Tác giả Chủ đề: Chương trình \\\"Bộ ly Xuân - Ươm mầm Nhân ái\\\"  (Đã xem 8050 lần)

Ngủ rồi Chich Le

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #3 vào: 04-01-2014 16:35:40
Bác Phuclehuu, Chich Le và một số người bạn của Chich Le đặt:
- 8 bộ có nắp (2.560k)
- 1 bộ không nắp (300k)
- 5 Mai (có nắp) (400k)
- 2 trúc (có nắp) (160k)
- 1 Cúc (có nắp) (80k)
Tổng: 3.500k
Chich Le đã chuyển tiền vào tài khoản chị Tepty rồi ạ!

Kính chúc chương trình thành công!
Trân trọng!

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #2 vào: 03-01-2014 22:30:41
Mình rất thích ý tưởng này, và cũng hy vọng các thành viên, bạn bè và mạnh thường quân cũng ủng hộ cho chương trình này.

Thaidzuy đặt 2 bộ loại không có nắp nhé.

Chúc chương trình thành công!

Thân mến,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi Âu Dương Kỳ Nhi

Trả lời #1 vào: 03-01-2014 22:17:29
Sau thành công bước đầu của chương trình \\\"Gắn móc khoá - Sưởi ấm Pa Ủ\\\" với 2,000 móc khoá bán ra đem về hơn 30 triệu đóng góp cho Chương trình Pa Ủ. Tuy nhiên, điều thú vị nhất không phải ở số tiền thu được mà ở chỗ nhiều bạn bè đồng nghiệp biết tới NTCM, hiểu được những việc NTCM đang làm, nhất là câu danh ngôn \\\"Sức mạnh lớn nhất trên cõi đời này là sức mạnh của lòng nhân ái\\\". Rất nhiều bạn bè mong muốn không chỉ có 1 câu danh ngôn mà còn có nhiều lựa chọn phong phú.
Trên tinh thần đó, được sự gợi ý của anh HMHai về 4 câu danh ngôn về lòng nhân ái nổi tiếng, ý tưởng làm bộ ly sứ trắng, có logo NTCM và các câu danh ngôn tương ứng với Tùng - Cúc - Trúc - Mai ra đời.
Trong cuộc sống thường nhật, chúng ta bắt gặp đâu đó một câu danh ngôn hay về lòng nhân ái mà không tài nào chúng ta nhớ nổi nó ở đâu giữa biển thông tin. Cũng tương tự, đã bao lần chúng ta vô thức cầm ly nước uống theo bản năng khát mà chẳng để ý trên cái ly đó có hình ảnh gì.
Có nhiều thứ vô tình đi qua cuộc đời như vậy đó. Vì một lẽ đơn giản, xung quanh chúng ta, cái gì cũng ngày càng trở nên hối hả bất cứ khi nào và với bất cứ ai.
Có bao giờ bạn muốn sống chậm lại một phút không?
Có khi nào bạn muốn chia sẻ một ly trà, một ly cà phê…với đồng nghiệp mà không đơn thuần chỉ là trà hay cà phê ?
Có khi nào bạn muốn truyền tinh thần sống tốt, sống có ý nghĩa cho người thân trong gia đình mà không cần phải giáo huấn một bài lý thuyết không?
Có khi nào bạn muốn nơi làm việc của bạn, ngôi nhà ấm cúng của bạn đủ bốn mùa Xuân – Hạ - Thu – Đông ?
Có khi nào bạn lúng túng khi không biết tặng gì có ý nghĩa cho bạn bè, người thân vào dịp Tết này ?
Đặc biệt hơn, có khi nào bạn băn khoăn, muốn làm một việc tốt mà không biết bắt đầu từ đâu?
Vâng, rất đơn giản. Bộ ly sứ trắng Người Tôi Cưu Mang gồm 04 chiếc với 4 câu danh ngôn về lòng nhân ái, hướng thiện tương ứng với Tùng – Cúc – Trúc – Mai sẽ giúp các bạn thoả mãn tất cả các yêu cầu trên.
Thật xinh xắn, màu trắng tinh khiết với các hoạ tiết tinh xảo cũng những câu danh ngôn ý nghĩa đựng trong hộp carton trang nhã. Do thiết kế đặc biệt và số lượng có hạn nên chỉ dành cho những khách hàng Tin vào lòng Nhân ái. Một bộ hoàn chỉnh như trên có giá 300,000 VND, bạn đã góp phần vào các chương trình từ thiện của NTCM số tiền 180,000 VND.
Nếu như bạn muốn loại ly có nắp, rất đơn giản, chỉ cần thêm 5,000 VND cho mỗi nắp. Khi đó, một bộ 4 ly sẽ có giá 320,000 VND và phần ủng hộ của bạn vẫn không đổi, 180,000 VND.
Nếu bạn chỉ thích một trong 4 loài Tùng, Cúc, Trúc, Mai? Không sao cả, giá mỗi chiếc là 75,000 VND không có nắp và 80,000 VND cho loại có nắp. Khi đó, phần ủng hộ của bạn dành cho các chương trình từ thiện NTCM sẽ vẫn là 45,000 VND cho mỗi một chiếc ly.
Chúng tôi trân trọng tất cả đóng góp của các bạn.
Các bạn đặt hàng từ hôm nay để có thể nhận được những bộ ly đầu tiên sau 10/1/2014.
Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các bạn và chúc Năm mới Hạnh phúc!

Thủ quỹ của chương trình: Tepty
Tài khoản chuyển tiền: 0011000789682 Nguyễn Thị Thuý Hoà VCB.
Thống kê, cập nhật đăng ký và giao hàng: Kỳ Nhi.
Sau khi cập nhật thống kê công khai, chúng tôi sẽ chuyển số tiền bán cốc vào quỹ DD.

[/URL][/img]

[/URL][/img]

[/URL][/img]