Tác giả Chủ đề: Miền Trung - Trung Thu 2010  (Đã xem 25892 lần)

Ngủ rồi nguoithuhaihai

Trả lời #102 vào: 19-09-2010 20:26:13

Ngủ rồi penguin

Trả lời #101 vào: 19-09-2010 03:20:23
Chip đã viết:
Trích dẫn

Mình đã chuyển 1triệu vào tài khoản của bạn Trần Thái Sơn của 2 chị Trương Trà Giang và Nguyễn Thúy Quỳnh, ở TP HCM gửi ủng hộ tổ chức Trung Thu ở miền Trung. Khi nào nhận được báo cho Chip biết với nha!

Chào Chip,
Quỹ đã nhận được tiền bạn chuyển và cập nhật tại đây.
Xin cảm ơn!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #100 vào: 19-09-2010 01:08:25
Chip đã viết:
Trích dẫn
Các bạn ơi, các bạn nhận được 1triệu mình gửi chưa? Xác nhận cho mình với. Fải nhận đc trước Trung Thu chứ để sau khi TT mới nhận thì ... còn gì ý nghĩa nữa ạ. Nhanh nhanh xác nhận nhaaaaaaaaaaaaaa  :)
Thân,

Hi Chip,

Với mỗi hoạt động như chương trình tổ chức trung thu, 1/6... quỹ NTCM luôn ứng ra trước để các bạn có kinh phí kịp chạy chương trình. Số tiền các thành viên đăng ký ủng hộ sẽ được chuyển trả lại cho quỹ NTCM sau.

Theo thống kê số tiền thành viên đăng ký ủng hộ trung thu miền Trung đến hôm nay là 7.160.000đ (bao gồm cả các khoản thủ quỹ đã cập nhật và chưa cập nhật), và quỹ đã chuyển trước cho chị Linthuc 10.800.000đ. Như vậy hiện quỹ NTCM tạm ứng 3.640.000đ, do đó nếu thủ quỹ xác nhận trên dd nhận được 1.000.000đ hai chị bạn của Chip ủng hộ thì bạn và các chị ấy cũng yên tâm là 1.000.000đ đó đã được chuyển trước để lo tổ chức trung thu cho các bé rồi nhé.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #99 vào: 18-09-2010 23:43:53
@Sunny_night  cầu mong ước nguyện ngày trung thu của em thành hiện thực hen..cầu luôn cho miền nam nha em.. :P
 chúc chương trình trung thu của các bác miền trung  thành công mỹ mãn... :)  :)

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi tiennhoc86

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #98 vào: 18-09-2010 18:28:17
chuc ca nha trung thu vui ve nha rat tiec tiennhoc86 ko tham gia dc cung thanh that xin loi chao ca nha

Ngủ rồi asian

Trả lời #97 vào: 18-09-2010 15:16:10
Cảm ơn Tieuhuongduong nhiều nhé. Lần sau anh nhờ tiếp  :P

Chúc chương trình Trung Thu miền Trung thành công tốt đẹp!

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #96 vào: 18-09-2010 10:56:19
asian đã viết:
Trích dẫn
Asian xin ủng hộ tí xíu tấm lòng đến miền Trung là 200.000VND. Chúc các bác gặt hái thành công buổi tiệc Trung Thu 2010 nhé!

@ Tieuhuongduong: Anh đang công tác nên đã chuyển vào tài khoản của em 200.000VND rồi. Nhờ em chuyển lại đến quỹ của Pen giúp anh nhé. Cảm ơn em nhiều.

Thân,

Thd đã chuyển 200,000đ vào tài khoản thủ quỹ Penquin rồi nha.

Chúc chương trình ở Huế thành công!

Vì ta cần nhau!

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #95 vào: 18-09-2010 09:33:18
Hi, vui quá. Vậy là ngày mai Trung thu Huế sẽ diễn ra gần như cùng lúc với Trung thu miền Nam (Iem nhớ năm ngoái cũng vậy thì phải  :laugh: )
Chiều nay các bạn nhớ đi đầy đủ để gói quà hén.
Cảm ơn anh Opla đã thiết kế banner giúp Huế.
Sunny_night đã đặt xong banner, nhờ một anh cũng từng tham gia nồi cháo Huế hiện đang làm quảng cáo làm nên giá cả thấp đến sát sàn luôn rồi. Hết 400k, chiều Nguyenthy nhớ đem tiền đi gửi cho anh Minh nhé! Chiều Sunny sẽ ghé lấy bannr đem đến Trung tâm luôn.
Hy vọng ông trời ủng hộ, ngày mai thời tiết sẽ đẹp để các em nhỏ (và cả các em nhớn nữa  :P ) có thể đón một Trung thu vui và ý nghĩa.
Chúc cả ba miền một Trung thu thật vui!  :)

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi Chip

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #94 vào: 17-09-2010 22:14:32
Các bạn ơi, các bạn nhận được 1triệu mình gửi chưa? Xác nhận cho mình với. Fải nhận đc trước Trung Thu chứ để sau khi TT mới nhận thì ... còn gì ý nghĩa nữa ạ. Nhanh nhanh xác nhận nhaaaaaaaaaaaaaa  :)

Thân,

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #93 vào: 17-09-2010 16:09:02
Chúc các bạn ở Huệ và các bạn đến Huệ chạy chương trình thành công!

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi nguyenthy

Trả lời #92 vào: 17-09-2010 14:32:51
Nguyênthy đã nhận được quà của các anh chị gửi cho các bé bao gồm:
- 50 cái bánh Trung Thu từ Ds Quỳnh Anh ủng hộ
- 80 cái bánh Trung Thu từ bác banbe6x mua giúp (80cái * 14.000vnđ = 1.120.000vnđ)
- 130 chai thuốc bổ, bút viết, sáp màu rồi ạ.
Cám ơn cả nhà đã luôn quan tâm đến các em nhỏ miền Trung ạ!
Các em nhỏ tham gia đêm hội Trăng Rằm sẽ là 140 em (tăng 10 em so với dự kiến ban đầu) 10 em nhỏ được bổ sung trong danh sách nhận quà trong đêm Trung Thu là những em mồ côi, gia đình nghèo khó sống lênh đênh trên sông nước nên điều kiện được tham gia Trung Thu rất hạn chế vì vậy các thành viên tại Huế thống nhất sẽ bổ sung thêm 10 em nhỏ này trong danh sách nhận quà trong đêm Trung Thu ạ!
Hôm qua Nguyenthy đã qua gặp giám đốc bên Trung Tâm bảo trợ, hướng nghiệp trẻ em mồ côi Xuân Phú và chính quyền địa phương của phường Xuân Phú để thống nhất chương trình, kịch bản và các khâu chuẩn bị cho chương trình trong đêm Trung Thu, nhìn chung các khâu tổ chức cho đêm hội đã khá hoàn tất. Hi vọng sẽ mang đến thật nhiều niềm vui cho các em nhỏ và các anh chị khi tham gia cùng các bé!
Phía bên Trung Tâm và phường Xuân Phú họ hứa sẽ ủng hộ chúng ta gần 200 bàn ghế để các bé có thể vừa tham gia vừa phá cổ và xem tiết mục văn nghệ của các bạn nhỏ tự tập trong hơn 2 tuần qua.
Mỗi đèn ông sao và nến sẽ được thắp sáng và trao cho các bé khi chú Cuội và chị hằng xuất hiện. Hi vọng hôm Trung Thu trời quang mây tạnh để các bé có thể vừa đón Trung Thu vừa ngắm Trăng và có những kỷ niệm thật đẹp mà các anh chị diễn đàn NTCM đã cố gắng để mang lại cho các em.
Sau khi nói chuyện về việc cần nhân lực giữ trật tự và chăm sóc cho các bé, để đảm bảo bé nào cũng có bánh kẹo như các bạn, bên đoàn thanh niên Phường Xuân Phú họ hứa bố trí ủng hộ chúng ta trong khâu này. Cứ 15 bé sẽ có 2 anh chị tình nguyện viên chăm sóc nên chắc chắn đêm Trung Thu các bé sẽ yên tâm xem văn nghệ và phá cổ trong niềm vui và trật tự.
Giám đốc Trung Tâm bảo trợ trẻ em Xuân Phú cũng đồng ý hỗ trợ chúng ta màn hình và máy chiếu giúp các bé xem phim hoạt hình trong thời gian chờ đợi.
. Có rất nhiều bạn sinh viên đến từ nhiều trường khác nhau trên địa bàn thành phố Huế sẵn sàng đến để chung vui và giúp các thành viên tổ chức Trung Thu cho các em nhỏ.
. Đặc biệt sau khi nghe về ý nghĩa và hoạt động của diễn đàn NTCM của chúng ta, Trung Thu năm nay có các Cô Chú trong ban lãnh đạo Tỉnh, Thành Phố, Sở ban ngành sẽ đến dự và chung vui.
. Một số người bạn ở bên Trung tâm Truyền Hình Việt Nam tại thành phố Huế (HVTV) và đài Truyền hình Thành Phố Huế (TRT) cũng ngỏ ý muốn được làm phóng sự nhỏ về hoạt động Tết Trung Thu của dd NTCM tại Huế.
. Ngoài ra một vài người bạn nước ngoài có dịp về thăm Huế cũng muốn được đến tham gia góp sức và muốn biết thêm về nét đẹp văn hoá Việt. :P
Hi vọng với sự chung tay chung sức của tất cả thành viên các bé sẽ có một đêm hội thật vui và ý nghĩa.
@ Các bạn thành viên ở Huế ơi! 14h ngày thứ 7 (ngày mai) chúng ta tập Trung tại Trung Tâm bảo trợ hướng nghiệp trẻ em Xuân Phú gói quà nha! Phía bên Trung Tâm sẽ cho chúng ta mượn nguyên một phòng khá lớn để tập kết gói quà đó các bạn ạ! Mong gặp tất cả mọi người nha!
Sau đêm Trung Thu các thành viên sẽ bàn bạc vàchọn ngày để đi trao quà Trung Thu cho các bé mà dd NTCM đang giúp đỡ.
Trung Thu Huế dành cho các bé sẽ không thể thực hiện được nếu thiếu sự quan tâm, hỗ trợ và tình thân của cả nhà!
Chúc cả nhà luôn vui khoẻ, mát mẻ, hanh phúc và bình an ạ! :P
@Anh Thaiduy: Em cám ơn anh đã gửi ảnh giúp các bạn ở Huệ ạ! :)

Ngủ rồi Chip

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #91 vào: 17-09-2010 08:58:19
- Số tài khoản: 0021002259202.
- Tên tài khoản: Trần Thái Sơn.
- Tại: Ngân hàng TMCP Ngoại thương VN - CN Hà Nội (Vietcombank Hà Nội).
- Email: Thaison245@gmail.com

Mình đã chuyển 1triệu vào tài khoản của bạn Trần Thái Sơn của 2 chị Trương Trà Giang và Nguyễn Thúy Quỳnh, ở TP HCM gửi ủng hộ tổ chức Trung Thu ở miền Trung. Khi nào nhận được báo cho Chip biết với nha!

Chúc các em Trung Thu vui vẻ + nhớ post hình lên cho miền Nam coi với :)

Thương!

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #90 vào: 16-09-2010 22:53:38
Chip đã viết:
Trích dẫn
Chào nhà miền Trung,

Mình có 2 chị bạn muốn ủng hộ cho hoạt động Trung Thu ở miền Trung 1triệu đồng (chị Trương Trà Giang và chị Nguyễn Thúy Quỳnh, ở TP HCM). Không biết mình nên chuyển tiền như thế nào nhỉ?
Chip

Hi Chip,

Chip chuyển tiền vào TK thủ quỹ Penguin nhé:
- Số tài khoản: 0021002259202.
- Tên tài khoản: Trần Thái Sơn.
- Tại: Ngân hàng TMCP Ngoại thương VN - CN Hà Nội (Vietcombank Hà Nội).
- Email: Thaison245@gmail.com

Ngủ rồi opla

Trả lời #89 vào: 16-09-2010 15:05:12
Sunny_night đã viết:
Trích dẫn

À, còn cái khoản Banner nữa. Nhờ anh Opla thiết kế một banner cỡ
3m X 3,5m có nội dung bên trên là Trung tâm bảo trợ hướng nghiệp trẻ em Xuân Phú và NTCM, còn tên của chương trình là gì nhỉ???
Anh gửi qua mail cho em, em sẽ đi đặt luôn ở ngoài này, rút kinh nghiệm năm ngoái mu, hihi  :P

File đã được gửi đến bạn Sunny_night. Chúc các anh chị em ở Huế nhiều sức khỏe và tổ chức trung thu thật tốt.

Ngủ rồi Chip

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #88 vào: 15-09-2010 14:35:09
Chào nhà miền Trung,

Mình có 2 chị bạn muốn ủng hộ cho hoạt động Trung Thu ở miền Trung 1triệu đồng (chị Trương Trà Giang và chị Nguyễn Thúy Quỳnh, ở TP HCM). Không biết mình nên chuyển tiền như thế nào nhỉ?

Hai chị í chúc cả nhà tổ chức bữa tiệc thật vui và ý nghĩa cho các em nhỏ :)

Thân,
Chip