Tác giả Chủ đề: Sài Gòn - Quán Cơm 2000 đồng  (Đã xem 304986 lần)

dii

• bạn
Trả lời #69 vào: 14-04-2010 03:49:18
em moi biet den hoat dong quan com cua moi nguoi. Doc cac bai bao ma em thay rat cam dong. Hien nay em dang hoc tap tai My nhu*ng ma em rat muon duoc giup do moi nguoi. Gia dinh em song tai Hanoi, ca bo va me em deu rat tich cuc trong cac hoat dong tu thien. Bo me em cung co nhieu thoi gian va deu rat hao hung duoc tham gia vao cac chuong trinh tu thien moi nguoi to chuc tai mien Bac. Em cam on truoc a.

Ngủ rồi heocon_0188

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #68 vào: 14-04-2010 02:52:16
minh doc thay quan com can them nhan luc,vay minh co the xin tham gia dc khong?

Ngủ rồi Tiger

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #67 vào: 13-04-2010 22:37:13
  Cập nhật số lượng hiện vật ủng hộ cho quán cơm.
    Ngày 12/4.
  - Anh Lehung73 ủng hộ:
  Dưa leo:  15 kg.
  Su su:    12 kg.
  Cà rốt:    3 kg.
  Hành lá:  0.5 kg.
    Ngày 13/4.
  - Công ty Green factor Co Ltd ủng hộ:
    Trái cây: 300 phần.
  - Nhóm bạn cô ủng hộ:
    Cà  chua:  30 kg.
  - Chị Nguyễn Hoà Anh Thư ủng hộ:
    Gạo:       400 kg.
    Nước tương:  5 thùng (120 chai).
  - Chị Hồ Thuý Anh ủng hộ:
    Gạo:       500 kg.
    Nước tương: 20 lốc (240 chai).
    Nước mắm:   2 thùng (27 lít).
    Dầu ăn:     10 chai (10 lít).
  - Cô Yến ủng hộ:
    Chân vịt + cánh vịt:   16 kg.
   Cảm ơn sự ủng hộ của anh (chị) dành cho hoạt động của quán cơm!

Ngủ rồi oliu

Trả lời #66 vào: 13-04-2010 21:17:58
siro đã viết:
Trích dẫn
em muốn đến giúp các anh chị ở quán cơm ,vậy tới quán em sẽ gặp ai ah ?

Ban oi, ban cu nhao vo quan com va thay viec gi lam viec do. Luc dau, oliu cung nhu ban, truoc la sau quen thui.

Ngủ rồi siro

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #65 vào: 13-04-2010 19:55:29
em muốn đến giúp các anh chị ở quán cơm ,vậy tới quán em sẽ gặp ai ah ?

dii

• bạn
Trả lời #64 vào: 13-04-2010 19:25:22
k87yeng đã viết:
Trích dẫn
Dạ vâng. Sáng thứ 7 cả em và em gái đều được nghỉ, sắp xếp được thời gian em sẽ qua. Em cám ơn anh và chào anh.

@k87yeng :angry: em nói tuần trước tới....vậy mà không thấy đâu...sẽ ăn đòn. hehehe.

dii đã viết:
Trích dẫn
Cam on 6x.

Minh da nho nguoi mua 1 may xay sinh to va 1 microwave.
Hi vong se dem den QC2K chieu toi ngay mai hoac thu nam.

@bác dii làm việc đúng nhanh gọn luôn ha.... vừa nói hôm trước, hôm sau là bụp bụp..có đồ chơi cho quán cơm rồi. :ohmy:

dii

• bạn
Trả lời #63 vào: 13-04-2010 19:05:56
Cam on 6x.

Minh da nho nguoi mua 1 may xay sinh to va 1 microwave.
Hi vong se dem den QC2K chieu toi ngay mai hoac thu nam.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
Trả lời #62 vào: 13-04-2010 12:24:01
SoNy đã viết:
Trích dẫn
@ SoNy : Bạn có thể chuyển tiền ủng hộ quán cơm 2k vào TK của Lathuvang (Thủ quỹ của quán cơm 2k). Thông tin về TK của Lathuvang bạn coi theo link dưới đây :
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=12&id=339
Sau khi chuuyển tiền bạn nhớ nhắn tin theo số ĐT của Lathuvang để bạn ấy cập nhật lên DĐ nhé , đồng thời đừng quên đăng ký Cưu mang theo link dưới đây để tổ Thống kê tiện theo dõi và cập nhật tin nhé : http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=showcat&catid=16
Cảm ơn bạn nhiều !

Cám ơn banbe6x, mình đã rõ thông tin TK của Lathuvang nhưng còn đăng ký theo mẫu CMTX hay CMKTX thì không vào được mẫu để điền đơn đăng ký, banbe6x xem lại link giúp mình với. Cám ơn bạn nhiều.[/quote]

Đường link đăng ký CMTX hoặc CMKTX nè SoNy.
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&task=dangkycuumang

Nếu vẫn không được, bạn chỉ cần click vào mục \\\"Đăng ký cưu mang\\\" dòng chữ màu cam phía trên, sẽ hiện ra cái khung để bạn điền thông tin vào.

Cảm ơn sự ủng hộ của bạn.

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #61 vào: 13-04-2010 10:31:10
Dạ vâng. Sáng thứ 7 cả em và em gái đều được nghỉ, sắp xếp được thời gian em sẽ qua. Em cám ơn anh và chào anh.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #60 vào: 13-04-2010 10:14:40
k87yeng đã viết:
Trích dẫn
Em ... xin ủng hộ quán cơm hàng tháng 150k hoặc 15kg gạo. Vì em dùng ATM là Agribank, nên nếu chuyển vào TK VCB sẽ tốn mất 25k chuyển em thấy uổng quá. Xin cho em lời khuyên tốt nhất. Em chân thành cảm ơn.

Xin cảm ơn k87yeng rất nhiều . Khi rảnh bạn có thể ghé quán cơm 2k để cùng làm với mọi người và tiện thể thì chở gạo qua luôn . Bạn nhớ vào mục Đăng ký Cưu mang để đăng ký việc ủng hộ nhé . Thân !

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi SoNy

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #59 vào: 13-04-2010 10:05:25
@ SoNy : Bạn có thể chuyển tiền ủng hộ quán cơm 2k vào TK của Lathuvang (Thủ quỹ của quán cơm 2k). Thông tin về TK của Lathuvang bạn coi theo link dưới đây :
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=12&id=339
Sau khi chuuyển tiền bạn nhớ nhắn tin theo số ĐT của Lathuvang để bạn ấy cập nhật lên DĐ nhé , đồng thời đừng quên đăng ký Cưu mang theo link dưới đây để tổ Thống kê tiện theo dõi và cập nhật tin nhé : http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=showcat&catid=16
Cảm ơn bạn nhiều ![/quote]

Cám ơn banbe6x, mình đã rõ thông tin TK của Lathuvang nhưng còn đăng ký theo mẫu CMTX hay CMKTX thì không vào được mẫu để điền đơn đăng ký, banbe6x xem lại link giúp mình với. Cám ơn bạn nhiều.

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #58 vào: 13-04-2010 09:59:02
Em chào các anh các chị. Gia nhập DD từ ngay 2/4 tới giờ mà em vẫn chưa giúp được gì em thấy rất áy náy. Hiện em là sinh viên, không có gì nhiều xin ủng hộ quán cơm hàng tháng 150k hoặc 15kg gạo. Vì em dùng ATM là Agribank, nên nếu chuyển vào TK VCB sẽ tốn mất 25k chuyển em thấy uổng quá. Xin cho em lời khuyên tốt nhất. Em chân thành cảm ơn.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #57 vào: 13-04-2010 09:51:28
SoNy đã viết:
Trích dẫn
Mình là thanh viên mới gia nhập diễn đàn, rất cảm kích trước nghĩa cử của các bạn, mình muốn đóng góp một chút cho hoạt động này. Vì không thu xếp được công việc để đến góp sức cùng các bạn, nên mình xin đóng góp chút tiền, xin ban quản trị cho hỏi mình có thể gởi tiền đến đâu. Cám ơn cả nhà, và mong cho quán cơm 2000 đồng sẽ bền vững và ngày càng được nhân rộng hơn nữa.

Cảm ơn bạn nhiều !

BS

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #56 vào: 13-04-2010 09:37:26
dii đã viết:
Trích dẫn
banbe6x oi,

Minh co the giup QC2K mua lo vi ba va may xay sinh to.
Anh co the cho biet gia ca hay model va cho nao ban khong?

@dii: Thường thì 6X thấy ở Metro hay siêu thị điện máy Nguyễn Kim trong các đợt khuyến mãi hay bán các loại máy này với giá rẻ . Các siêu thị điện máy khác trong đợt khuyến mãi chắc cũng rẻ bạn à . Đối với máy xay sinh tố đa chức năng hay microwave thì chúng ta có thể dùng sản phẩm gia dụng để phụ trợ trong khâu chế biến được . Xin cảm ơn bạn đã chung tay .

BS

Ngủ rồi SoNy

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #55 vào: 13-04-2010 09:26:37
Mình là thanh viên mới gia nhập diễn đàn, rất cảm kích trước nghĩa cử của các bạn, mình muốn đóng góp một chút cho hoạt động này. Vì không thu xếp được công việc để đến góp sức cùng các bạn, nên mình xin đóng góp chút tiền, xin ban quản trị cho hỏi mình có thể gởi tiền đến đâu. Cám ơn cả nhà, và mong cho quán cơm 2000 đồng sẽ bền vững và ngày càng được nhân rộng hơn nữa.