Tác giả Chủ đề: Trung Thu - Tình Thương Hướng Tâm - Sài Gòn  (Đã xem 4622 lần)

Ngủ rồi Nhóm_NTCM

• NTCM
  • Tích Cực
  • Thích 44
  • Kết Nối Yêu Thương
Trả lời #2 vào: 29-08-2011 17:45:19
Chào nguyenly1986,

Admin đã xóa số tài khoản đăng trên diễn đàn.

Yêu cầu bạn đọc lại quy định của diễn đàn để hiểu: hoàn cảnh/ chương trình bạn đề nghị cần được xác minh. Sau khi có kết quả xác minh và góp ý từ các thành viên khác trên diễn đàn thì BQT sẽ có quyết định cuối cùng.

Việc đăng số tài khoản cá nhân để kêu gọi mọi người đóng góp khi chưa qua các bước trên là vi phạm quy định. Admin nhắc nhở bạn lưu ý.

Thân.

Tin vào Lòng Nhân Ái

Ngủ rồi nguyenly1986

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #1 vào: 29-08-2011 16:20:19
chào các anh chị nhóm Người tôi cưu mang. em tên Nguyễn Thị Kim Ly hiện tại đang phụ trách lớp học Tình Thương Hướng Tâm -Bình Tân -địa chỉ 21/44-kp10-ao đôi- Bình Trị Đông A-Bình Tân.
nhân dịp tết trung thu sắp đến chúng em cũng tổ chức 1 đêm đón tết trung thu cho các em để ngày lễ dành riêng cho lứa tuổi của các bé thêm phần ý nghĩa.nhưng hiện tại ngày tết dành cho các bé đã gần kề em cũng đã cố găng đi xin nhưng chỉ mới đươc 1/2 số tiền dự kiến tổ chức đêm trung thu.
hiện nay lớp tình thương là 200 bé,và em chỉ tính phần qùacủa mỗi bé là 20.000 là tiền bánh kẹo để tổ chức sinh hoạt đêm trung thu. còn bánh trung thu và lồng đèn mọi năm Cha xứ phụ trách lớp tình thương vẫn lo và năm nay cũng vậy.
cụ thể là 20.000 /1be x 200 bé = 4.000.000(tổng).nay em xin được 1/2. vậy rất mong các anh chị trong nhóm giúp đỡ cho em phần còn lại hoặc 1/3 trên tổng số. nếu có thể giúp các em được thì anh chị có thể mua quà bánh gửi trực tiếp xuống cho lớp hay gửi tiền qua tài khoản cho em la người phụ trách lớp. anh chị có thể lựa cách nào có thể tiện cho mình.
ngày tổ chức chúng em đã dự đinh vào thứ 7 ngày 13-8-2011 (âm lịch) là ngày 10-9-2011 (dương lịch).nếu có thể mời các anh chị xuống tham gia chung với các em.
rất mong sự giúp đỡ và cộng tác của các anh chị nhóm Người Tôi Cuu Mang. chân thành cám ơn
sđt liên lac của em:0902855581
Nguyễn Thị Kim Ly