Tác giả Chủ đề: Tổ chức tiệc nhỏ ngày 1/6/2010?  (Đã xem 45016 lần)

Ngủ rồi nikecrcc

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #63 vào: 12-05-2010 21:17:07
Xin cảm ơn sự ủng hộ của bạn Bimi nha :-) Mình đang lên kế hoạch đi tiền trạm, chắc sẽ mất 1 ngày trời - có ai đăng ký đi dzới tui không? Đi nguyên ngày (từ sáng sớm) thứ 6 tuần này hoặc Chủ Nhật tuần này...

- số tiền 5 triệu của bạn Bimi chắc chắn sẽ được các em nhỏ hoan nghênh nhiệt liệt :) Chương trình có chút mở rộng thêm khoản khám chữa bệnh cho bà con nghèo (phụ nữ & người già neo đơn) trong xã Long Thuận... mình sẽ \\\"báo cáo tài chính\\\" chi tiết, trước tiên xin thay mặt các bé & gia đình các em cảm ơn tấm lòng của Bimi nhé.

Để mình hỏi giá xem đồng phục học sinh thì hết bi nhiêu tiền nữa :-)

cảm ơn 1 lần nữa.

Sunyata

• bạn
Trả lời #62 vào: 12-05-2010 16:57:53
nikecrcc đã viết:
Trích dẫn

1. phát 100 phần quà (10 tập + 1 hộp chì màu + 1 hộp AFC + 1 mền đắp)

@ nikecrcc : cho em hỏi...cái mềm ở đâu ra vậy chị ? hiện tại đã có rồi hay là phải đi mua ??

@Bimi : cảm ơn sự ủng hộ cho chương trình ngày 1/6 tại Gò Công của bạn. Sunyata xin trích bài cuả trangvitgioi để bạn nắm được cách thức ủng hộ

trangvitgioi viết :
Trích dẫn

Chương trình 1/6 là hoạt động CMKTX của dd, vì vậy mọi ủng hộ vui lòng chuyển vào TK thủ quỹ Thocon. Như vậy tổ TC-TK mới có thể cập nhật, thống kê đầy đủ được.

Đây là thông tin TK chị Thocon:

Số TK: 0041000820109
Vietcombank chi nhánh Đà Nẵng
Chủ TK: Trần Thị Kim Phượng

Bạn nhớ đăng ký trong box đăng ký cưu mang nhé. Cảm ơn sự ủng hộ của bạn.
www.nguoitoicuumang.com/index.php?option...p;task=dangkycuumang
Bạn có thể xem mục \\\"Quy Trình giúp đỡ\\\" để biết thêm cách thức ủng hộ ha.
www.nguoitoicuumang.com/index.php?option...;id=14&Itemid=12

Ngủ rồi BiMi

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #61 vào: 12-05-2010 16:33:08
1. Chương trình tặng quà cho 100 học sinh nghèo hiếu học
Trường tiểu học Long Thuận - xã Long Thuận - Thị Xã Gò Công: cách tp HCM khoảng 70km - nơi đây các bé học sinh tiểu học (6-11 tuổi) vẫn còn rất nhiều em đã phải vào cuộc mưu sinh phụ với cha mẹ.

Đây có phải tỉnh Tiền Giang không vậy bạn?
Các bạn thâý có cần tăng chất lượng phần quà như mua thêm kẹo, sách truyện hoặc cần tăng thêm số lượng cháu được nhận quà không?
Nếu các bạn thấy cần mở rộng thêm số lượng và chất lượng thì BiMi có thể góp 5 triệu cho chương trình đi Gò Công này. Nếu đã chuẩn bị vừa đủ rồi BiMI xin hẹn đóng góp vào dịp khác.

Xin Ban Tổ chức cho ý kiến.

Ngủ rồi asian

Trả lời #60 vào: 07-05-2010 17:26:13
@ NikeCRCC:  Nike cho asian đăng ký chân dự phòng làm đẹp cho các bé với nhé. Dụng cụ thì chẳng còn, tay nghề cũng không có nên chỉ dám đăng ký chân dự phòng thôi. :P

Thank you,

Ngủ rồi nikecrcc

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #59 vào: 07-05-2010 17:06:40
các bạn ơi,

CT1 có chút thay đổi nè:
- Ngày thực hiện: Chủ Nhật 6/6
- Chương trình gồm:
1. phát 100 phần quà (10 tập + 1 hộp chì màu + 1 hộp AFC + 1 mền đắp)
2. cắt tóc miễn phí (có thành viên nào giỏi vụ này thì đăng ký nha)
3. Khám bệnh & phát thuốc cho trẻ em chung quanh vùng & các bé học sinh (ngoài số 100 bé được nhận quà)

Phần tập & quà - Xin cho mình nhận vào thời gian ngay sau 1/6.

Bạn nào quyết định tham gia chương trình này thì đăng ký luôn nha :-) bây giờ không đi trùng ngày với hoạt động quán cơm rùi đó :-)

Ngủ rồi thuyhangvt

• Thành Viên
  • *
  • Thích 1
Trả lời #58 vào: 29-04-2010 22:18:21
Ui, đúng là nhanh thật, mới đó là 2 năm từ CT đầu tiên ở PĐP rùi. Em xin ủng hộ 300k cho CT2 nhé. Nếu em tham gia được sẽ tham gia nè.Năm nay chắc sẽ đông hơn lần trước. Vài món mặn và bánh kẹo cho các em nữa. :)

Ngủ rồi Tiger

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #57 vào: 29-04-2010 20:38:46
Bác hkfami viết:
Trích dẫn
Ds Ngọc Dung tặng 300 hộp bút chì màu, trong đó 100 hộp cho CT1, 200h cho CT2 (nhờ thủ kho Tiger xác nhận dùm số lượng bút chì màu đang tồn kho để chúng ta tính thiếu đủ ra sao nhé!)

Xin lỗi các bác Tiger chậm chạp giờ mới kiểm kho.( mấy bác lướt lướt nhanh quá làm em không kịp theo dõi chương trình  :laugh:   )
  Báo cáo số lượng văn phòng phẩm tồn kho như sau B)
 - Bút sáp màu: 160 hộp.
 - Bút bi:      130 cái.
 - Bút chì:     33 cái.
 - Đồ gọt bút chì: 18 cái.
Mấy bác xem cân đối giải phóng kho giùm em luôn thể :)

Ngủ rồi tygon trang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #56 vào: 29-04-2010 20:37:48
chương trình nhà mình khởi động sớm quá ta. Hihi, tygon cũng đăng kí tham gia CT2 nha, còn CT1 thì không biết là có sắp xếp được không chứ tygon cũng rất muốn tham gia CT1 nữa. hihi tham quá :P

Ngủ rồi hkfami

Trả lời #55 vào: 29-04-2010 14:40:34
nikecrcc đã viết:
Trích dẫn
Bạn May muốn đóng góp cùng CT2 500K, Chòe giữ dùm đây rồi sẽ chuyển bác Tím nhé (mà nè, bác Tím giúp Thocon làm thủ quỹ vụ này phải không ta???)

Vậy ít hôm nữa Chòe chuyển luôn 1500K cho bác Tím nha - 500K của May & 1 triệu của nhóm bạn Nikecrcc.

Thân

Chòe chuyển tiền cho Thocon nha, mình chỉ có \\\"trấn lột\\\" Mèo & bác HMHai thôi mà! Còn lại là trung chuyển dùm người nhà và bạn bè ngoài diễn đàn  :laugh:

Ngủ rồi nikecrcc

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #54 vào: 29-04-2010 12:50:29
Bạn May muốn đóng góp cùng CT2 500K, Chòe giữ dùm đây rồi sẽ chuyển bác Tím nhé (mà nè, bác Tím giúp Thocon làm thủ quỹ vụ này phải không ta???)

Vậy ít hôm nữa Chòe chuyển luôn 1500K cho bác Tím nha - 500K của May & 1 triệu của nhóm bạn Nikecrcc.

Thân

Ngủ rồi BiMi

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #53 vào: 29-04-2010 12:22:57
Chào cả nhà,
BiMi đăng ký tham gia cả 2 chương trình 1/6 miền Nam. Khi có thông báo chính thức cuả ban Tổ chức sẽ đóng góp cụ thể : nhân lực, tài lực, hay vật lực....
Chúc chương trình thành công tốt đẹp!

Ngủ rồi Meokitty

Trả lời #52 vào: 29-04-2010 11:44:31
Wow....các bác nhanh quá. CT2 gần như đang khởi động rồi, cả nhà mỗi người một tay giúp nhé.  :P
Vậy giờ mình thống nhất là tổ chức 1/6 cho trẻ em nghèo, khuyết tật vào ngày 29/5 từ 15g tại sân PĐP. Chương trình chi tiết cụ thể hoạt động như thế nào thì sẽ gởi cả nhà sớm để chúng ta chia nhau công việc tổ chức được chu đáo.
Và 100 vé xem phim \\\" Để mai tính\\\" dành cho TNV của diễn đàng thì thích hợp hơn vì trong phim có một số cảnh sẽ không phù hợp với các em nhỏ.  B) ( cái này em nghe kể lại thui... )

Ngủ rồi hkfami

Trả lời #51 vào: 29-04-2010 08:24:56
hkfami đang giữ (dùm) 4 triệu đồng góp cho hoạt động 1/6 của :

- HMHai 500k
- Meokitty 500k
- Ds Hồng Liên 1 triệu đồng
- Ds Tú & bạn Thái Thương 1 triệu đồng
- Chị Thanh & chị Tuyết (gia đình bs Hảo) 1 triệu đồng

Ds Ngọc Dung tặng 300 hộp bút chì màu, trong đó 100 hộp cho CT1, 200h cho CT2 (nhờ thủ kho Tiger xác nhận dùm số lượng bút chì màu đang tồn kho để chúng ta tính thiếu đủ ra sao nhé!)

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #50 vào: 28-04-2010 21:35:36
chu choa..cả nhà xom tụ quá..cho mình bon chen một chân CT2 với..ah cũng cho mình ủng hộ chút ít là 500k với nha...sẽ gửi sau

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi hoahongtrang

Trả lời #49 vào: 28-04-2010 19:21:16
hkfami đã viết:
Trích dẫn
Cái vụ 1000 cuốn tập cho CT1 thì close được rồi, nhưng với CT2 (hoặc tổ chức tại sân PĐP hoặc đi đến từng mái ấm hoặc đi đến với các trẻ lang thang đường phố ....)thì chúng ta cũng cần có tập vở trong phần quà tặng chứ nhỉ?

Dự kiến CT2 sẽ tổ chức cho tối thiểu 200 em, tối đa 300 em, vậy thì mỗi phần quà ít nhất 5 cuốn tập, cũng ngót nghét hơn ngàn nữa các bác ạ!

HHT ơi, nếu vài ngày nữa cần mua tập làm quà cho CT2 thì HHT và bạn của HHT có giúp mua với giá đó được không?  :P
Cảm ơn HHT và bạn thân quen rất nhiều.

Hi Neu ban muon mua them tap thi HHT van co the mua gia do, vay cac ban ket lai so luong de HHT dat nguoi ta de lai cho minh nhe. Lien lac voi HHT theo so dt 0988.967.789 vi HHT dang o noi online rat la it. Thanks