Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tác giả Chủ đề: Hà Nội - Cháo NTCM - Chùa Phụng Lộc/BV Việt Đức  (Đã xem 478060 lần)

naruto

• bạn
Trả lời #163 vào: 09-06-2010 00:54:22
Chao ca nha!
Em la thanh vien moi, zung ma hom no cung duoc theo chan ca nha den nau chao tai chua, an mot bua mit, va den phat chao mot bua tai bvien Viet Duc rui a.
Truoc khi di thay Ms Ha Noi noi la phat o Viet Duc se lau hon, co khi den gan mot tieng, the ma hom do em voi chi Ha da muc het veo hai noi chao trong vong co hon 15 phut ty teo, keke phan khoi wa. Cam on chi Ha da training em muc chao nhe, lan sau la co the sang vien K muc veo veo roi.
Cac bac cho em dong gop vao quy 500k nhe, thu tuc dong gop the nao cac bac chi dan cho em voi nhe. Thank ca nha!

Đang duyệt ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #162 vào: 08-06-2010 22:59:50
Gấu mẹ ơi, Hai cái hai địa chỉ khác nhau rồi mà.

Op ơi, bác chỉnh cho cái màu xanh lá bớt đậm được không? Lần trước em đem file ra in, nó xanh thậm nhìn không ra bác ạ.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi gaumevidai

Trả lời #161 vào: 08-06-2010 15:15:48
Bác Ốp ơi! còn địa chỉ một cái ở bên Viện K nữa Bác ạ. Nhân tiện đắm đò giặt mẹt Bác làm luôn mỗi viện một cái bác nhỉ? Nồi cháo Miền Bắc cảm ơn Bác nhiều

Ngủ rồi opla

Trả lời #160 vào: 08-06-2010 09:13:28
Hanoi đã viết:
Trích dẫn
- Kính gửi bác Ộp!nhân tiện làm banner cho nồi cháo MN thì bác hào phóng làm giúp nồi cháo MB hai cái nữa bác nhé.Cái banner ngoài này nó cũ kĩ rồi mà thành viên phát cháo viện K và Việt Đức cứ tranh nhau bác ạ.Mặc dù bệnh nhân đã quen với lịch phát cháo và cũng đã ngiện cháo do chúng em nấu nhưng chúng em cũng muốn mỗi khi đi phát cháo có tấm biển đẹp đẹp một tý để bệnh nhân biết được họ đang nhận được tình cảm cũng như sự giúp đỡ từ đâu.Cám ơn bác nhiều!

Nhờ các bác kiểm tra lại thông tin trên banner đúng chưa ạ!( Bấm vào ảnh để xem lớn)

Ngủ rồi Thino

• Kế Toán - Thống Kê
  • Rất Tích Cực
  • Thích 102
Trả lời #159 vào: 08-06-2010 08:46:55
Theo như nguyện vọng của Hanoi và tình hình thực tế hiện nay nồi cháo MB cần mua một máy xay sinh tố (vì có chiếc máy xay kia sư thầy không cho sử dụng) vậy mong BQT duyệt cho mua cái máy xay như Hanoi nói. Hiện nay em không ở nhà kính nhờ bác nào mua giúp, em về thanh toán và hậu tạ sau. Thank you mọi người!

Theo nhu nguyen vong cua Hanoi va tinh hinh thuc te hien nay noi chao MB can mua mot may xay sinh to (vi co chiec may xay kia su thay khong cho dung)vay mong BQT duyen cho mua cai may xay nhu Hanoi noi. Hien nay em khong o nha khinh nho bac nao mua giup, em ve thanh toan va hau ta sau.  ( ca nha thong cam em khong go duoc dau) .Thank you moi nguoi!

Ngủ rồi vn86

Trả lời #158 vào: 07-06-2010 13:39:30
Hôm qua đến nấu cháo được bữa mít đã thật :laugh: .

Ngủ rồi Hanoi

Trả lời #157 vào: 07-06-2010 12:08:57
- Kính gửi bác Ộp!nhân tiện làm banner cho nồi cháo MN thì bác hào phóng làm giúp nồi cháo MB hai cái nữa bác nhé.Cái banner ngoài này nó cũ kĩ rồi mà thành viên phát cháo viện K và Việt Đức cứ tranh nhau bác ạ.Mặc dù bệnh nhân đã quen với lịch phát cháo và cũng đã ngiện cháo do chúng em nấu nhưng chúng em cũng muốn mỗi khi đi phát cháo có tấm biển đẹp đẹp một tý để bệnh nhân biết được họ đang nhận được tình cảm cũng như sự giúp đỡ từ đâu.Cám ơn bác nhiều!

- Kính gửi chị Nở!Vẫn biết là chị và anh Chí đang đi hưởng nắng gió ở đâu đó nhưng em vẫn phải làm phiền tý tẹo.Tình hình là nồi cháo mượn cái máy xay của Chichchoe hơi lâu rồi,mà cứ mượn mãi như thế... ngượng lắm.Với việc bí ngô,cà rốt được sơ chế rất nhỏ và mang đến chùa sớm như hiện nay thì máy xay sinh tố gia đình hoàn toàn có thể xử lý ngon lành.Quyết định xuất quỹ đầu tư chị nhé.Các bác nhà mình ai có kinh nghiệm mua máy xay của hãng nào tốt thì cho ý kiến tư vấn để chị Nở còn rút ví ạ!

Ngủ rồi xeđịahình

Trả lời #156 vào: 05-06-2010 09:58:46
Em update lịch chở cháo :

T7 : nck kool, bệnh viện Việt Đức
GiaiGiaTan, bệnh viện K

Cn : mon 29V, bệnh viện Việt Đức
namps, bệnh viện K

Bác mon 29V đi VD lần đầu. Bác Phattaitam bố trí cụ nào đi cùng hoặc ai đón ở cổng bệnh viện nhé.

Ngủ rồi xeđịahình

Trả lời #155 vào: 04-06-2010 22:52:48
Em update lịch chở cháo :

khoavivant, bệnh viện K (?), đợi cần phom vào ngày mai

namps, bệnh viện K

Bác mon 29V đi VD lần đầu. Bác Phattaitam bố trí cụ nào đi cùng hoặc ai đón ở cổng bệnh viện nhé.

Sáng mai em sẽ thông báo tiếp

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #154 vào: 04-06-2010 22:36:17
Chào các bác,

Các bác ngoài Hà Nội chờ xem đến nồi cháo nhà mình chắc cũng chờ lâu hén? Em đợi nãy giờ để xem mà lâu quá, em ở trong Sài Gòn, lon ton vô xem xíu  :P, nhưng em chỉ nhận ra được anh ThaiDzuy và chị Hanoi :), chúc nồi cháo của nhà mình ngoài đó ngày một \\\"đắt khách\\\", \\\"đắt\\\" cả Mạnh Thường Quân quan tâm và ủng hộ ;)

Thân,

Ngủ rồi chichchoe

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #153 vào: 04-06-2010 21:47:13
http://www.vtc.com.vn/lp/120/38964/cha%CC%80o_vie%CC%A3t_nam_01_06_2010.aspx

Đây là link chương trình chào việt nam phát sóng ngày 1/6/2010 trên vtv4, nhà mình ở gần cuối chương trình, phải chịu khó ngồi chờ thôi.

Ngủ rồi Libra

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #152 vào: 04-06-2010 21:05:52
Libra xin dang ky tiep tuc toi chua Chu nhat nay, se dan theo 1 ban gai nang dong - xinh dep va nhiet huyet :)

Ngủ rồi xeđịahình

Trả lời #151 vào: 04-06-2010 13:50:31
Tình hình là rất tình hình. Em định thứ 7 mới  gửi bài nhưng sợ mất điện bất thình lình nên cứ gửi đại, thiếu đâu báo cáo sau :

thangviet2000, bệnh viện K (?)
     namps, bệnh viện K

Sáng mai em sẽ thông báo tiếp

naruto

• bạn
Trả lời #150 vào: 04-06-2010 10:21:07
tuần này có thế nào cũng phải đi nấu cháo.dủ thêm mấy mem nữa.tuần trước e phải học bù nên không đi được.híc

Ngủ rồi gaumevidai

Trả lời #149 vào: 04-06-2010 07:58:39
Gấu đăng ký đi nấu cháo thứ 7 này nhé