THÔNG TIN - HOẠT ĐỘNG > Ý kiến đóng góp

Góp ý cho DD để phát triển hơn

(1/19) > >>

ThaiDzuy:

--- Trích dẫn của: Nguyễn Mỹ Hoa vào 13-02-2023 21:31:04 ---Xin chào,
Mình tên là Mỹ Hoa là cháu của cậu Kim Bang, nhận lời của cậu mình sẽ tham gia vào diễn đàn. Trước mắt là phụ cậu Kim Bang lập bảng tính theo dõi Cưu mang.
Mong mọi người giúp đỡ và hỗ trợ cho mình.

--- Cuối trích dẫn ---
Quá tuyệt vời. Cảm ơn Mỹ Hoa và cậu Kim Bang đã quan tâm tới mảng hoạt động đang còn yếu này! 

Thân mến,

ThaiDzuy

Nguyễn Mỹ Hoa:
Xin chào,
Mình tên là Mỹ Hoa là cháu của cậu Kim Bang, nhận lời của cậu mình sẽ tham gia vào diễn đàn. Trước mắt là phụ cậu Kim Bang lập bảng tính theo dõi Cưu mang.
Mong mọi người giúp đỡ và hỗ trợ cho mình.

Mình đã tốt nghiệp trường ĐH Kinh tế chuyên ngành Kế toán, hiện đang làm bên mảng hành chính nhân sự. 
Chúc mọi người buổi tối vu vẻ

My Darling:
Gửi đội ngũ admin mới!
Mục Góc tưởng nhớ trước đây nhiều thành viên mong muốn xây dựng 1 trang giống như trang nhomai.vn ( trang này giờ khác rồi ). Kỹ thuật xem xét dùm
https://nguoitoicuumang.com/index.php?board=68.0

Merci:

--- Trích dẫn của: My Darling vào 29-05-2020 09:42:17 ---Mình không nói người khuyết tật là không làm gì được. Mà Chị ấy đã bị như vậy và hằng ngày lo kiếm sống nuôi bản thân và gia đình. Sao không để chị ấy nghỉ ngơi lúc rãnh rỗi còn set mod cho chị để chị ấy vô chỉnh sửa,xóa bài ko phù hợp, chẳng thà lúc rãnh rỗi chị ấy tham gia cùng quán cơm để khuây khỏa, thư giản và làm thêm 1 việc có ích.  Và sao ko lập 1 danh hiệu nick và set nick 1 số ng vô đó

--- Cuối trích dẫn ---
Đồng chí @My Darling thân mến! Tôi kính đề nghị đồng chí trước khi post bài viết những vấn đề mà có tính chất nhạy cảm thì nên cẩn trọng khi dùng ngôn từ. Mười năm trước đây chúng ta có thể không để ý đến những ngôn từ viết nhưng hiện tại chúng ta không phải là những con người của mười năm trước. Thanks!

maitramtg:
Chào cả nhà !

Trước tiền Mai Trâm xin cảm ơn cả nhà và cảm ơn MyDarling đã và luôn quan tâm đến sức khỏe của Mai Trâm.
Mai Trâm được và làm việc học hỏi đồng hành cùng anh em ngôi nhà chung NTCM là tự nguyện là niềm vui của Mai Trâm thật lòng Mai Trâm làm việc cho Nhóm NTCM bằng cả cái tâm và cả trái tim,,nên Mai Trâm biết sức khỏe của Mai Trâm như thế nào,, khỏe thì Mai Trâm tiếp tục đồng hành cùng Nhóm NTCM.không khỏe thì Mai Trâm Thông báo xin phép lùi về để dưỡng sức khỏe.nên cả nhà an tâm nhe. 

Cám ơn cả nhà.

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]