Tác giả Chủ đề: Cập nhật chuyển tiền - Thông báo, giải đáp, điều chỉnh chỉ mục  (Đã xem 47367 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà

Vừa rồi anh trai của @Tan Bac  (cựu tv BQT) có ủng hộ quỹ NTCM vào tk cũ của thủ quỹ @Thocon do không cập nhật được số tk quỹ mới 1501 MB của @trangvitgioi .
Số tiền ủng hộ: 1.000.000 đ
Vậy đề nghị BQT và tổ TCKT xử lý khoản trên về lại hệ thống.

Xin cảm ơn. Thân ái.

Chào cả nhà !

6x đã nhắn tin báo Thocon chuyển khoản tiền này của thành viên Dinh-Dung Le ( anh trai @Tan Bac ) về tài khoản thiện nguyện 1501 MB Bank rồi các bạn nhé.

Cảm ơn Phuclehuu đã nhắc.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: phuclehuu

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Chào cả nhà

Vừa rồi anh trai của @Tan Bac  (cựu tv BQT) có ủng hộ quỹ NTCM vào tk cũ của thủ quỹ @Thocon do không cập nhật được số tk quỹ mới 1501 MB của @trangvitgioi .
Số tiền ủng hộ: 1.000.000 đ
Vậy đề nghị BQT và tổ TCKT xử lý khoản trên về lại hệ thống.

Xin cảm ơn. Thân ái.

Bước dài _ Không vội vã!

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #48 vào: 20-03-2014 01:47:57
bom_nguyen đã viết:
Trích dẫn
tiếp tục chương tình CMTX của mọi người cho em, em đã nhận được tiền giúp đỡ của mọi người tháng 2/1014...

bom_nguyen: lần sau em cập nhật nhận tiền vào topic của mình nhé, như vậy mọi người và MTQ sẽ dễ theo dõi hơn.
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=23&id=35682&limit=15&limitstart=75#forumtop

Em xác nhận nhận cmtx tháng 2 hay tháng 3 nhé vì hiện tại giữa tháng 3 rồi. Cảm ơn em.

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi bom_nguyen

• You are unique
  • Thành Viên
  • *
  • Thích 2
  • Bom_Nguyen 👉 Nguyễn Xuân Anh Bửu
Trả lời #47 vào: 19-03-2014 20:25:14
tiếp tục chương tình CMTX của mọi người cho em, em đã nhận được tiền giúp đỡ của mọi người tháng 2/1014... em rất vui và chân thành ca,r ơn mọi người khi tiếp tục nhận được sự giúp đỡ này của mọi người. Chúc mọi người luôn vui, khỏe và gặp nhiều hạnh phúc trong cuộc sống  :)

******* chúc mọi người luôn vui khỏe, và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống *******

Ngủ rồi bom_nguyen

• You are unique
  • Thành Viên
  • *
  • Thích 2
Trả lời #46 vào: 24-02-2014 16:09:10
Em tên là Nguyễn Xuân Anh Bửu, hôm nay em viết bài đăng này được xác nhận là mình đã nhận được tiền CMTX tháng 1/2014 trong chương trình giúp đỡ của mọi người giành cho em, số tiền 500.000đ.
Em rất vui khi nhận được sự giúp đỡ này, qua đây em  cũng xin gửi lời cám ơn cùng lời chúc sức khỏe đến toàn bộ mọi người trong diễn đàn nguoitoicuuang của chúng ta.

******* chúc mọi người luôn vui khỏe, và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống *******

Ngủ rồi bom_nguyen

• You are unique
  • Thành Viên
  • *
  • Thích 2
Trả lời #45 vào: 15-01-2014 13:57:28
em tên là Nguyễn Xuân Anh Bửu, tiếp tục nhận được sự giúp đỡ của mọi người, đến hôm nay em đã nhận được tiền cưu mang tháng 1/2014. thật sự e rất biết ơn sự giúp đỡ của mọi người.
nhân dịp tết đến xuân về, em xin kính chúc mọi người cùng toàn thể gia đình một năm mới an khang, hạnh phúc và tràn đầy niềm vui.

Ngủ rồi bom_nguyen

• You are unique
  • Thành Viên
  • *
  • Thích 2
Trả lời #44 vào: 03-01-2014 09:53:25
Lời đầu tiên em xin chân thành cám ơn sự giúp đỡ của toàn thể mọi người trong thời gian qua.  :)
Hôm nay, em xin phép được xác nhận là em đã nhận được tiền giúp đỡ của mọi người trong hai tháng: 11, 12 vừa qua (500.000d/tháng).
thực sự đây là một sự giúp đỡ rất ý nghĩa cho e và gia đình, năm mới đã sang, xin chúc mọi người một năm mới vui vẻ, an lành, hạnh phúc. :)

Nguyễn Xuân Anh Bửu

Ngủ rồi bom_nguyen

• You are unique
  • Thành Viên
  • *
  • Thích 2
Trả lời #43 vào: 31-07-2013 19:51:18
em tên là Nguyễn Xuân Anh Bửu, trong tháng 7 vừa qua em đã nhận được tiền cưu mang giúp đỡ của mọi người, xin chân thành cám ơn sự giúp đỡ của mọi người rất nhiều. Không có gì hơn, xin chúc mọi người cùng gia đình luôn luôn dồi dào sức khỏe.

Ngủ rồi bom_nguyen

• You are unique
  • Thành Viên
  • *
  • Thích 2
Trả lời #42 vào: 14-07-2013 16:49:49
Xin kính chào tất cả mọi người trong diễn đàn nguoitoicuumang.com, em tên là Nguyễn Xuân Anh Bửu. Là sinh viên được nhận sự cưu mang của mọi người trong diễn đàn, thực sự đó là một sự giúp đỡ rất quý giá đối với em trong quá trình học tập, với nhiều khó khăn.
  Qua đây, em xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người đối với em trong thời gian qua - không chỉ về vật chất mà còn về tinh thần, không chỉ trong học tập mà còn trong lúc gia đình em gặp khó khăn nhất (mẹ em nằm viện).
  Vừa qua, vẫn trong chương trình cưu mang, em đã rất may mắn tiếp tục nhận được tiền hỗ trợ của mọi người cho 3 tháng 4, 5, 6. Vì một số lí do, mà em không thể cho mọi người được biết sớm hơn, thành thật mong mọi người tha lỗi, đây là một lỗi mà em xin hứa sẽ không tiếp diễn nữa....
  Với sự giúp đỡ tận tình của mọi người em xin hứa sẽ luôn cố gắng hơn trong học tập và cuộc sống!

Ngủ rồi caycaudua45@yahoo.com.vn

Trả lời #41 vào: 23-03-2013 11:35:33
Sáng nay Như vừa gửi đến bác thủ quỹ 300k,200k mua máy tính cho học sinh nghèo qua muc ý kiến đóng góp,100k ủng hộ quỹ NTCM.Má Như nói sẽ mua máy chụp hình kĩ thuật số trong thời gian sớm và sẽ cố gắng kiếm nhiều bạn để cùng Như giúp những những người bất hạnh,nay sức khỏe đã bình phục(lúc trước Như hay nhức đầu thường) có lẽ Như sẽ đi học lại vì từ khi nghĩ học đến giờ việc tìm bạn rất khó nên Như rất hy vọng đi học sẽ có nhiều bạn biết đến hoạt động ý nghĩa của diễn đàn.Cả nhà cho Như hỏi Như có thể thành lập 1 nhóm bạn ở đây để viết bài, rồi di xác minh có được không?(vì thấy các bạn ở Cần Thơ xuống xác minh đường xá quá xa xôi)

Ngủ rồi socola1995

Trả lời #40 vào: 26-02-2013 13:49:36
SAng nay con đã chuyển cho thủ quỹ 400k cho 4 hoàn cảnh là:Huế Bửu sv nghèo,Quảng Nam SV Nguyễn Long,Hà Nội anh Hận khiếm thị và bệnh,quỹ khuyến học NTCM mỗi hoàn cảnh 100k

Ngủ rồi socola1995

Trả lời #39 vào: 01-02-2013 13:48:05
Sáng nay mình vừa gửi 200k cho thủ quỹ ủng hộ 100k quỹ NTCM,giao thừa ấm 2013.Mấy ngày trước mình thấy một bà lão tội nghiệp lắm mua vé số giùm và cho bà cụ thêm 10000 không ngờ trúng được 400k,mình dùng định tiền này để mua quà tất niên cho người thân nhưng mình thấy trên dđ có nhiều chương trình hay nên xin góp chút sức mọn.Còn 200k mình đã đi tìm đến nhà của bà lão và tặng cho bà rất mừng,mình cảm thấy tết này là có ý nghĩa nhất với mình

Ngủ rồi hoaibao1996

Trả lời #38 vào: 14-12-2012 20:30:14
Vài ngày trước con gửi 400k đến bác thủ quỹ ,200k con ủng hộ quà giáng sinh còn 200k con ủng hộ áo ấm đến trường ở Quảng Trị

Ngủ rồi hong19841

Trả lời #37 vào: 16-08-2012 15:55:34
Cám ơn bạn nhiều! để H xem lại

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #36 vào: 11-08-2012 14:04:00
Chào Hồng,

Như mình thấy bên topic bà Út ở Đồng Nai mà bạn đang trung chuyển có Panchita271 nói đầu tháng 8 sẽ chuyển tiền CMTX cho bà Út 2 tháng (7 & 8), tổng cộng 400k. Có lẽ đó là tiền Panchita chuyển. Bạn sang topic đó hỏi lại Panchita xem có đúng không bạn nha, vì đây chỉ là suy nghĩ của mình thôi à, cảm giác đúng là 80%. :) . Bạn hỏi lại cho chắc chắn nhé.