Tác giả Chủ đề: Ai là ai?  (Đã xem 4653 lần)

Ngủ rồi happy

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #2 vào: 22-04-2010 23:19:00
:laugh: Happy nhin ma thay mac cuoi qua

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #1 vào: 22-04-2010 23:09:41
Opla Ngày gửi: 20-11-2008 Lúc 23:57  
Cuối tuần, mời cả nhà thư giản đóan chơi những người trong hình bên dưới là những ai?
Gợi ý: rất gần chúng ta đó.

nhomai_2002 Ngày gửi: 21-11-2008 Lúc 17:28
   @ Opla : Bác ơi bác cho em hỏi một chút ! Em ko hiểu là chúng ta sẽ đoán về các thành viên NTCM hay là đoán về các nhân vật ngoài NTCM hả bác ? Và đoán trúng có đc phần thưởng gì ko bác ? Thanks bác trước !

tepty7202 Ngày gửi: 21-11-2008 Lúc 18:09  
Em mạnh dạn đoán hai người cuối cùng là bác 22

Opla Ngày gửi: 21-11-2008 Lúc 21:46  
@nhomai: là người trong dd NTCM. Phần thưởng huh? huhu....sẽ chuyển tòan bộ tuyệt chiêu cho các bác, vậy được chưa?
@teppty: chưa đúng...hehe

Gửi mọi người những chân dung quen thuộc nè. Thấy quen quen hông? Đóan thử đây.

p.dung Ngày gửi: 21-11-2008

Vì tepty đã chắc chắn hình cuối là Bác 22 rồi nên p.dung chỉ dám đóan các hình còn lại (\\\"_\\\")

1- Theanh hoặc Opla (nhân dáng hai anh giống quá nên ....)

2- ThaiDzuy

3- Cặp mắt hiền lành này là Banbe6x

4- HMhai

5- Nhomai

Báo cáo em xin hết _đa số phỏng đóan theo hình đã post trên DĐ nên p.dung hoàn toàn không chịu trách nhiệm nếu có đoán sai àh nha.(nếu p.dung có đoán sai lỗi hoàn toàn thuộc về bác đã post hình hi.....hi....ai biểu bác post khó quá chi.)

nhomai_2002 Ngày gửi: 21-11-2008 Lúc 22:32

He he ! Lần này thì em sẽ dùng tuyệt chiêu \\\" Toạ sơn quan hổ đấu \\\" để mời các bác đoán trước ! Cố lên cố lên cả nhà ơi !  

Em mời các bác ly cafe Ban Mê để thêm phần tỉnh táo ngồi đoán !

Được sửa bởi nhomai_2002 - 21-11-2008 Lúc 22:32

HMHai Ngày gửi: 22-11-2008 Lúc 07:29  
Cả 14 hình đầu tiên là Thaidzuy, 2 hình kế tiếp là Mr. Công chuyên phụ trách chở nồi cháo và tổ chức sinh hoạt cho các cháu trong các bữa tiệc, 2 hình cuối là Mr.Theanh.

comoi Ngày gửi: 22-11-2008 Lúc 10:25  
Hình như Bác Op mới chuyển đổi giới thì phải :unsure:  :P

Opla Ngày gửi: 22-11-2008 Lúc 14:30  
Nhìn thật kỹ trán, mắt, mũi, miệng, các bạn sẽ thấy 14 hình đầu tiên chỉ là một người. Chỉ khác kiểu tóc, tai và áo thôi. Và đó chính là thành viên rất quen thuộc: Thaidzuy. Đợt hình thứ 2 là Chiennguyen: rất quen thuộc trong poster cuốn. Đợt hình 3 rõ ràng là đồng chí \\\"nặng ký\\\" theanh rồi.

Để nhìn được mình hoặc người quen của mình trông ra sao với các kiểu tóc, ăn mặc từ năm 1950 đến năm 2000, bạn chỉ cần click vào đây ( yearbookyourself.com) và làm tuần tự theo các hướng dẫn bên dưới.

Bước đầu tiên bạn phải chuẩn bị một hình chân dung ưng ý, nhìn thẳng

Sau khi click vào trang web trên > giao diện bên dưới xuất hiện > click begin

Nó sẽ yêu cầu bạn chọn giới tính bên tay trái > chọn upload để đưa hình theo yêu cầu. Lưu ý dịch chuyển hình theo đúng tim như hình bên dưới bằng các nút + ( phóng to) - ( thu nhỏ), dịch trái/ phải, nghiêng trái/phải.

Chọn continue để nó sẽ xử lý. Lúc này các bạn có thể tiếp tục dịch chuyển sao cho khuôn mặt khớp nhất với kiểu tóc. Các năm từ 1950 đến 2000 sẽ chạy dòng chữ bên dưới để bạn tùy chọn. Sau đó thì chọn save and share.
Khi xuất hiện giao diện bên dưới, các bạn có thể chọn download photo để lưu trữ lại hoặc có thể gửi email đến địa chỉ bất kỳ.

Các bạn hãy thử làm, sẽ có những phát hiện thú vị với bản thân hoặc người quen đó.

Chúc thành công và một ngày cuối tuần vui vẻ.

Opla

p.dung Ngày gửi: 22-11-2008 Lúc 15:58  

Opla thiên vị nha.................khỏi chối luôn sờ sờ ra đó kìa......hỏng có nường hoa hậu nào hết toàn MỸ NAM NHÂN không hà..

nhomai_2002 Ngày gửi: 22-11-2008 Lúc 16:14
    He he ! Vậy mà ko hiểu sao có người lại đoán trong số các tấm hình bên trên của bác Opla có cả hình của em vào đó nữa !

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.