Tác giả Chủ đề: Tp.HCM - Chương Trình 1/6 Lớp Học Tình Thương  (Đã xem 11419 lần)

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #33 vào: 28-05-2011 15:21:42
Pen em chuyển cho Tieuhuongduong 4.500.000 để thực hiện CT này.

Thiếu đủ Tieu sẽ tổng kết sau.

Thân.

Ngủ rồi Tiger

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #32 vào: 26-05-2011 23:05:15
Chào cả nhà!

Anh Sơn công ty nước uống tinh khiết M-kitech ủng hộ cho chương trình 72 chai nước. Hiện đang tập kết tại quán cơm.
Cảm ơn sự ủng hộ của anh!

Chúc chương trình 1 thành công để chương trình 2 rực rỡ trong dịp 1/6 này.   B)    :laugh:

Thân ái!

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #31 vào: 25-05-2011 23:43:10
carycon đã viết:
Trích dẫn
Chị tieuhuongduongoi! Cho em vào nhóm 2 được ko? em muốn chơi trò chơi tập thể với các bé.

@Carrycon: Có bạn vào nhóm 2 thì càng tốt, vậy bạn chuẩn bị vài trò chơi tập thể nhé.

Vì ta cần nhau!

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #30 vào: 25-05-2011 17:44:09
Tieuhuongduong đã viết:
Trích dẫn
Kanghaseon đã viết:
Trích dẫn
@chị Hướng Dương: Vậy thứ 7 em sẽ đem qua Quán cơm 2000. Chị vui lòng cho em biết số lượng chính xác các bé nhé!

Phiền chị nhờ các bạn đem quà bánh lên Đầm Sen giúp em. Em đi và về bằng xe buýt nên xách lỉnh kỉnh cũng bất tiện. Cho em gửi lời cảm ơn trước nhé! ^^

@Kanghaseon: Số bé là 35. Vậy em cứ mang bánh qua quán cơm gởi ở đó nhé.

@Cả nhà: 10 em của nhà tình thương Vinh Phước thông báo không tham gia được nên THD mời 8 em bên Lớp học tình thương cô Huệ Lan (trường hợp này diễn đàn mình hay giúp đỡ) thay thế.

Mong tổ điều phối duyệt chuyển tiền chuẩn bị mua vé và chi phí cho chương trình.

Chi phí dự tính khoảng 4 triệu
- Tiền xe đưa đón: 1 400 000
- Tiền vé cho các em và TNV: 2 600 000

Cảm ơn cả nhà.

Vì ta cần nhau!

Ngủ rồi carycon

Trả lời #29 vào: 25-05-2011 15:48:15
Chị tieuhuongduongoi! Cho em vào nhóm 2 được ko? em muốn chơi trò chơi tập thể với các bé.

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #28 vào: 25-05-2011 14:26:02
Số lượng TNV đã ổn, các bạn TNV vui lòng đọc lại chương trình ở trang 1 và có mặt đúng giờ nhé

Nhóm 1: Đưa đón các em, có mặt tại điểm đón lúc 8h00
-   Đưa đón LHTT quận 7: 2 giáo viên (Diễm & Thủy Tiên), Vicuocsongnhanloai, Thaispkdkc
-   Đưa đón LHTT cô Huệ Lan: BlueGem

Nhóm 2: Tổ chức các trò chơi tập thể: Ivenle và 2 bạn

Nhóm 3: Chăm sóc và trông nom các em: các bạn còn lại,

Nhóm 1 và nhóm 2 tập trung tại cổng đường Lạc Long Quân lúc 8h30

Vì ta cần nhau!

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #27 vào: 25-05-2011 14:19:51
Kanghaseon đã viết:
Trích dẫn
@chị Hướng Dương: Vậy thứ 7 em sẽ đem qua Quán cơm 2000. Chị vui lòng cho em biết số lượng chính xác các bé nhé!

Phiền chị nhờ các bạn đem quà bánh lên Đầm Sen giúp em. Em đi và về bằng xe buýt nên xách lỉnh kỉnh cũng bất tiện. Cho em gửi lời cảm ơn trước nhé! ^^

@Kanghaseon: Số bé là 35. Vậy em cứ mang bánh qua quán cơm gởi ở đó nhé.

@Cả nhà: 10 em của nhà tình thương Vinh Phước thông báo không tham gia được nên THD mời 8 em bên Lớp học tình thương cô Huệ Lan (trường hợp này diễn đàn mình hay giúp đỡ) thay thế.

Mong tổ điều phối duyệt chuyển tiền chuẩn bị mua vé và chi phí cho chương trình.

Chi phí dự tính khoảng 4 triệu
- Tiền xe đưa đón: 1 400 000
- Tiền vé cho các em và TNV: 1 600 000

Cảm ơn cả nhà.

Vì ta cần nhau!

Ngủ rồi Kanghaseon

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #26 vào: 24-05-2011 10:10:16

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #25 vào: 24-05-2011 08:52:20
@NguyenDucKhai & Vicuocsongnhanloai: Việc thuê taxi sẽ dựa vào tình hình thực tế, 2 hoặc 3 chiếc đều được miễn sao ngồi đủ. THD dự tính 2 chiếc cho 25 em vì những lần đi đón mái ấm trước, nhiều em có thể ngồi cùng một chiếc taxi, một chỗ người lớn có thể ngồi được 2 em nhỏ và tài xế vẫn vui vẻ chở.

@Ivenle: Các em không vui chơi tại khu Đầm Sen nước. Các bạn đang mược được 1 loa rồi nhé.

@K87yeng: em Hiếu tham gia được thì tốt quá. Các em tập trung lúc 8h30 tại cổng Lạc Long Quân nhé.

@Kanghaseon: Cảm ơn quà của bạn nha. Bạn có thể gởi ở Quán cơm được không, vậy tiện cho các bạn mang đi hơn.

Vì ta cần nhau!

Ngủ rồi Kanghaseon

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 23-05-2011 22:32:48
Kang xin gửi tặng mỗi bé 1 phần quà bánh để các bé ăn cho vui.

Kang sẽ sắp sẵn ra 35 phần. Vậy cho Kang hỏi Kang có thể đem qua nhà anh banbe6x được ko chị huongduong?

Chị cho em biết số lượng chính xác nha chị^^

Thêm nữa, hôm chủ nhật cho em đăng ký đi với được ko ạ?

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #23 vào: 23-05-2011 16:49:41
Chiều nay cô Hkfami gọi điện cho em nói xem xét bổ sung số lượng bé trong CT đi xem phim ngày 1/6, cô có nói đến em Hiếu, con cô Hiền, Thủ Đức, nếu Hiếu thích đi cho em ấy đi cùng các bạn cho vui.

http://nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=26&id=6675&limit=9&limitstart=63#26540

Chị Tieuhuongduong ơi, cho em đăng ký cho em Hiếu thêm 1 suất nhé, được không chị? Xin lỗi tại em đăng ký hơi muộn. Hiếu rất ngoan và học giỏi, quanh năm chỉ biết phụ mẹ ngoài chợ buôn bán nên không được đi đâu hết, đến cái bánh chưng Tết còn là niềm mơ ước, rất tội. Nãy em gọi điện hỏi Hiếu mừng lắm, được HS giỏi nên đi Đầm Sen em sẽ được đổi quà gì đó nữa. Việc đưa đón Hiếu, em sẽ đưa Hiếu đến Đầm Sen và cũng tới đó chở Hiếu về lại Thủ Đức. Riêng việc trông coi xin nhờ các anh chị và các bạn TNV giùm ạ.

@ Ivenle: Theo mình biết, CT chỉ cho các em chơi trong khu vực Đầm Sen khô, vì chi phí chúng ta có hạn. Hơn nữa là đảm bảo an toàn cho các em, trong đó có nhiều em nhỏ. Đăng ký làm TNV thì mình thấy nên chơi ít thôi, thời gian chủ yếu nên để ý đến các em nhỏ và hướng dẫn các em. Ngày đó Đầm Sen sẽ rất đông, mình tin là bạn cũng không muốn một em nào bị lạc đâu phải không?

Ngủ rồi ivenle

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #22 vào: 23-05-2011 13:58:36
BTC ơi cho em hỏi, mình đi cv Đầm Sen chơi thôi hay là được qua công viên nước tắm, để em biết còn chuẩn bị đồ tắm chứ @@

Ah... BTC nhớ mượn 1 - 2 loa tay nha.

Ngủ rồi vicuocsongnhanloai

• Rất Tích Cực
  • Thích 0
Trả lời #21 vào: 22-05-2011 11:15:40
Tình hình mình phải dự trù thêm phương án thêm 1 chiếc taxi nữa khi 2 chiếc chở không hết các em. Mong chị tieuhuongduong xem xét lại vấn đề này.

goddragon

• bạn
Trả lời #20 vào: 21-05-2011 19:30:54
Chị Tiểu Hướng Dương ơi,cho em xin đăng ký thêm 1 tình nguyện viên nữa nha chị,em hok bik đăng ký trễ vậy có được hok nữa,em cám ơn :D

Ngủ rồi NguyenDucKhai

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #19 vào: 21-05-2011 14:43:19
bymyside4 đã viết:
Trích dẫn
Hiện tại việc đi xe taxi là thuận tiện,chúng ta có thể chủ động về thời gian đi và về, chi phí lại tiết kiệm. Thuê xe 45 chỗ chỉ để đi Đầm Sen, và về trong ngày sẽ rất tốn kém, và không ai chờ các bé chơi tới chiều rồi chở các Bé về đâu
Nếu hôm đó 2 chiếc Taxi chở không hết,chúng ta sẽ phải thuê thêm một chiếc nữa, không sao hết.
Có 1 câu :
Nhất Quỷ , nhì Ma, thứ ba Học trò
Mong các bạn TNV nghĩ ra các trò chơi để vui chơi và quản trò các bé nha

:angry: Vậy đi cũng được