Tác giả Chủ đề: Thay đổi nhân sự DD - 2012  (Đã xem 3935 lần)

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #14 vào: 18-03-2012 23:16:08
mắt tinh để bắt lối start2404 đấy. :unsure:

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #13 vào: 18-03-2012 22:58:18
ONG GIA đã viết:
Trích dẫn
start2404 viết sai chinh tả rùi kìa. ong gia mắt vẫn tinh đấy chứ :woohoo:

Hihi. Em xin nhận khuyết điểm ạ. Đúng là mắt ONG GIA vẫn còn tinh. keke

Ta lang thang về miền vô định,
Cõi trần ai lắm cảnh đau thương.

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #12 vào: 18-03-2012 22:44:14
start2404 viết sai chinh tả rùi kìa. ong gia mắt vẫn tinh đấy chứ :woohoo:

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #11 vào: 18-03-2012 22:26:17
Chúc mừng các cô chú anh chị vừa được nhận chức. Hy vọng mọi người cùng chung tay làm cho DĐ ngày càng phát triển.

Ta lang thang về miền vô định,
Cõi trần ai lắm cảnh đau thương.

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #10 vào: 18-03-2012 21:59:50
Chúc mừng nhà mình lại thêm vui
Bổ sung nhân sự có đây rùi
Dẫn dắt diễn đàn thêm vững mạnh
Tinh thần trách nhiệm góp chung vai

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #9 vào: 18-03-2012 14:25:05

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #8 vào: 18-03-2012 09:29:40
Chúc mừng các bác \\\"lên chức\\\" nhé . Mong các bác làm cho DD ngày càng phát triển đi lên .
Người Tôi Cưu Mang có nhân tài
Chị Tiểu nhà ta được thăng ngay ( Tiểu là THD )
Giúp ích 4 rum thêm vững mạnh
Diễn đàn phát triển đến ngày mai
[/b]
Theanh đã viết:
Trích dẫn

3. ĐPV, Mod, nhân sự cũ vẫn giữ nguyên: Lason, Tepty, Comoi, Thino, Trangvitgioi, Asian, Lathuvang, Lehung73, Phale, Tiger, Bymyside4, Xulanhphanlan, Trieuquang, Hongphuc, Mechichi, Thocon, Muathu, K87Yeng, Fullmoon, Mgocthao, Xuongrong, Nguyenthy.

Cho hỏi TheAnh tý , thấy trên nick mấy thành viên như K87Yeng, Fullmoon , Xuongrong .... vẫn là thành viên . Vậy có nghĩa những thành viên đó là ĐPV, Mod, nhân sự ẩn ????

Ngủ rồi asian

Trả lời #7 vào: 18-03-2012 05:57:35
Chúc mừng các anh chị và các bạn đã thăng chức.
Chúc cả nhà luôn khỏe và dẻo dai để chiến đấu với những chặn đường phía trước.

Còn câu lạc bộ xác minh các miền đâu hết rồi nhỉ!? Bác nào tham gia CLB Xác Minh giơ tay lên luôn đi nhé :)

Chúc cả nhà khỏe,

Ngủ rồi le phung

Trả lời #6 vào: 18-03-2012 02:00:04
Chúc mừng các bác nhân sự mới nhé. Chúc sức khỏe, niềm vui & nhiệt huyết!

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #5 vào: 17-03-2012 23:19:08
Chúc mừng các bác nhân sự mới của NTCM.

Nhân các bác í còn đang có cảm giác thật \\\"ngây ngất\\\" vì \\\"được lên chức\\\", đề nghị bác \\\"giám đốc nhân sự\\\" Theanh \\\"bồi thêm\\\" nhiệm vụ cụ thể cho từng nhân sự mới theo tinh thần \\\"kim bài miễn...từ chối\\\" ...luôn nhé  :laugh:

Ngủ rồi ONG GIA

Trả lời #4 vào: 17-03-2012 22:10:29
Chúc mừng các thành viên mới vừa được bổ sung  vào ban lãnh đạo của DD nhà mình nha. Mong rằng NTCM sẽ ngày càng lớn mạnh.

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #3 vào: 17-03-2012 10:03:33
trexanh đã viết:
Trích dẫn

Nhất là BQT đó...hơi bị mờ nhạt... mà BQT đúng là hay thật, lấy độc trị độc nhé. Mới thấy anh/chị Kimbang ném đá BQT xong cái là \\\"được\\\" QBT bổ sung ngay vô ĐPV Mod.

@Trexanh:
Bác lại gieo tiếng ác cho em rồi... Mong các bác tích cực ném đá BQT nhiều hơn nữa để nhân sự DD ngày càng đông và mạnh nhé! He he... Chúc bác sức khỏe!

Ngủ rồi trexanh

Trả lời #2 vào: 16-03-2012 16:05:50
Theanh đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà!
Do nhu cầu phát triển của DD và nguyện vọng của một số cá nhân, năm 2012 DD chúng ta có một số thay đổi về nhân sự như sau:

1. Ban Quản Trị:
-Nhờ Tieuhuongduong tham gia vào BQT DD.

Như vậy, BQT hiện thời gồm: http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_contact&view=contact&id=1&Itemid=14

2. Bổ sung, điều chỉnh ĐPV - Mod và nhân sự khác:
-ĐPV, Mod, nhân sự mới:
Sonnynhan, Meokity, Chichchoe, Quyen_Omon, ngochanh, mickeydalat…
Kimbang, Daicatroc, Terry, Giangcoinamtruoc, Xelan90, Phuchuule, 1Nongdan, haybanglong.

@ ALL: Chúc mừng các bác mới nhậm chức, mong rằng các bác mới hoạt động mạnh hơn nữa, hy sinh nhiều hơn nữa để DD ta ngày càng vững mạnh và lan tỏa rộng khắp.
 Nhất là BQT đó...hơi bị mờ nhạt... mà BQT đúng là hay thật, lấy độc trị độc nhé. Mới thấy anh/chị Kimbang ném đá BQT xong cái là \\\"được\\\" QBT bổ sung ngay vô ĐPV Mod. Mong anh/chị Kimbang làm nóng DD lên mấy chục độ C nữa nha.

@ Chị haybanglong va các ACE Miền Bắc ơi, hoạt động thấy có phần đi xuống rồi, sức lực là lòng nhiệt huyết của các bác ACE ngoài đó đâu hết rồi nhỉ ?  hết mùa ngủ đông rồi nhé, các ACE ngoài đó đi tránh đông kĩ quá đấy. Mong rằng mùa hè này các ACE mới sẽ lan tỏa rộng và đánh thức  các TH HC còn đang bị ngủ đông theo các ACE ngoài đó nhé.
Thân

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #1 vào: 16-03-2012 14:07:57
Chào cả nhà!
Do nhu cầu phát triển của DD và nguyện vọng của một số cá nhân, năm 2012 DD chúng ta có một số thay đổi về nhân sự như sau:

1. Ban Quản Trị:
-Anh Thaiduy thôi không tham gia BQT nữa theo nguyện vọng cá nhân. Xin chân thành cảm ơn anh Thaidzuy vì những đóng góp to lớn của anh đối với DD trong suốt 5 năm qua!

-Nhờ Tieuhuongduong tham gia vào BQT DD.

Như vậy, BQT hiện thời gồm: http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_contact&view=contact&id=1&Itemid=14

2. Bổ sung, điều chỉnh ĐPV - Mod và nhân sự khác:
-Những người thôi tham gia ĐPV theo nguyện vọng cá nhân: Hkfami, Magic_Q, Phattaitam, Hanoi, Blue_Gem.

-ĐPV, Mod, nhân sự mới:
Sonnynhan, Meokity, Chichchoe, Quyen_Omon, ngochanh, mickeydalat…
Kimbang, Daicatroc, Terry, Giangcoinamtruoc, Xelan90, Phuclehuu, 1Nongdan, haybanglong.

3. ĐPV, Mod, nhân sự cũ vẫn giữ nguyên: Lason, Tepty, Comoi, Thino, Trangvitgioi, Asian, Lathuvang, Lehung73, Phale, Tiger, Bymyside4, Xulanhphanlan, Trieuquang, Hongphuc, Mechichi, Thocon, Muathu, K87Yeng, Fullmoon, Mgocthao, Xuongrong, Nguyenthy.

Biết là tham gia vào bộ máy của DD sẽ thêm công, thêm việc cho nhiều anh chị em, nhưng cũng mong là anh chị em cố gắng sắp xếp để giúp DD một tay. Rất mong nhận được sự hỗ trợ của các bác cũng như sự chia sẻ của cả nhà!
Cảm ơn cả nhà và chúc mọi người sức khỏe!