Tác giả Chủ đề: Duy Phước, Duy Xuyên - Cụ Hối 87T - Nghèo & bệnh con khuyết tật, tâm thần bất ổn.  (Đã xem 41234 lần)

anny912@yahoo.com

• bạn
Hi Duy, đã chuyển khoản cho Duy, nhờ Duy chuyển tiền đến cụ Hối nhé! Duy check lại tài khoản xem có nhận được tiền không, nếu không mình chuyển lại. Thân ái!
(Người chuyển: Huỳnh Thị Tố Uyên)

Ngủ rồi quangduy

Chiều hôm qua (11.7), quangduy đã đến nhà và đã trung chuyển giúp 1.000.000đ đến Cụ Hối. Lúc này, cả nhà đều có mặt đầy đủ. Chị Cúc, chị Định (con cụ  Hối). Thân.
Lúc nào Khang Siro có nhu cầu đến thăm cụ  Hối, gọi điện quangduy sẽ chỉ dẫn đường nhé. Thân chào

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
@ Khang Siro: Liên lạc quangduy 0903005491 để quangduy chỉ đường ạ.

Thân mến.

PLH up giúp hình trung chuyển CM cụ Hối.

Gởi quangduy: Anh đưa thông tin nhé.

Cảm ơn!

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi Khang Siro

Chào các anh chị và các bạn ở Quảng Nam.
Đầu tuần sau em ở Đà Nẵng 4 ngày, em muốn đi thăm gia đình cụ.
Anh chị và các bạn có thể chỉ giúp và đi cùng em được không ah ? Em cảm ơn anh chị và các bạn trước ah.

Ngủ rồi quangduy

Q.Duy đã nhận được tiền, sẽ tranh thủ hôm nay hoặc ngày mai sẽ chuyển đến tay Cụ Hối. Thân!

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã chuyển 1.000.000VND vào tài khoản bạn Quangduy. Chiều thứ  bạn sẽ nhận được tiền. Nhờ bạn lưu ý giúp, cảm ơn bạn!

Ngủ rồi quangduy

Hôm trước có hình nữa, nhưng sao mình đăng lên mà nó trống rỗng.

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi pquyen

Pen em chuyển 1.000.000 từ Tminhnguyen cho quangduy nhờ chuyển cho cụ Hối.

Quangduy cho thêm thông tin hình ảnh giao nhận nhé!

Thân.

Ngủ rồi quangduy

Ngủ rồi quangduy

Chiều 02/7 quangduy đến nhà  chị Cúc lúc chị ấy vừa về, và đã chuyển số tiền 400.000đ (CMTX tháng 6) cho Cụ Hối.

Ngủ rồi quangduy

quangduy vừa nhận được thêm 700.000đ trong tài khoản (từ Lathuvang, CMTX đến tháng 12/2012); Như vậy tổng cộng đã nhận được: 900.000đ. (soccon95 200.000đ, Lathuvang: 700.000đ).

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
banbe6x đã viết:
Trích dẫn
Chị Minh Châu CMTX gia đình cụ Hối 100,000đ/ tháng , bắt đầu từ tháng 6 đến hết tháng 12/2012 ( 7 tháng )...
Thân.

@Quangduy : hôm nay Lathuvang đã trung chuyển vào TK bạn 700,000đ CMTX từ tháng 6 đến tháng 12/2012 của chị Minhchau, bạn vui lòng chuyển tiếp mỗi tháng dùm. Vì chuyển tiền khác hệ thống nên chắc thứ 2 mới nhận được. Bạn kiểm tra và hồi âm nhé. Cảm ơn nhiều nhiều.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi quangduy

Đúng như lời Phong nói, sáng ni có cuộc họp đột xuất nên chưa kịp đăng bài. Sau khi nhận được 1000.000 của anh Tminhnguyen giúp, quangduy và Phong sẽ cùng đến nhà trao cho Cụ Hối. Thân.

Ngủ rồi phong_1992_qn

trangvitgioi đã viết:
Trích dẫn
Tminhnguyen giúp cụ 1.000.000đ, nhờ bạn quangduy trung chuyển giúp đến cụ nhé, bạn xác nhận giùm để Tổ ĐP duyệt chuyển tiền. Cảm ơn quangduy nhiều.

Con chào cô trangvitgioi!
Vì anh quangduy có việc nên nhờ phong92 xác nhận giúp. Hôm qua anh quangduy đã nhận được 200.000đ từ cô ngochanh và định đi chuyển trước cho Cụ nhưng vì một chút trục trặc nên chưa đi được, vậy Tổ ĐP có thể chuyển số tiền 1.000.000đ từ Tminhnguyen giúp Cụ vào tài khoản anh quangduy. Sau khi nhận được tiền thì anh quangduy lên xác nhận và phong92 sẽ cùng anh đến nhà Cụ để trao.
 Con xin hết ạ!

Lan toả lòng nhân ái!