Tác giả Chủ đề: Huế (Hương Thủy) - Em Quang Được - Mầm sống của 03 người phụ nữ tâm thần  (Đã xem 21034 lần)

Ngủ rồi yugidazai

maisauserasao đã viết:
Trích dẫn
Maisau van tiep tuc cuu mang truong hop em Duoc va mong duoc nghe tin tuc xem cuoc song em Duoc hien nay nhu the nao. Cam on cac anh chi nhieu a!

Mong tin từ các bạn ở Huế :)
Xin cám ơn.

Ngủ rồi maisauserasao

Maisau van tiep tuc cuu mang truong hop em Duoc va mong duoc nghe tin tuc xem cuoc song em Duoc hien nay nhu the nao. Cam on cac anh chi nhieu a!

Ngủ rồi yugidazai

yugidazai đã viết:
Trích dẫn
yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Đã lâu ko có tin tức cập nhật chuyển tiền cho e Được, mong các tv ở Huế giúp ạ
Xin cám ơn.

Mong tin từ nhóm Huế ạ :)

@maisauserasao: ko biết bác vẫn còn CM Th này chứ ạ?

Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

yugidazai đã viết:
Trích dẫn
Xin cám ơn.

Ngủ rồi yugidazai

Xin cám ơn.

Ngủ rồi comay_a2n

Comay và Ny_Nguyen đã đến thăm và trao CMTX tháng 12 và tháng 01/2013 từ chị Maisauserasau đến gia đình em Được.
Khi đến thì em Được không có ở nhà, nên không thể cập nhật về tình hình học tập của em.
Và Comay cũng đã trao quà CMX đến cho gia đình.    
Do gần Tết nên cũng có sự giúp đỡ của chính quyền địa phương nên số tiền 200k chị Maisauserasao giúp thêm gia đình ăn Tết thì Comay chuyển qua mua giúp cho gia đình em thêm một chiếc chăn ấm.

Ngủ rồi comay_a2n

Cám ơn Bác Maisauserasao nhiều ạ! Cuối tuần này, Comay sẽ chuyển đến gia đình em và sẽ mua thêm quà cho gia đình em ăn Tết.

Trân trọng!

Ngủ rồi maisauserasao

MS cung da chuyen thang 12-1-2 cho em Duoc. Rieng thanh 2, vi sap den tet ta nen MS co\\\' chuyen them 200.000, nho ban comay mua them it qua gui cho gia dinh em an tet. Cua it long nhieu.

Cam on comay, giang coi va cac ban.

Than.

Ngủ rồi comay_a2n

Chào cả nhà!

Hằng tháng, Comay vẫn đều đặn chuyển giúp anh Giangcoi CMTX từ anh(chị) Maisauserasao đến gia đình em Được gồm các tháng 09,10,11/2012 .
 Do Comay thường chuyển vào sáng thứ 7 hoặc về lúc em đi chơi nên không gặp được em Được, nên không hỏi về tình hình học tập của em được.

Hình ảnh Comay sẽ cập nhật sau ạ!

Trân trọng!

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Cỏmay! em cập nhật hình ảnh các tháng cho anh với nhé!

Ngủ rồi comay_a2n

Trên đường về nhà, Comay đã chuyển giúp Giangcoinamtruoc trung chuyển tiền CMTX tháng 07 và tháng 08 từ bác Maisauserasao đến gia đình em Được.

Hình ảnh:

Ngủ rồi comay_a2n

Ngày 30/09/2012 Giangcoi đã chuyển quà trung thu đến cho em Được, do em đi vắng nên dì của em nhận giúp:

Ngủ rồi comay_a2n

Bác Maisau đã viêt:

Trích dẫn
cho MS hoi, giangcoi co con nhan trung chuyen cho truong hop cua em Duoc ko? hay comay da thay the? co gi cho MS biet de MS chuyen vao TK nho trung chuyen cho em Duoc vao thang 9 nhe . MS da chuyen CMTX thang 8 cho em Duoc vao TK anh giangcoi roi. Cam on ca nha.

Trường hợp này Giangcoi vẫn trung chuyển, nhưng do những tháng gần đây Giangcoi bận việc nên Comay chuyển giúp. Từ tháng sau Giangcoi sẽ trở lại, nên bác Maisau cứ chuyển vào TK cho Giangcoi nhé!

Cám ơn Bác.

Ngủ rồi maisauserasao

cho MS hoi, giangcoi co con nhan trung chuyen cho truong hop cua em Duoc ko? hay comay da thay the? co gi cho MS biet de MS chuyen vao TK nho trung chuyen cho em Duoc vao thang 9 nhe . MS da chuyen CMTX thang 8 cho em Duoc vao TK anh giangcoi roi. Cam on ca nha.

Than.

Ngủ rồi comay_a2n

Comay đã giúp Giangcoinamtruoc trung chuyển quà tháng 05 và 06 từ bác Maisauserasao đến gia đình em Được.

Xin lỗi cả nhà vì Comay quên cập nhật.

Hình ảnh:

Cám ơn cả nhà!