Tác giả Chủ đề: Huế - Nồi Cháo từ thiện - Bệnh viện Thành phố Huế  (Đã xem 128164 lần)

Ngủ rồi roa456

anh giangcoinam truoc oi! anh co tam anh nao cup anh tat ca cac thanh vien cua noi chao Hue ko? anh dang len DD noi chao Hue de em co the thuong xuyen thay moi nguoi duoc ko anh? em nho moi nguoi wa troi.Cho em gui loi hoi tham den cac thanh vien noi chao hue nhe. em Tien o noi chao Quang Tri day, gio em dang lam viec o Ha Noi nen co don lam lam

Ngủ rồi slim

• Tích Cực
  • **
  • Thích 0
@ phuclehuu:
Hiện tại banner nồi cháo Huế đã thất lạc, vì vậy nếu anh còn giữ file thì anh làm ơn mail cho em (hoanghuytam@gmail.com) để em in lại, tks!!!

Ngủ rồi Lason

giangcoinamtruoc đã viết:

Gửi chị Lason :
Tiện thể hôm qua Ghé thăm nồi cháo Quãng trị thấy ghen tị quá, tạp dề chị may đẹplắm cơ! Có thể cho nồi cháo Huế xin bổ xung hai cái nữa không  chị nhỉ!? :P
  Chị đã tìm được người may tạp dề đẹp này rồi .Nồi cháo Huế cứ túm chị Lathuvang mà la nhé .Chúc nồi cháo Huế luôn vui vẻ ,ngon nghẻ nhe. :kiss:

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Theanh đã viết:
Trích dẫn
Chào cả nhà!
...Sau chuyến ghé thăm, BQT có một số đề xuất như sau:
-Hiện ở Huế và Quảng Trị phải mua găng tay, khẩu trang khá đắt (giá khẩu trang 3-4 ngàn đồng/cái). Vì thế, BQT nhờ anh Banbe6x và chị Lá trích quỹ nồi cháo miền Nam mua một số lượng lớn khẩu trang và găng tay để gửi cho các bạn ở Huế và Quảng Trị....
Thân.

Hôm nay sau khi xem hình Nồi cháo Quảng trị , Lathuvang mới sực nhớ đoạn đề nghị này của Theanh, vì thấy chỉ có 2 bạn múc cháo là đeo khẩu trang, khâu phát hành tiêu càng phải đeo kỹ hơn vì phải hỏi và rắc tiêu 1 xíu là... hắc xì liền .
@Anh PQuyen : mong anh PQuyen duyệt và phát lệnh cho Nồi cháo miền Nam được ủng hộ 2 em Huế và Quảng trị phần khẩu trang , còn găng tay thì có thể sử dụng bao tay xốp mua ngoài đó cũng được. Xin cảm ơn.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
@ Nguyenthy ơi: từ 1/8 em nhận trách nhiệm thủ quỹ nồi cháo Huế đóa, em có số tài khoản mới chưa? Cập nhật lên cho cả nhà cùng biết nhé.

@ Nguyenthy & xuongrong: như lời cô Lá dặn, hai em nhớ mở Topic cập nhật các khoản thu chi nồi cháo Huế để mọi người dễ theo dõi và cũng tiện cho xuongrong làm báo cáo quỹ. Thanks 2 em gái.

Ngủ rồi xuong rong

lathuvang: Em tuân lệnh

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
@Xuongrong : em nên lập thêm topic Cập nhật thu chi ở mục Cập nhật chuyển tiền để báo cáo thu chi Nồi cháo Huế , mọi người sẽ dễ theo dõi hơn.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi xuong rong

Chào cả nhà !
Sau 1 tháng làm anh nuôi nồi cháo Huế. Em báo cáo sơ sơ về quỹ nồi cháo tháng qua nhé.
1. Nhận: Xuongrong nhận quỹ từ ngthy 2 lần
- Lần 1: Ngày 17/07/2011: 700.000
- Lần 2: Ngày 24/07/2011: 2.000.000
=> Tổng cộng đã nhận; 2.700.000
2. Chi:
- Ngày 17/7/2011: 549.000 ( xuongrong đi chợ)
- Ngày; 24/7/201: 515.000 (voka đi chợ)
- Ngày: 31/7/2011: 430.000 (giangcoinamtruoc đi chợ)
- Ngày: 7/08/2011: 600.000 ( xuongrong đi chợ)
=> Tổng cộng đã chi: 2.094.000
 Xuongrong chỉ báo cáo sơ qua về thu chi để các anh chị biết đã. Voka và Giangcoinamtruoc cho em ghi chep cụ thể về 2 làn trước để em nhập vào báo cáo cho cả nàh hí.
Chúc mọi người mạnh khỏe.

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
canthoquetoi đã viết:
Trích dẫn
canthoquetoi phụ 500k cho nồi cháo từ thiện tại Miền Trung-Huế
@lathuvang : em nhờ chị lá trung chuyển dùm 500k đến với Nồi cháo từ thiện tại Huế...
canthoquetoi

Lathuvang đã chuyển 500k của Canthoquetoi vào TK Nguyenthy. NgThy kiểm tra dùm nhé. Cảm ơn em.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi canthoquetoi

canthoquetoi phụ 500k cho nồi cháo từ thiện tại Miền Trung-Huế
@lathuvang : em nhờ chị lá trung chuyển dùm 500k đến với Nồi cháo từ thiện tại Huế nhé chị
cám ơn chị Lá nhiều
Trân trọng ,
canthoquetoi

Ngủ rồi linhthuc

Qũy nồi cháo đã nhận 500.000d tiền CMTX T8 từ ban kungfuviet.
Cmả ơn bạn.

Ngủ rồi linhthuc

Qũy nồi cháo MT đã nhận tiền CMTX T8 từ:
1. DTH: 500.000d
2. Nicercc: 100.000d
Thân.

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
trích dẫn của anh phuclehuu: Hiện bảng banner nồi cháo Huế đã hỏng và thất lạc. Bác oliu có thể thiết kế lại giúp cho được không?
Gửi bác oliu:
Mong bác quan tâm giúp đỡ thiết kế lại để tụi em khi đi phát cháo căng lên cho nó hoành tráng tí! :)
Gửi chị Lason :
Tiện thể hôm qua Ghé thăm nồi cháo Quãng trị thấy ghen tị quá, tạp dề chị may đẹplắm cơ! Có thể cho nồi cháo Huế xin bổ xung hai cái nữa không  chị nhỉ!? :P
Hihi nhìn cái hình chị khen \\\'\\\'Trai Huế\\\'\\\' đẹp trai mà ngại quá chị àh!Thôi lần sau đừng khen nữa chị hí vì..trước đây ai cũng ...nói giống chị hết áh! :lol:
Gửi chị Linhthuc: em đúng là bé \\\'\\\'giangcoi\\\'\\\' mà chị! ai cũng nói rứa hết áh!hihi nhưng mà voi còi chị ạh!nhớ lần anh 0707 gặp em bảo:rứa mà còi đây á! rồi anh slim gặp em cũng bảo:rứa mà còi đây á!và khi mô chị gặp em rồi chị sẽ bảo:Đúng là giangcoi thật! Vì bữa ni em sút mất 4kg rùi chi ơi!huhu! :S
Đầu tuần chúc cả nhà vui vẻ và hạnh phúc!thân ái!

Ngủ rồi linhthuc

Quy da nhan duoc tien 500.000d CMTX T8 tu Meocon. Cam on ban

@giangcoinamtruoc: lau nay chi toan goi em la \\\"be giangcoi\\\" :(

Ngủ rồi Lason

Mấy tấm ảnh kỉ niệm với nồi cháo miền Trung:

Trai Huế phải dễ thương như này

Và đẹp trai như thế này