Tác giả Chủ đề: Saigon (Bình Thạnh) - Cháu Hùng và Thọ mồ côi cha mẹ  (Đã xem 7588 lần)

Ngủ rồi 35_Nguyễn Hữu Thọ

Dạ con xin chào cả nhà ạ con tên là Nguyễn Hữu Thọ con và em con xin cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2.000 đồng rất nhiều. Con và em đã nhận được CMTX tháng 2/2024 và CMTX tháng 3/2024 do gần đây thi giữa kì nên con quên việc đăng thông tin ạ các phần quà anh tú đã trao con vào gần cuối tháng 2 con xin cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2.000 đồng rất nhiều ạ.

The following users thanked this post: maitramtg

Con xin chào ông bà cô chú trong nhóm ạ. Hôm nay là mùng 1 Tết con cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2.000đ rất nhiều con chúc cô Thắm luôn mạnh khoẻ vui vẻ vạn sự như ý mọi điều tốt đẹp sẽ đến với cô. Con cảm ơn cô rất nhiều vì đã giúp đỡ 2 anh em con trong suốt khoảng thời gian qua gia đình con cảm ơn cô rất nhiều. Con cũng cảm ơn quán cơm đã hỗ trợ cho gia đình con từ những bao gạo, bịch muối,... Để gia đình con đỡ khổ hơn con cảm ơn quán cơm rất nhiều con chúc cho quán cơm tiếp tục phát triển và cống hiến cho xã hội. Con chúc tất cả ông bà cô chú trong nhóm được mạnh khoẻ bình an sức khoẻ dồi dào vạn sự như ý mọi điều tốt đẹp đều đến với mọi người.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Quý Đôn

Dạ con xin chào cả nhà ạ con tên là Nguyễn Hữu Thọ vừa qua con và em con cũng đã hoàn thành một nửa chặng đường của năm học thì con với em con xin gửi kết quả học tập. Con và em xin cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2.000đ đã đồng hành và giúp đỡ tụi con ạ. Em con được học sinh khá nhưng do nhà trường thu lại sổ liên lạc nên con không thể gửi lên ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Quý Đôn

Dạ con xin chào cả nhà ạ con tên là Nguyễn Hữu Thọ con và em con xin cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2.000 đồng rất nhiều. Con và em đã nhận được CMTX tháng 1/2024. Nhờ sự giúp đỡ của cô Thắm và quán cơm mà gia đình con đỡ vất vả con xin cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2.000 đồng rất nhiều ạ

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Dạ con tên là Nguyễn Hữu Thọ con và em đã nhận được CMTX tháng 11/2023 con cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2.000 đồng đã giúp đỡ con và em. Con và em sẽ luôn luôn ghi nhớ sự giúp đỡ của mọi người ạ. Con xin cảm ơn rất nhiều.

Dạ con xin chào ông bà cô chú trong nhóm ạ con tên là Nguyễn Hữu Thọ con và em đã nhận được CMTX tháng 12/2023 con xin cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2000 đồng rất nhiều đã giúp đỡ cho gia đình con, con xin cảm ơn ạ

Dạ con xin chào ông bà cô chú trong nhóm ạ con tên là Nguyễn Hữu Thọ con đã nhận được CMTX tháng 10/2023 con xin cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2000 đồng đã hỗ trợ con và em có thể tiếp tục đi học ạ. Thứ 7 tuần này con cũng có ghé qua quán cơm và giúp một chút ạ con cảm thấy rất vui vì đã giúp được mọi người phần nào. Con xin cảm ơn rất nhiều ạ.

Dạ con xin chào ông bà cô chú trong nhóm ạ. Con là Nguyễn Hữu Thọ con đã nhận được CMTX 9/2023 con xin cảm ơn cô Thắm và quán cơm 2.000 đồng đã hỗ trợ cho con và em con con xin cảm ơn rất nhiều ạ.

Dạ con chào ông bà cô chú trong nhóm ạ con tên là Nguyễn Hữu Thọ con đã nhận được CMTX tháng 8/2023 con cảm ơn cô chú đã giúp đỡ con còn và em để tụi con tiếp tục đến trường con xin cảm ơn rất nhiều ạ

Dạ con xin chào ông bà cô chú trong nhóm ạ con tên là Nguyễn Hữu Thọ con đã nhận được CMTX tháng 6/2023 và CMTX tháng 7/23 từ cô Thắm và Quán cơm 2000₫-SG con xin cảm ơn các ông bà cô chú nhiều ạ nhờ có sự giúp đỡ của mọi người mà gia đình con đỡ khó khăn hơn và nhờ sự giúp đỡ của mọi người anh em con đã hoàn thành năm học thuận lợi tuy thành tích của anh em con không được giỏi lắm nhưng tụi con sẽ cố gắng học tập để sau này gia đình con có cuộc sống tốt hơn. Con và em sẽ giúp đỡ những người có hoàn cảnh khó khăn như con vậy. Con xin thay mặt gia đình con xin cảm ơn ông bà cô chú trong nhóm nhiều lắm ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

6x mới nhận được 1,800,000₫ tiền CMTX 2 cháu Hùng và Thọ cho các tháng 7 tới 9/2023 từ bạn Thắm.

Cảm ơn sự chung tay của Thắm và Gia đình nhiều nhé.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: Tieuhuongduong, maitramtg, Sẻ Chia, 35_Nguyễn Hữu Thọ

Dạ con chào ông bà cô chú trong nhóm con tên Nguyễn Hữu Thọ con xin cảm ơn mọi người đã trao quà cho gia đình con con đã nhận được nhu yếu phẩm CMTX tháng 4 và 5 con xin cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã hỗ trợ gia đình con đỡ khó khăn hơn cuộc sống gia đình con xin cảm ơn mọi người ạ

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia

Dạ con chào ông bà cô chú trong nhóm ạ con đã nhận được CMTX tháng 3 rồi ạ con xin cảm ơn ông bà cô chú đã giúp đỡ gia đình và hỗ trợ anh em con tiếp tục đến trường. Con xin cảm ơn rất nhiều ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg, Sẻ Chia

Con chào ông bà cô chú trong nhóm. Con cảm ơn mọi người đã giúp đỡ gia đình con. Con đã nhận được phần quà mà cô chú chuẩn bị cho gia đình con. Con cảm ơn ông bà cô chú rất nhiều ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà,

Letuantu đã soạn đồ CMTX T02 cho gia đình Hùng - Thọ, đợt này gồm:
- Gạo 15kg (tháng trước đã gửi 10kg)
- Dầu ăn 1lit
- Đường 500gr
- Muối 500gr
- Nước tương 500ml
Ngoài ra còn gửi thêm 454gr bột ngọt để gia đình dùng.

Nhờ chú @banbe6x chuyển đến cho 2 em giúp ạ!

Cảm ơn chú!
« Sửa lần cuối: 21-02-2023 16:41:30 gửi bởi letuantu »

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia, 35_Nguyễn Hữu Thọ