Tác giả Chủ đề: Miền Bắc - Sinh nhật NTCM Lần thứ 4  (Đã xem 25869 lần)

Ngủ rồi Sonrack

Trả lời #81 vào: 17-01-2011 12:19:12

Ngủ rồi Sonrack

Trả lời #80 vào: 17-01-2011 12:16:56
Thừa lện của chị KN, em có vài cái ảnh đây ạ :(chú thích sau nhé)

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #79 vào: 17-01-2011 02:09:59
@ Chị Haybanglong : Daicatroc thay mặt anh em Diễn đàn xin gửi lời cám ơn chân thành nhất tới Cụ, Chúc Cụ sống lâu, mạnh khỏe và hạnh phúc

- Chúc mừng chị vì đã đấu giá thành công hai  món đồ, em nghĩ đó chính là những món quà của cuộc sống,là một trong những món đồ  rất có ý nghĩa mà chị đã từng mua.

- Daicatroc cũng xin giải thích câu đố mà em đã đố mọi người trước ngày SN Diễn đàn để vợ chồng chị đỡ phải thức khuya đoán già đoán non kẻo lại lỡ kế hoạch nữa nhé : Cái món đồ đó là : Cốc và chén (bát ăn cơm ) :laugh:

- Daicatroc cũng được một chữ Tâm  nhưng không phải do đấu giá trúng mà có một phụ nữ rất xinh đẹp tặng, chị thấy đẹp trai có lợi..... nhờ, với lại mình cũng ở hiền gặp lành nữa, nên trời cũng hay thương :woohoo:

@ Libra: Cám ơn Libra vì đã tặng chữ, nếu có cơ hội sẽ mời Libra một ly cà phê nhé.

@ Kinhhi : tình cảm chân thành thì xấu hổ gì em  không cần phải mang hai mũ bảo hiểm đi để che mặt đâu

@All: 2h sáng ngồi vạ vật ở sân bay do delay, may mà có NTCM để tâm sự, đêm cũng qua mau - Chúc mọi người một ngày mới vui vẻ và hạnh phúc

Âu Dương Kỳ Nhi

• bạn
Trả lời #78 vào: 16-01-2011 22:41:17
Ối Giời ơi, bác Daicatroc ơi, chị hàng xóm mà bác dẫn đi cùng hôm SN có vào đọc DD NTCM không ạ? Mai đi làm em phải đội 2 mũ bảo hiểm mới được  B)

Bác Sonrack chưa post ảnh bác chụp lên ạ?  :laugh:

Còn nhiều bác tay lăm lăm máy ảnh, chớp nháy liên hồi tối qua cũng chưa thấy ảnh đâu nhỉ  :woohoo:  

P/S: KN cố gắng mai hoặc ngày kia sẽ up lên ít ảnh nhưng xem qua máy có vẻ không đẹp lắm  :blush:

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #77 vào: 16-01-2011 17:34:49
Xin trân trọng tường thuật chương trình sinh nhật ấm cúng của NTCM lần thứ 4 dưới góc nhìn của Daicatroc :

Happy birthday to NTCM

Bánh gà to

Hoa - Một phần tất yếu của sinh nhật

Quà sinh nhật của anh em nhà Traitan

Món ăn ngon của ngày sinh  nhật

Chân dung lãnh đạo thế hệ mới.
 Tuy đã lên chức Lão, hơi già nhưng vẫn chạy chọt cửa sau thế lào lại đắc cử, thế này phải gọi là già hóa đội ngũ  lãnh đạo kế cận

Nhìn cái bụng của  tân lãnh đạo kìa

Đang tranh thủ vận động hành lang để kiếm phiếu bầu

Có cục thịt gì trên đầu Hanoi thế hử

Chị em là thích món này lắm

Sau đây là một số sự kiện nổi bật trong chương trình

Trước tiên là màn tỏ tình gây chấn động dư luận của Ki nhi trước mặt Daicatroc

Kinhi : Tinh cảm của em là chân thành mừ :

Ngón tay đẹp nhất diễn đàn NTCM

Penguin bị đau bụng  chắc phải tốn khá nhiều Bepberin

ThaiDzuy hát bài Đừng Xa Duy đêm nay

Cò mồi với bài : Tôi xin người....... hãy đấu giá

Bác Nông Dân Vĩnh Phúc với tiết mục trình diễn thời trang áo da pha thổ cẩm

Đố mọi người biết cái gì  trên màn hình thế ????? Có phải của Nông dân Vĩnh Phúc khi thấy Tép không hử ???

Vợ chồng nhà Cua - La hí hửng với kỉ niệm chương, chắc tưởng là vàng bốn số chín

Quảng cáo kem nhe răng Monkey Closeup

Năm nay NTCM tha hồ luộc bánh trưng tặng người nghèo không lo thiếu củi ( Đội Traitan tài  trợ củi đun miễn phí từ Lai Châu )

Áo ai rách tả rách tơi
Sao lại phơi chốn vui chơi  thế này

Đội Trai tân biểu diễn môn võ thuật Hổ trảo

Chương trình ảo thuật

Người không mang .... thủ

Ngủ rồi haybanglong

Trả lời #76 vào: 16-01-2011 17:25:34
Chào cả nhà!
   Chiều nay tranh thủ con gái rượu đang ngủ mình đã chạy ra chỗ nấu cháo để được nghe kể về buổi SN tối qua. Hôm qua vui quá mà mình đành chịu vì con gái mới sốt lúc 3h chiều. Tiếc quá,lại phải chờ 1 năm nữa vậy. Rất mong những chữ Hán : Phúc - Lộc - Thọ - Tâm - Chí ... do chính tay bố đẻ của mình đã 82 tuổi viết để góp vui với SN đã được các bạn mua sẽ được sử dụng. Cứ mùa xuân về là có những người đi mua chữ để treo trong nhà nên bố mình đã nghĩ ra việc viết để tặng DD.Chúc cho DD của chúng mình ngày càng phát triển và hiệu quả. Mong rằng hôm tổ chức CMX ở Trại Phong sẽ được làm quen với nhiều bạn nữa.
 Gửi Đại ca trọc: cám ơn ý tưởng đấu giá qua điện thoại của Đại ca, ngồi ở nhà tưởng tượng ra không khí ở đấy mà bứt rứt không yên, tớ đã nhờ Chích Chòe đấu giá hộ. Cuối cùng tuy ở nhà nhưng tớ cũng đã rinh được về 1 cái đồng hồ xinh xắn cho con gái và ít thuốc ngâm chân cho bố mẹ già. Xin cám ơn tất cả các bạn trong DD.

Ngủ rồi quantumit

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #75 vào: 16-01-2011 14:52:58
Hôm qua em về sớm nên k đc theo dõi hết phiên đấu giá gay cấn. Sao em chưa thấy hình post lên vậy hả mọi người ơi !

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #74 vào: 16-01-2011 11:42:33
Libor đã viết:
Trích dẫn
Cảm ơn các bác đã nhường cho em  cành đào của vợ chồng nhà bác Sơn Cua & bác La Són trong buổi đấu giá ngày hôm nay :))...cũng vì nó mà đến bây giờ em mới mò về được đến nhà :(( :(( Cành đào được đặt đúng chỗ nom hơi bị hoành tráng...nhưng ngày mai em lại phải qua chỗ bác Sơnrack để gò, sơn lại cái nóc em Cà-rem :(( :(( :((   :P  :P  :blink:

Em chúc mừng nhà Libor nhé : Vừa có cành đào to đẹp vừa có nóc xe mới, đúng là song hỷ lâm môn :laugh:

Ngủ rồi Comoi

Trả lời #73 vào: 16-01-2011 11:00:42
Libor đã viết:
Trích dẫn
Cảm ơn các bác đã nhường cho em  cành đào của vợ chồng nhà bác Sơn Cua & bác La Són trong buổi đấu giá ngày hôm nay :))...cũng vì nó mà đến bây giờ em mới mò về được đến nhà :(( :(( Cành đào được đặt đúng chỗ nom hơi bị hoành tráng...nhưng ngày mai em lại phải qua chỗ bác Sơnrack để gò, sơn lại cái nóc em Cà-rem :(( :(( :((   :P  :P  :blink:

Anh Ní chưa trả công Lão với em khâu bốc xếp nhá :(  B)

.

Ngủ rồi Libor

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #72 vào: 16-01-2011 00:24:40

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #71 vào: 15-01-2011 23:56:30
Thêm một sinh nhật ý nghĩa nữa vừa trôi qua đánh dấu tuổi lên 5 của bé NTCM.

Mỗi người có cảm xúc riêng nhưng tựu trung lại là đầm ấm, vui và nhân ái.

Chân thành cảm ơn sự tham gia từ khâu chuẩn bị cho tới khâu thực hiện và gặt hái thành quả của tất cả các anh chị bạn bè thành viên NTCM cũng như các anh chị từ diễn đàn Otofun sang chung vui.

Các tay máy chuyên nghiệp Sonrack và KyNhi sẽ có phóng sự bằng hình.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi sansui

Trả lời #70 vào: 15-01-2011 12:57:03
cả nhà ơi chốt lại là chiều nay 5g30 có mặt tại hotlife cafe 65 quán sứ ạ???? em chắc là cho tiểu cách cách nhà em đi cùng để còn đong hàng xem có được anh NTCM F2 nào ko

Ngủ rồi quantumit

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #69 vào: 15-01-2011 12:30:51
Em xin lối cả nhà tối nay em có việc nên không qua dự sinh nhật được . Tiếc quá !

Ngủ rồi Tepty

Trả lời #68 vào: 15-01-2011 12:18:12
Sonrack đã viết:
Trích dẫn

Chị Tép ơi!Chị nói thế mấy anh đại gia,đại tẩu đó mà biết sẽ mắng em đấy,các anh ý lại cho rằng e thấy sang ...   :([/quote]

Em hứa sẽ mang một đại gia đi xe Kia Karen đến tham dự! =))[/quote
anh oi , anh ga dai gia do mang ca rem ra dau gia di  :laugh:
@ anh troc : em su dung not cho hoa hong vao lam giai thuong nhe

Ngủ rồi daicatroc

Trả lời #67 vào: 15-01-2011 07:12:02
Tepty đã viết:
Trích dẫn
Chương trình sinh nhật năm nay sẽ có 3 trò chơi ly kỳ hấp dẫn, cần rất nhiều đạo cụ và 03 phần thưởng... Các mạnh thường quân ơi ủng hộ cho sinh nhật tại MB giải thưởng cho phần này với ạ. Cám ơn các bác nhiều

Daicatroc tham gia với Tep một phần quà nhé