Tác giả Chủ đề: Hà Tĩnh - Em Việt - Bệnh máu - Thạch Hà  (Đã xem 6801 lần)

Ngủ rồi kiepngheo

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #19 vào: 11-02-2011 09:00:45
cảm ơn bạn đã góp ý mình không có ý định cạch khóe gì đâu
lần sau mình sẽ để ý tới câu từ
còn lần trước đau phải mình nói đâu
là 1 thành viên khác
thành thật xin lỗi

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #18 vào: 11-02-2011 00:03:04
kiepngheo đã viết:
Trích dẫn
Sao nhà mình không tháy xác minh hoàn cảnh này nhỉ
...
Không biết có tành viên nào xác minh dùm coi

Chào bác kiepngheo,
Yugi nghĩ bác là TV mới, nên bác cần thêm thời gian để xem qua cách thức làm việc và hoạt động nghiêm túc trên tinh thần tự nguyện của NTCM nói chung và các CLB xác minh nói riêng.
Lúc đó, bác sẽ thông cảm hơn chứ ko nên dùng lời lẽ như ra lệnh như thế đâu ạ (2 lần trong cùng 1 topic).
Mọi người đều bận rộn (nhất là Tết), ko ai rảnh cả, quan trọng là các TV CLB xác minh dành được chút thời gian khi rảnh để đi xác minh (1 cách tự nguyện) và còn phụ thuộc vào khoảng cách địa lý (như bác laohatien nói), ko vui sướng gì đâu bác ạ, hơn nữa, các TV đi xác minh sẽ nghĩ thế nào khi nghe bác nói như thế.

Vài lời góp ý, Yugi mong bác suy nghĩ và các TV mới sẽ hiểu thêm :)

Ngủ rồi laohatien

Trả lời #17 vào: 10-02-2011 21:15:36
Trường hợp ở khu vực này chưa có thành viên diễn đàn đi xác minh và chưa có điều kiện để tới, mong bạn thông cảm vì lý do địa lý vậy.

Ngủ rồi kiepngheo

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #16 vào: 10-02-2011 07:55:11
Sao nhà mình không tháy xác minh hoàn cảnh này nhỉ
hôm tết về mình thấy bạn việt đã chập chững bước đi được rồi. mặc dù mặt vẫn còn sưng lắm.bạn Việt còn nói đùa: mình tập đi với mấy đứa trẻ trong xóm mà giờ nó biết chạy rồi minhf thì mới biết lững chững.
Không biết có tành viên nào xác minh dùm coi

Lời Yêu Thương

• bạn
Trả lời #15 vào: 25-12-2010 11:52:30
kiepngheo đã viết:
Trích dẫn
mình rất muốn đk clb xác minh ở miền trung nhưng không biết đk thế nào cả mà tết này co ai ghé hà tĩnh không vậy?xác minh dumfhoanf cảnh này coi

Mình thấy nhiều người hay nói về những vấn đề này nhầm chủ đề kể cả miền Nam . Mình mong các bạn cùng anh chị em khi viết bài như vấn đề này thì đã có chủ đề dành riêng chẳng hạn là CLB xác minh miền Nam , CLB xác minh miền Trung ...để tránh làm loãng chủ đề đó đồng thời các bác trong ban điều hành có thể chuyển những bài viết như thế này về đúng chủ đề . Thân

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #14 vào: 25-12-2010 10:39:11
@ Kiepngheo: Bạn đang sống và làm việc tại Sg, bạn có thể đk làm thành viên của CLB xác minh miền Nam. Việc đăng ký cũng chỉ có tính tương đối thôi bạn ạ, vì bạn với tư cách thành viên của DD thì nếu có điều kiện bạn có thể xác  minh ở tất cả các vùng miền mà. Còn nếu bạn muốn ĐK thành viên CLB xác minh miền Trung thì có thể vào topic CLB xác minh miền Trung để ĐK.
TH này hiện tại DD ko có thành viên ở HT nên phải chịu thôi. Tết này chắc chắn mình sẽ xác minh được vì ở ngay xã của mình mà. Chịu khó chờ thôi bạn ạ, chúng ta ai cũng mong muốn khâu xác minh hoàn thành sớm nhất có thể mà.
Chúc cả nhà cuối tuần yên vui, an bình! :)

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi kiepngheo

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #13 vào: 25-12-2010 09:47:48
mình rất muốn đk clb xác minh ở miền trung nhưng không biết đk thế nào cả mà tết này co ai ghé hà tĩnh không vậy?xác minh dumfhoanf cảnh này coi

Ngủ rồi kiepngheo

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #12 vào: 17-12-2010 10:29:47
ừh
mình ở hà tĩnh
hôm trước vô tình biết đén trang này
thấy chị Minh ở cùng xã. mình có thể xác minh dùm nhưng thành viên clb đã xác minh rùi
minh đang làm ở SG bạn ạh
cũng vui hôm trước thấy bạn hoacomay giới thiệu hoàn cảnh chị Minh.có để lại số ĐT mình liên lạc nào ngờ lại là bạn học cùng cấp 3 . mình thấy vui vui

Ngủ rồi Sunny_night

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #11 vào: 16-12-2010 18:49:35
TH này ở xa, ở Hà Tĩnh chúng ta chưa có thành viên, không thể nhanh chóng xác minh được. Tiếc là TH này ở ngay xã của mình mà hôm trước mình vừa về nhà lại chưa đọc TH này nên bây giờ đánh botay.com.
Bạn Kiepngheo chờ thêm thời gian thôi, ai đó tiền đi qua thì mới xác minh được, ko thifphair đợi tết mình về nhà sẽ xác minh.
@ Kipengheo: Bạn là người Hà Tĩnh à? Hiện tại bạn đang ở đâu vậy? Rất vui nếu bạn gia nhập cùng CLB xác minh miền Trung

“Thở vào thở ra
Là hoa tươi mát, là núi vững vàng,
Nước tĩnh lặng chiếu, không gian thênh thang...\"

Ngủ rồi kiepngheo

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #10 vào: 16-12-2010 17:29:31
không biết có ai có thể ghé thạch hà không nhỉ?
em thấy hoàn cảnh này em giwois thiệu cũng được tuần rồi thì phải mà bên phụ trách không có hồi âm gì cả
hay anh/chị admin ơi xem ben clb xác minh miền trung xem có ai về hà tĩnh được không ?

Ngủ rồi Nhóm_NTCM

• NTCM
  • Tích Cực
  • Thích 44
  • Kết Nối Yêu Thương
Trả lời #9 vào: 14-12-2010 17:47:49
Lời Yêu Thương đã viết:
Trích dẫn
laohatien đã viết:
Trích dẫn
Lời Yêu Thương đã viết:
Trích dẫn
Vậy ai đang ở Hà Tĩnh thì xác minh dùm cái

Cảnh báo thành viên Lời Yêu Thương! Bạn liên tục có những câu viết bỏ lửng và không được lịch sự cho lắm trong rất nhiều topic.
Người đi xác minh phải cần có thời gian và nhiều điều kiện đủ khác, công việc xác minh là tình nguyện chứ không phải trách nhiệm. Nếu là bạn nhận được đề nghị trống không như trên thì bạn sẽ cảm thấy như thế nào?!
Đề nghị bạn rút kinh nghiệm và tôn trọng các thành viên khác.

Ủa ? Mình có gì nói sai ư ? Bạn thử xem câu trên mình nói sai gì nào ???

@ Lời Yêu Thương: Bạn không nói gì sai, chỉ nói không phù hợp.

Trên Diễn Đàn, có người ngoài đời là Thầy, là bậc phụ huynh, là Sếp của mình. Khi nói trên DD mạng, nếu không có một sự mẫn tiệp và lịch sự tối thiểu sẽ có thể vô tình trở nên ngỗ nghịch.
Chúc bạn thành công trong việc điều chỉnh.

Thân

Tin vào Lòng Nhân Ái

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Trả lời #8 vào: 14-12-2010 15:13:38
Mọi người tập trung vào việc chính đi ạ. Hiện nay chưa có ai về Thạch Hà hay ghé qua Thạch Hà để xác minh. Nếu ai thu xếp được các bác vui lòng cho biết để phối hợp / gửi gắm nhé.

(@Lời Yêu Thương: Văn là người. Khi thấy cách viết của mình bị phản ứng thì nên tự nhìn nhận lại và chỉnh sửa cho những lần sau để tránh hiểu lầm / bức xúc bạn nhé)

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Lời Yêu Thương

• bạn
Trả lời #7 vào: 14-12-2010 14:41:40
laohatien đã viết:
Trích dẫn
Lời Yêu Thương đã viết:
Trích dẫn

Cảnh báo thành viên Lời Yêu Thương! Bạn liên tục có những câu viết bỏ lửng và không được lịch sự cho lắm trong rất nhiều topic.
Người đi xác minh phải cần có thời gian và nhiều điều kiện đủ khác, công việc xác minh là tình nguyện chứ không phải trách nhiệm. Nếu là bạn nhận được đề nghị trống không như trên thì bạn sẽ cảm thấy như thế nào?!

Ủa ? Mình có gì nói sai ư ? Bạn thử xem câu trên mình nói sai gì nào ???

Ngủ rồi laohatien

Trả lời #6 vào: 13-12-2010 19:35:55
Lời Yêu Thương đã viết:
Trích dẫn

Lời Yêu Thương

• bạn
Trả lời #5 vào: 13-12-2010 14:45:03