. Giờ VT muốn đố daica trong mấy cái ảnh lũ đó, đâu là VT ? :P

( Muộn rồi, mai VT sẽ tiếp tục \\\"giải đáp thắc mắc\\\'với mọi người nhé)

Âu Dương Kỳ Nhi

• bạn
Trả lời #23 vào: 03-10-2011 12:47:19
Ngôi trường chúng tôi tới thăm

Cánh xe ôm mà chúng tôi hỏi đường đều lắc đầu lè lưỡi bảo: Không vào được đâu, đường khó đi lắm

Đúng là họ chả biết gì về ọp dốt. Đường xấu thế này chứ xấu nữa vẫn cứ đi được

Cuối cùng, trở ngại không phải là đường xấu mà là tắc đường

Đòan xe tải đứng nối đuôi nhau đến tận cửa khẩu Ba Sơn, chóan hết cả đường nên phải gọi cứu viện xe máy

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #22 vào: 03-10-2011 12:40:37
nguoithuhaihai đã viết:
Trích dẫn
Lần này thì trúng phóc, ko cần lần sau nhé, bác trọc:
Mà Vothuong có phải là \\\"Vợ thương\\\" ko bác nhểy?  :P

Chính xác là Lão lại đoán trượt, Quá tam ba bận, Em để Bác đoán phát nữa xem sao, mà tại sao cứ phải Vợ thương nhỉ chồng thương thì sao ???
@bymyside4 : Daklak à ? lo cái giề, đoán trúng đi đã, chưa chi đã đắc chí rồi  :laugh:
Em gợi ý tý nhé: Binh pháp Tôn Tử có nói: Trong hư có thực, trong thực có hư  :laugh:

Âu Dương Kỳ Nhi

• bạn
Trả lời #21 vào: 03-10-2011 11:58:47
Thay mặt công ty Đóan ngay có thưởng xin thông báo:
\\\"Chúc các bác may mắn lần sau\\\"

Ngủ rồi bymyside4

Trả lời #20 vào: 03-10-2011 11:28:27
Cho em tham gia với nha bác Daicatroc

Sau một hồi ngâm cứu, em rút ra được 2 người đứng cạnh \\\" tay trái \\\" chị Hanoi, nhưng vẫn phân vân không biết đoán là ai
Em nghĩ Vothuong là chị đứng cạnh \\\"tay trái \\\"chị Hanoi ấy :)

@ bác Daicatroc : Em ở Daklak làm sao mà lấy quà đây ah  :laugh:

Chúc anh chị sức khỏe

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #19 vào: 03-10-2011 11:25:54
daicatroc đã viết:
Trích dẫn

Chúc Bác may mắn lần sau

Lần này thì trúng phóc, ko cần lần sau nhé, bác trọc:

Mà Vothuong có phải là \\\"Vợ thương\\\" ko bác nhểy?  :P

Ngủ rồi gaumevidai

Trả lời #18 vào: 03-10-2011 10:32:53
Trông thấy mà thèm, đáng ghét bọn quên lời hứa :angry:

Ngủ rồi sansui

Trả lời #17 vào: 03-10-2011 08:34:07
Bạn Franco ko đọc bài của chị Hanoi ạ \\\"Với Hanoi đây thực sự là cuộc gặp gỡ bất ngờ vì hoàn toàn chẳng biết kế hoạch của mọi người cho đến phút cuối\\\", chứ ai chẳng biết là nên ăn mặc phù hợp với hoàn cảnh và địa điểm mình đến,nhưng nhiều lúc bất khả kháng, take easy đi bạn nhé

Ngủ rồi sansui

Trả lời #16 vào: 03-10-2011 08:31:09
em đoán là bác giai đứng cạnh chị Tep ạ, phần thưởng là gì đấy anh Trọc ơi

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #15 vào: 02-10-2011 06:41:36
nguoithuhaihai đã viết:
Trích dẫn
.... đoán trúng có thưởng nhé, bác daicatroc :lol:

Chúc Bác may mắn lần sau

Làm Sherlock Holmes đâu có dễ thế Lão 22,với lại Lão đừng có ngoáy sâu mũi kiếm vào nỗi đau của Samurai nữa, tội nghiệp hắn  :laugh:

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #14 vào: 01-10-2011 18:29:30
Franko đã viết:
Trích dẫn
Em có thắc mắc chút tẹo là sao các chị đi thăm trường học mà trang phục có vẻ như không phù hợp nhỉ?

Franco!Chỉ có Hanoi là mặc ko phù hợp thôi,đừng lôi các chị khác vào mà oan cho các chị ấy.Lý do tại sao mặc như vậy thì Hanoi ko có nhu cầu phải giải trình với Franco,đọc lại cm trước của Hanoi đi nhé.

Ngủ rồi Franko

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #13 vào: 01-10-2011 18:08:11
Em có thắc mắc chút tẹo là sao các chị đi thăm trường học mà trang phục có vẻ như không phù hợp nhỉ?

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #12 vào: 01-10-2011 16:46:02
@ All: Đố các bác biết vothuong là ai trong ảnh cuối cùng ???

Trả lời:Là o Hoa hậu mà bác daicatroc đã nhanh tay lẹ chân chộp lấy cùng mí cô Hiệu trưởng
(chính vì vậy, nên iem tin rằng đây là lí do khiến bác samurai phải nằm trong xe dưỡng thương (còn tin samurai bị nổ lốp vì hanoi chỉ là ...tin vịt)

Hehe, đoán trúng có thưởng nhé, bác daicatroc :lol:

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #11 vào: 01-10-2011 09:28:16
sansui đã viết:
Trích dẫn
@hanoi: ngưỡng mộ cặp \\\"chưn giò\\\" của chị quá

Kiểu này Hanoi lại ngồi soi gương và cười một mình cả đêm nay cho mà xem  :laugh: