Tác giả Chủ đề: Sóc Trăng - Bé Hoàng Anh - Suy Tủy nặng!  (Đã xem 33398 lần)

Ngủ rồi Xuanhieu

Trả lời #141 vào: 10-09-2012 15:26:18
Cầu mong linh hồn con an vui siêu thoát.Chỉa sẻ nổi đau của gia đình!

Tài_Ngây Ngô

• bạn
Trả lời #140 vào: 07-09-2012 20:08:18
http://www.nhomai.vn/forum/showthread.php?t=21268
 Xin chào Nguoitoicuumang.com phía trên đây là đường link dẫn đến nghĩa trang online của bé Hoàng Đức Anh!do Anh có nick name: HoangThienCung vừa lập ra,mọi người hãy vào và thắp cho bé 1 nén hương trầm nhe!cám ơn rất nhiều.

Ngủ rồi HƯƠNG

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #139 vào: 20-08-2012 18:30:53
Hay tin bé Hoàng Anh ra đi, thật là sửng sốt, mặc dù vẫn biết bệnh cháu khó qua khỏi. Xin chia buồn cùng gia đình cháu, chia sẻ nổi buồn cùng cả nhà và cầu cho linh hồn cháu mau được siêu thoát.

Ngủ rồi le phung

Trả lời #138 vào: 20-08-2012 15:47:20
Chào cả nhà!
Tối hôm qua le phung có đến chùa Tiên Long trên đường Thống Nhất, Q. Gò Vấp, nơi gửi tro cốt của bé Anh. Sáng nay thì le phung ghé nhà trọ thăm mẹ bé. Mẹ bé vẫn còn đau đớn nhiều lắm, không biết phải nói lời chia sẻ như thế nào để chị Nở vơi bớt nỗi buồn mất mát quá to lớn này. Hình của bé treo khắp nhà, nhìn đâu cũng là thấy nụ cười rạng rỡ của bé như ngày nào. Chị Nở nhờ le phung chuyển lời cám ơn sâu sắc đến những tình cảm và sự giúp đỡ của NTCM trong những tháng ngày đã qua đã dành cho bé.
@Tổ KT: Bác TLC CMTX 500k/tháng, đã chuyển tháng 5/12. Vậy Tổ KT xem xét ngưng trường hợp này giúp nhé. Cám ơn

Ngủ rồi traithuongyeuthuong

Trả lời #137 vào: 06-08-2012 22:02:03
Giờ traithuong mới đọc được tin này,dù bé đã ra đi 1time rồi mà sao vẫn thấy bàng hoàng thế nhỉ? Thật ko ngờ bé lại ra đi đột ngột như vậy. Mới ngày nào thấy bé tươi cười, chơi vui vẻ... Vậy mà... cuôc đời thật ngắn ngủi... sống và chết thật mong manh, chẳng thể lường trước... Và thật thương chho mẹ bé, niềm an ủi cdoi của cô cũng mất đi.hic. Cầu mong linh hồn bé sớm siêu thoát về cỏi vĩnh hằng và sớm được đầu thai lại kiếp ng... Cầu mong Mẹ bé vượt qua được nỗi đau này

Ngủ rồi le phung

Trả lời #136 vào: 31-07-2012 14:42:26
[/url]

Ngủ rồi le phung

Trả lời #135 vào: 31-07-2012 12:50:13
@pen: chị đã nhận được 1.000.000đ em chuyển. Cám ơn em nha!
lephung up hình đám tang của bé chia sẻ cùng cả nhà! Thân.

Ngủ rồi Tiger

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #134 vào: 31-07-2012 09:20:08
Mới ngày nào còn gặp bé tươi cười trong bệnh viện mà giờ đã...!
Xin được chia buồn cùng gđ!
Cầu cho linh hồn bé sớm được siêu thoát!

Ngủ rồi le phung

Trả lời #133 vào: 31-07-2012 09:03:18
Sáng hôm qua lephung đến chùa Vĩnh Nghiêm thăm bé Hoàng Đức Anh lần cuối cùng. Bé nằm yên, ngủ giấc ngàn thu trong quan tài, mẹ bé vật vã khóc than, không ai có thể cầm được nước mắt tiễn đưa bé về cõi vĩnh hằng. Rất đông người đến dự lễ tang: thầy chủ nhiệm, thầy thể dục, cô giáo của trường tiểu học Hoàng Văn Thụ,  phóng viên báo Sức khỏe, Tuổi trẻ, các cô chú anh chị … đã từng bên cạnh giúp đỡ mẹ con bé trong thời gian qua. Trường tiểu học HVT đã quyên góp và trao cho mẹ bé số tiền là 37.100.000 đ để phụ giúp mẹ bé chữa bệnh cho bé trong tháng 4 vừa qua. Mẹ bé khóc nói trong nước mắt, bé chờ đợi sự giúp đỡ trong 1 năm qua để chữa trị, vì cần 1 số tiền rất lớn. Trường ĐH Công nghiệp, Tổng giám mục và báo Tuổi trẻ đang tiến hành quyên góp cho bé. Đến giữa tháng 8 này thì bé sẽ được vào toa thuốc đặc trị đầu tiên do trường ĐH Công Nghiệp chi trả, nhưng đã không còn kịp nữa… Âu cũng là 1 phận người, bé ra đi nhẹ nhàng và nhanh chóng để kết thúc những tháng ngày đau đớn vì bệnh tật hành hạ, dù đã để lại 1 nỗi đau và mất mát quá lớn cho mẹ bé. Cầu mong linh hồn bé sớm được siêu thoát.
Nam Mô Bổn Sư Thích Ca Mâu Ni Phật!

Ngủ rồi penguin

Trả lời #132 vào: 31-07-2012 02:46:45
Quỹ đã chuyển 1.000.000VND vào tài khoản chị Lephung. Nhờ chị kiểm tra giúp em.
Cầu mong linh hồn bé sớm siêu thoát!
Thân.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #131 vào: 30-07-2012 21:31:42
Không thể nào quên được gương mặt hồn nhiên và láu lỉnh của Hoàng Anh  trong lần được cô lephung và chú My Darling đưa đi chơi Thảo Cầm viên .
Cầu mong hương hồn Bé sớm được siêu thoát.

Chúng ta xuất quỹ 1,000,000đ để phúng điếu cho Bé.
Bận công việc không kịp về đưa tiễn Hoàng Anh nên 6x đã nhờ lephung ứng tiền khi đến thăm và chia buồn cùng mẹ của Bé sáng nay.
Cảm ơn lephung và các bạn đã quan tâm tới bé trong thời gian qua .

Thân.

@Pen : Em chuyển trả lephung 1,000,000đ nhé . Cảm ơn Pen nhiều.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #130 vào: 30-07-2012 19:17:46
Thật khó tin, Yugi thấy tấm hình bé chụp cách đây 1 tuần thế mà giờ em đã ra đi.
Chúc em yên nghỉ và mẹ em sẽ vượt qua được mất mát lớn lao này.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #129 vào: 29-07-2012 14:59:20
Ôi nghe tin thật là buồn . Bé Anh về nơi cõi trần bình yên nhé và mong linh hồn bé sớm siêu thoát !

Ngủ rồi conanvn

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #128 vào: 29-07-2012 13:08:22
NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT .

- NGUYỆN CẦU CHO HƯƠNG HỒN BÉ SẼ VÃNG SINH NƠI TÂY PHƯƠNG CỰC LAC

ĐỨC PHẬT ADIĐÀ SẼ TIẾP DẪN HƯƠNG LINH CỦA BÉ, BÉ HAY YÊN NGHỈ TRONG BÌNH YÊN NHÉ

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #127 vào: 29-07-2012 11:15:41
Biết là bệnh của bé sẽ khó có cơ hội bình phục,nhưng sau nghe tin vẫn xót lòng.
Mong là em giã từ cõi trần về một nơi bình yên,ko còn đau đớn và luôn hanh phúc vui vẻ nhé bé Anh.
Xin đc thắp nén nhang lòng chia sẽ nỗi đau cùng gia đình bé.

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.