Tác giả Chủ đề: Hòa Khánh, Cái Bè - Gđ Chị Út cháu Dư - Bệnh nặng & Nghèo  (Đã xem 21127 lần)

Ngủ rồi minhsơn97

Ngày mai thứ 7 24/10/2020 mình sẽ ghé thăm trường hợp này. Ban quản trị và cả nhà có cần trung chuyển giúp đỡ gì không ạ?
Chào cả nhà. 
Chào anh My Darling, hôm trước anh ghé gia đình chị út, anh cho cả nhà biết  thông tin về gia đình chị út ở hiện tại nha.
Cám ơn anh. 
Chúc mọi người ngủ ngon. 

Lẽ phải ánh sáng dẫn đường của nhơn loại.

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg

Ngủ rồi minhsơn97

Ngày mai thứ 7 24/10/2020 mình sẽ ghé thăm trường hợp này. Ban quản trị và cả nhà có cần trung chuyển giúp đỡ gì không ạ?
Chào cả nhà. 

Chào anh, đã sáu năm rồi chúng ta chưa ghé thăm và cập nhật thông tin về gia đình chị Út. Lần nầy may mắn có anh ghé thăm, anh ghé thăm và cập nhật tình hình gia đình của chị út để mọi người cùng nắm rõ thông tin, đựa vào thông tin anh chia sẻ khi đó chúng ta sẽ đưa ra hướng giúp đỡ (nếu cần) cho gia đình chị Út,cám ơn anh. 
Xin cám ơn cả nhà. 

Lẽ phải ánh sáng dẫn đường của nhơn loại.

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!

The following users thanked this post: banbe6x, minhsơn97, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Hiện Vịt vẫn chuyển 450k/tháng cmtx cho chị Út Dư - Tiền Giang, quá lâu rồi không có tin tức, nhờ các bạn miền Tây cập nhật nhé.

Cảm ơn.

The following users thanked this post: minhsơn97

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Hiện nay thành viên  XuLanhTinhNong2 đăng ký CMTX gia đình chị Út 450,000đ/tháng từ tháng 7/2015.
Nếu có thể thu xếp thời gian được thì Thanhphong95 ghé thăm động viên gia đình chị Út cũng như cập nhật thêm thông tin, hình ảnh dùm.

Cảm ơn sự quan tâm của Thanhphong95 và cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi thanhphong95

Trường hợp này như thê nào rồi cả nhà ??? mình ở gần đây có cần mình đi cập nhật  tin tức gì không

The following users thanked this post: minhsơn97

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trưa nay mình đi qua Cái Bè và luôn tiện ghé thăm gia đình Chị Út cháu Dư , từ ngoài QL1A chạy vào ấp 2 xã Hòa Khánh nơi gia đình anh chị đang sinh sống cũng xa . Khi đến nhà thì không có ai ở nhà chỉ có 2 cháu đang ở nhà , sau đó anh Trực mới đi làm phụ hồ về vì lúc này là buổi trưa mà mình cũng vừa gọi cho anh . Chị Út thì mới đi khi sáng mới đi lên TP Mỹ Tho để chạy thận , nghe anh Trực nói là 1 lần đi như thế kể cả tiền ăn , tiền xe buýt và tiền chạy thận hết khoảng 150k mà 1 tuần phải chạy thận 3 lần , anh nói may có sổ hộ nghèo nên cũng được giảm 1 ít , cháu đầu năm nay lên lớp 2 . Dạo này công việc phụ hồ của anh cũng ít nên gia đình cũng lâm vào khó khăn . Anh Trực cảm ơn cả nhà vừa qua đã hỗ trợ cho gia đình anh 1 ít để sửa lại nhà trên nền đất mới bên cạnh với diện tích 4 X 10 . Mình thấy ngôi nhà làm cũng hay  :cheer:  :cheer: , về mặt bằng nền nhà thì được lát nền bằng xi măng , mặt trước được xây nhưng không tô và có cửa sắt , còn 2 bên và đằng sau được xây không tô bằng tường cao khoảng gần 1m còn phía trên 2 bên và đằng sau được thưng bằng tôn cũ . Về mái tôn được làm bằng tôn mới hơn 1 mái còn lại sử dụng tôn cũ . Ngoài ra phần nhà bếp và toa lét cũng được xây mới . Xin lỗi cả nhà do ko có may hình nên mình miêu tả chi tiết luôn  :lol:  .
Mình có hỏi anh Trực từ trước tới giờ có ai giúp đỡ cho gia đình anh hàng tháng không thì anh nói là không có mà chỉ giúp lúc làm nhà .
Mình mong cả nhà tiếp tục giúp đỡ cho gia đình với mức CMTX như cũ .

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Cảm ơn bác XuLanhTinhNong2 đã tiếp sức Vitcon702 từ tháng 7/2015 CMTX Gia đình chị Út cháu Dư 450,000đ/tháng .

Tổ TK-KT cập nhật dùm.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi yugidazai

Trích dẫn của: \"XuLanhTinhNong2\" post=88507
Cảm ơn Vitcon702 đã cưu mang th này bấy lâu nay. Mình xin tiếp bước cmtx th này từ tháng 7.
Xin cảm ơn yugidazai đã kéo th này lên.
Nhờ Trangvitgioi làm trung chuyển mỗi tháng nhé. Thanks Trang!

Cám ơn bác XuLanhTinhNong2 đã tiếp sức chị Vitcon702 ^^.
Mong TDP duyệt ạ :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi XuLanhTinhNong2

Cảm ơn Vitcon702 đã cưu mang th này bấy lâu nay. Mình xin tiếp bước cmtx th này từ tháng 7.
Xin cảm ơn yugidazai đã kéo th này lên.
Nhờ Trangvitgioi làm trung chuyển mỗi tháng nhé. Thanks Trang!

Lá Lành Đùm Lá Rách
- Xứ Lạnh Tình Nồng

Ngủ rồi yugidazai

Trích dẫn của: \"yugidazai\" post=87068
Trích dẫn của: \"yugidazai\" post=86244
Mong cả nhà giúp chị Út với mức CM 450k/tháng (chi Vitcon702 ngưng từ tháng 1) :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

Trích dẫn của: \"yugidazai\" post=86244
Mong cả nhà giúp chị Út với mức CM 450k/tháng (chi Vitcon702 ngưng từ tháng 1) :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

Xin cám ơn.

VANBIENTHV

• bạn

Ngủ rồi be-buti

Mong các bạn tiếp tục giúp đỡ gia đình chị Út