Tác giả Chủ đề: CLB Xác minh - Miền Trung  (Đã xem 105677 lần)

Ngủ rồi thanhlong

Trả lời #335 vào: 03-11-2013 16:28:05
Thanhlong đã đọc lại bài mà phuclehuu dẫn link ở bên trên nhưng vẫn chưa thấy địa chỉ tổ,thôn.Nếu thành viên nào biết thì vui lòng cug cấp để thanhlong tìm đến đc nhah hơn,còn ko có thì mình sẽ ll trực tiếp chị Tam để hỏi địa chỉ.
Một câu hỏi muốn gửi đến BQT là BQT có phân thêm thành viên nào cùng đi với thanh long ko?hay chỉ mình thanhlong đi?(vì nhớ điều kiện là nhóm xác mih tối thiểu là 2 người để đảm bảo khách quan)

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #334 vào: 03-11-2013 12:39:12
Tất cả các thông tin chúng ta có điều ở trên topic cả rồi thanhlong ạ.

Nếu bạn ghé thăm bạn cho cả nhà thông tin sau:

- Gia cảnh thực tế. Thông tin về gia cảnh qua hàng xóm/ chính quyền.
- Sổ hộ nghèo hoặc/và thẻ BHYT.

Bạn tham khảo cách làm của chúng ta ở các topic hoàn cảnh khác, và bạn đưa đề xuất giúp đỡ nếu có thể.

Cảm ơn bạn.

http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=74361#74361

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi thanhlong

Trả lời #333 vào: 03-11-2013 11:07:55
do bận nên mấy hôm nay chưa truy cập vào trang này của nhà mình.Giờ lên thì thấy tn từ BQT.Mình sẽ sớm xác minh trường hợp này,sẽ thông tin cho BQT chậm nhất là ngày 11/11/2013.Nhưng trước hết,mong chủ topic giới thiệu hoàn cảnh cho thêm 1 ít thông tin cụ thể về địa chỉ và tên của anh chị nêu trong hoàn cảnh(càng chi tiết mình càng dẽ tìm đến).Cảm ơn!

Ngủ rồi lengocqs

Trả lời #332 vào: 26-10-2013 20:38:41
Cảm ơn phuclehuu nha. Còn ở quê nếu 2 tuần nữa mà chuă có ai sắp xếp thời gian được thì mình về sẽ đi. Chúc tất cả mọi người sức khỏe.

Ngủ rồi phuclehuu

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #331 vào: 26-10-2013 19:21:12
Chào các bạn vào nhà NTCM.

lengocqs - Bạn cứ đi công tác tốt nhé, việc đó mình đã lo xong. khi nào về ĐN chúng ta cafe. 0913453399.

thanhlong: Bạn giúp xác minh ở quê được không? Các thành viên sẽ có bài về việc xác minh ở BV 600 giuuwongf và vài khúc mắc cần bạn bổ sung ở quê nhà trường hợp này.

Tối nay các bạn lên bài rồi có gì trao đổi cụ thể nhé!

Thân ái.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi lengocqs

Trả lời #330 vào: 26-10-2013 18:48:37
Chào cả nhà! Rất vui khi được giao nhiệm vụ nhưng mình chuẩn bị đi Thanh Hóa 2 tuần mới về. Như vậy có chậm quá không. với lại lần đầu mà đi một mình thì ngại quá, sợ không hoàn thành nhiệm vụ được. Với lại thanhlong thì đang ở Huế rồi. Nếu được thì có tiền bối nao đi mình đi với để lấy kinh nghiệm lần đầu. Mong BQT hỗ trợ. Mong hồi âm.

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #329 vào: 25-10-2013 23:29:23
lengocqs đã viết:
Trích dẫn
Mình có được tham gia CLB hay không sao không ai trả lời hết vậy?

+Chào bạn lengocqs và bạn thanhlong thân mến! Sau khi đăng ký, các bạn đã là thành viên của NTCM rồi. Mời các bạn tham gia ngay, bằng việc xác minh 1 trường hợp ở Quảng Nam mới đc giới thiệu ở mục Hoàn cảnh chờ xác minh nhé:
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=74361#74361
+Đã có  số mobi trên DD, mời 2 bạn kết hợp với nhau đến tìm hiểu ở địa chỉ đã nêu và xác nhận những điều mắt thấy (ở gia đinh & Bviện) tai nghe (thông tin từ hàng xóm láng giềng, CB quân dân chính địa phương) lên DD (có kèm ảnh chụp)
 Nếu ko có điều kiện phối hợp được thì mời bạn:
-thanhlong: xác minh ở địa phương
-lengocqs : xác minh ở BV 600 giương
(Hiện, các thành viên QN-ĐN đều bận công tác nên chưa thể gặp mặt chung các thành viên khu vực. Có thể đến Trung hoặc Hạ tuần tháng 11-2013)
-Và, trong khi chờ đợi, mời các bạn tham khảo thông tin dành cho thành viên mới đăng nhập tại đây:
http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=36&id=30980

Xin cám ơn và chúc các bạn thành công! CU !

Ngủ rồi lengocqs

Trả lời #328 vào: 25-10-2013 17:59:22
Mình có được tham gia CLB hay không sao không ai trả lời hết vậy?
Rất muốn đóng góp 1 chút gì đó.

Ngủ rồi lengocqs

Trả lời #327 vào: 23-10-2013 13:41:29
Xin được tham gia vào CLB xác minh miền Trung mình, Tên Lê ngọc Dũng, ở Quế Sơn, Quảng Nam. SDT 0905981983

Ngủ rồi thanhlong

Trả lời #326 vào: 13-10-2013 19:20:38
BQT và các thành viên miền trung nhà mình đâu hết rùi nhỉ?

Ngủ rồi thanhlong

Trả lời #325 vào: 29-09-2013 17:44:00
Do mới tham gia làm thành viên DD nên chưa rõ về nguyên tắc hoạt động,hình thức và cách thức tham gia,các thành viên lân cận,...
Rất mong các bạn trong BQT giải đáp trên DD hoặc sắp xếp thời gian nào đó để chúng ta gặp nhau trao đổi kỹ hơn.Hiện mình đang ở Hòa Khánh Bắc-Liên Chiểu-Đà Nẵng.Mong gặp trực tiếp thành viên NTCM trong thời gian sớm nhất có thể.

Ngủ rồi phuclehuu

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #324 vào: 29-09-2013 14:06:21
Rất vui khi bạn tham gia CLB. Khu vực bạn đăng ký cũng đang thiếu thành viên để theo dõi, cập nhật, xác minh các hoàn cảnh.

Bạn vui lòng dạo qua các đề mục sau để tìm hiểu ngôi nhà NTCM và xem hình thức, quy trình cũng như nguyên tắc của chúng ta.

Khu vực Nam Trung Bộ

Nguyên tắc và kinh nghiệm xác minh

Và một số hoàn cảnh khu vực bạn có thể cập nhật thông tin giúp cả nhà:

Xuất cơm bệnh nhân nghèo viện Lao Phạm Ngọc Thạch Tam Kỳ

Ông bà Nguyễn Vỹ Phú Ninh - 3 con tâm thần

bé Thanh Thảo mồ côi - Duy Xuyên

... vv và ....

Có gì chúng ta sẽ liên lạc cùng nhau.

Cảm ơn.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi thanhlong

Trả lời #323 vào: 29-09-2013 12:45:58
Mình đã hiệu chỉnh thông tin ở bài bên trên.

Ngủ rồi phuclehuu

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #322 vào: 29-09-2013 12:15:37
Chào mừng bạn đến với gia đình NTCM.

Bạn vui lòng cho biết nơi cư trú và địa bàn có thể hoạt đông cũng như số điện thoại, thông tin để liên lạc.

Thân ái.

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi thanhlong

Trả lời #321 vào: 29-09-2013 12:12:55
chào tất cả thành viên NTCM.Mình là thành viên mới đăng ký,mình có muốn được tham gia vào tổ chức NTCM để dc góp chút công sức nho nhỏ vào cs.Mình nguyện vọng xin đc làm thành viên trng CLB miền trung,mong BQT diễn đàn và các thành viên xét duyệt.Chân thành cảm ơn!
Tên: Lương Thanh Long
Quê quán:Thăng Bình-Quảng Nam
Sống và làm việc tại TP Đà Nẵng
SĐT: 01688010291
Địa bàn hoạt động:huyện Thăng Bình,huyện Quế Sơn và TP Tam Kỳ (tỉnh Quảng Nam)