Tác giả Chủ đề: Báo cáo chương trinh - vì đàn em thân yêu  (Đã xem 1119 lần)

Ngủ rồi Giang sơn

Trả lời #5 vào: 09-11-2016 19:56:29
CHÀO CẢ NHÀ
Hôm nay Giang Sơn đã chuyển vào tài khoản của chị Thọ Con 4900,000 đồng của các mạnh thường quân ủng hộ cho chương trình vì đần em thận yêu.

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

[ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Ngủ rồi bim.fake

• Thành Viên
  • *
  • Thích 2
Trả lời #4 vào: 26-10-2016 09:24:22
Sáng ngày 22/10 nhóm NTCM QB ( gồm Giang Sơn cùng gia đình, Mr.CaChi) và c Sunny NTCM Huế đã đi tiền trạm và làm lễ động thổ.
Nguyễn Yên xin thay mặt báo cáo chi tiết kinh phí cho chuyến đi lần 1 như sau:
 1. Mua hương, hoa, trái cây làm lễ động thổ: 100.000đ
2. Chi phí, phương tiện vận chuyển: bạn Hiến Công ty TNHH Đại An ủng hộ
Xin chân thành cảm ơn !

Ngủ rồi Giang sơn

Trả lời #3 vào: 21-10-2016 13:53:26
Trước hết xin cảm ơn Bạn Letuantu đã góp ý . mình xin rút kinh nghiệm . và sẽ chuyển số tiền trên vào cho thủ quỷ chường trình ( vì xin lổi bạn mình có gọi điện hỏi ý kiến chị Tho Con nhưng chị bảo tùy em gữi cho chị củng được mình giứ củng được nhưng phải bào cho diển đàn nên mình mới giứ lại chứ không có y khác)
Rất mong sự chung tay của cả nhà

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Trả lời #2 vào: 20-10-2016 12:27:43
Hi anh Giang Sơn!
Em thấy theo nguyên tắc của diễn đàn thì tất cả tiền ủng hộ đều phải được chuyển vào tài khoản thủ quỹ trước. Đến khi thực hiện thì thủ quỹ sẽ chuyển cho chương trình 1 lần duy nhất với số tiền bằng với số tiền dự tính mà chương trình đã đề ra. Như vậy vừa tiện cho TĐP duyệt, tiện cho tổ TK-KT thống kê lại số liệu, cũng không có gì là rườm rà cả.
Vài góp ý nhỏ gửi đến anh, chúc chương trình thành công tốt đẹp :)

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

Ngủ rồi Giang sơn

Trả lời #1 vào: 19-10-2016 16:29:11
Chào cả nhà!
Hiện tại Giang Sơn đang tạm giữ 3.900. 000 k tiền mặt của các bạn hảo tâm ở Hà Nội gữi vào ủng hộ chương trình. Sơn có điện cho chị Thocon thủ quỷ diển đàn và mạn phép giữ lại không chuyển vào tài khoản của chị nữa vì hơi rườm ra.
Rất mong sự thứ lổi của cả nhà.