Tác giả Chủ đề: Huế (A Lưới) - Chị Trần Thị Hoa - Hộ nghèo, nuôi 3 cháu ngoại  (Đã xem 3898 lần)

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Chào bạn Linh Kha

MTQ Hiện Ga chuyển CMTX hoàn cảnh này đến hết tháng 4.
Cùng MTQ Alny Tu

Bạn vui lòng cập Nhật đánh giá tình hình giúp cả nhà và hướng để xuất như thế nào cho hoàn cảnh này:

Đề xuất như nào cho cả nhà biết nhé. Thân.
« Sửa lần cuối: 23-04-2024 11:21:53 gửi bởi phuclehuu »

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Trao quà tháng 4 năm 2024 cho gia đình chị Hoa goá phụ nuôi các cháu ngoại không có bố, một mình bà không gồng gánh được vừa nuôi con vừa nuôi các cháu nhỏ. Biết ơn ngôi nhà người tôi cưu đã giúp gia đình bà trong thời gian qua 

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Trao quà thường xuyên của mạnh thường quân giúp đỡ gia đình bà Hoa nuôi các cháu ngoại không có cha. Gia đình thật sự rất biết ơn ngôi nhà NTCM đã giúp đỡ gia đình trong thời gian qua
« Sửa lần cuối: 19-03-2024 21:56:13 gửi bởi ThaiDzuy »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, letuantu

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Em đã trao tiền của tháng 2/2024 trước Tết cho bà cháu chị Hoa rồi ạ. Biết ơn quý anh chị rất nhiều
« Sửa lần cuối: 19-03-2024 21:57:46 gửi bởi ThaiDzuy »

The following users thanked this post: letuantu

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Dạ em mới nhận 900.000đ của anh chị Huỳnh Ngoc Ngan hỗ trợ tháng 2,3,4 năm 2024 biết ơn anh chị nhiều, năm mới chúc gia đình anh chị gặp nhiều may mắn và thành công ạ. Sau 12h em sẽ đi trao tiền mặt cho bà mua bánh kẹo và áo quần cho các cháu ạ 

The following users thanked this post: banbe6x, letuantu

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Em có nhận tháng 2,3,4 năm 2024 của anh chị TU ALNY ạ. Biết ơn anh chị nhiều năm mới chúc gia đình anh chị luôn bình an may mắn 🍀 

The following users thanked this post: letuantu

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Em đã trao tiền tháng 1 năm 2024 cho chị Hoa và các cháu ạ. Thay mặt gia đình biết ơn các nhà Hảo tâm đã giúp đỡ cưu mang gia đình chị ạ 

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Mùa đông không lạnh của bà cháu chị Hoa khi món quà của ngôi nhà NTCM tháng 12 đến với gia đình chị, biết ơn quý MTQ nhiều ạ 

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Em cô Kha đại diện cho quý MTQ trao quà tháng 11 cho gia đình chị Hoa và 3 cháu ngoại bị bỏ rơi chị đang nuôi, chị Hoa và các cháu ko biết nói gì hơn rất biết ơn quý MTQ đã nuôi chị cùng các cháu. Tháng này nhà chị hết gạo mắm muối nên chị nhờ em mua và chở luôn vì chị không có xe để đi ạ. Em xin cảm ơn 

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Em có nhận ck của quý anh chị hảo tâm gửi đến hoàn cảnh chị Hoa ạ, biết ơn quý anh chị nhiều 

The following users thanked this post: ThaiDzuy, letuantu, maitramtg

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Em mới nhận tiền hỗ trợ tháng 11,12 của mtq chuyển đến cho bà Hoa nuôi 03 cháu không có bố, biết ơn quý mtq nhiều ạ 

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Hôm qua em có nhận của mtq giúp hoàn cảnh của chị Hoa ạ 

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Thay mặt gia đình em Hồ Thị Linh Kha người đã trực tiếp mua nhu yếu phẩm của các MTQ gửi đến gia đình chị Hoa đang nuôi 3 cháu ngoại không có cha cho đến thời điểm hiện tại là đã được 6 tháng, các cháu nhờ có sữa gạo và nhu yếu phẩm khác nên các cháu được chăm sóc tốt về sức khỏe, gia đình rất biết ơn quý MTQ đã quan tâm giúp đỡ. 
Hôm nay em trao nhu yếu phẩm tháng 10/2023 là 1 triệu đồng trong đó em mua nhu yếu phẩm là 603.000đ tiền mặt là 400.000đ tổng số tiền làm tròn là 1.000.000đ 

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Biết ơn quý MTQ hôm nay em đại diện trao nhu yếu phẩm tháng 9 cho gia đình chị Hoa ạ
« Sửa lần cuối: 14-09-2023 08:59:15 gửi bởi Hồ Thị Linh Kha »

Ngủ rồi Hồ Thị Linh Kha

Em Thay mặt quý Mtq em đại diện trao quà tháng 8 cho chị Hoa và các cháu biết ơn ngôi nhà NTCM đã giúp đỡ hỗ trợ trong mấy tháng qua