Tác giả Chủ đề: Hoà Trạch, Bố Trạch - Chị Nga - Liệt do TNLĐ  (Đã xem 14694 lần)

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #39 vào: 28-11-2012 20:04:35
chào cả nhà .
cho hoa_xelan hỏi hoàn cảnh chị nga đả mất rôi ,hoàn cảnh này co đc ntcm nửa ko ,hôm qua a côn chồng chi nga kiểm tra tài khoản nhưng ko có  tiền ,xelan thây a côn bây giờ đang khó khăn cảnh gà trống nuôi con ,a đang chịu tang nên chưa làm dc gi ,chỉ co mây sao ruộng và con lợn nên rât vât vả ,mong dd giup a côn qua lúc khó khăn này cho cuôc sống a tôt hơn ,xe lan câp nhât hàng tháng để cả nhà cùng biêt ,thanks.

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #38 vào: 25-11-2012 14:55:37
Bee đã viết:
Trích dẫn
Cầu mong chị được yên nghĩ và sớm siêu thoát. Em vừa mới nhận dc tin chị mất từ anh Pen và trangvitgioi, e không kịp chung tay với cả nhà để giúp đỡ hậu sự.

Em cám ơn anh Pen và mọi người đã giúp em trong việc giúp đỡ hoàn cảnh của chị Nga

Em có nguyện vọng là vẫn CMTX cho gia đình chị 500k/ tháng để giúp đỡ gia đình a Côn nuôi con ăn học, mong anh chị trong diễn đàn cho em ý kiến.

Một lần nữa em cầu mong chị Nga được yên nghĩ.

Em Bee

xin cảm ơn chị Bee đã đỡ được phần nào gánh nặng cho a Côn.

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #37 vào: 16-11-2012 21:55:22
Hôm trước giờ không vào nên không biết. Ôi ! DD lại thêm một hoàn cảnh lại ra đi , buồn quá  . Xin chia buồn cùng gia đình anh Côn .

Ngủ rồi Bee

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #36 vào: 16-11-2012 21:51:41
Cầu mong chị được yên nghĩ và sớm siêu thoát. Em vừa mới nhận dc tin chị mất từ anh Pen và trangvitgioi, e không kịp chung tay với cả nhà để giúp đỡ hậu sự.

Em cám ơn anh Pen và mọi người đã giúp em trong việc giúp đỡ hoàn cảnh của chị Nga

Em có nguyện vọng là vẫn CMTX cho gia đình chị 500k/ tháng để giúp đỡ gia đình a Côn nuôi con ăn học, mong anh chị trong diễn đàn cho em ý kiến.

Một lần nữa em cầu mong chị Nga được yên nghĩ.

Em Bee

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #35 vào: 08-11-2012 08:26:28
Hình đi viếng đám tang nhận qua mail sonqb:

Thân ái!

Bước dài _ Không vội vã!

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #34 vào: 06-11-2012 20:53:21
xin chào cả nhà ntcm.
hôm nay a côn đt  cho hoa_xelan  vơi nụ cươi vui tươi trở lai sau mây ngày buôn bả .a xin cảm ơn tơi cả nhà ntcm rât nhiều ,
như cả nhà đả biêt chi nga ra đi là chấm dưt nhưng ngày hành xác như thê củng tôt cho chị.
 hoa_xelan mong a côn sưc khoẻ lam ăn phát đạt ,mong a co cuôc sông an lành .
chào thân ái,

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Trả lời #33 vào: 06-11-2012 15:26:57
Giảm ảnh về <1M mới đưa lên được bạn à. Mỗi lần 1 nảnh. Muốn đua nhiều ảnh thì vào bài vừa viết, bấm sửa, tải tiếp.

Nếu khó khăn mail mình đưa giúp: phuclehuu@thachhan.com.

Thân ái.

Bước dài _ Không vội vã!

sonqb

• bạn
Trả lời #32 vào: 06-11-2012 14:46:16
có mấy tấm hình thay măt nhóm NTCM thăm viếng đám tang chị Nga sao sonqb không tải lên được mọi người nhì?

sonqb

• bạn
Trả lời #31 vào: 05-11-2012 12:02:32
Một số   hình ảnh thăm viêng đám tang chị Nga

sonqb

• bạn
Trả lời #30 vào: 04-11-2012 20:45:01
Xin chào cả nhà mình là giang sơn nhưng do quên mật khẩu nên không thể đăng nhập dược nay phải đăng nhập mới là sonqb . Mình có đôi lời cùng cùng các anh chị em diển đàn:
ĐÔI LỜI CẢM ƠN
Hôm qua thứ 7 ngày 3/11. Giang Sơn và Nguyễn Thắng được sự tin tưởng giao phó của nhóm người tôi cưu mang, đã đại diện ra thăm hương chia buồn cùng gia quyên chị Nga khi được tin chị qua đời. Hai anh em vượt gần 40 cây số từ thành phố Đồng hới ra nhà chị ở Xóm cầu Dài – xã Hòa Trạch huyện bố Trạch. Haai anh em đã thăm hương chia buồn, gữi lời thăm hỏi của nhóm tới gia đình , đáng tiếc là biết tin muộn nên nên gia đình đã đưa tiển chị ra nghĩa trang rồi. 2 anh em đã cúng  số tiền là 800 nghìn đồng và một bức trướng có đề dòng chử hội NGƯỜI TÔI CƯU MANG. Thay mặt nhóm những người cưu mạng tỉnh quảng bình và gia đình xin chân thành cảm ơn những tấm lòng hảo tâm thơm thảo của các anh chị em trên mọi miền đát nước của nhóm đã gữi lời chia buôn và một chút tấm lòng hướng về người đã khuẩn. Thật tình nhịn cảnh gà trống nuôi con của anh  Côn chồng chị Nga mà chúng tôi không khỏi mủi lòng. Tìm hiểu hoàn cảnh  gia đình mà chúng tôi thấy ái ngại gia đình anh chị quá khó khăn thiếu thốn trăm bề, trong nhà không có tài sản nào giá trị gần 1 năm 2 tháng anh phải nhà chăm sóc cho chị nên coi như kinh tế quá khó khăn lại ở vùng đất gió lào cát trắng, chó ăn đá gà ăn sỏi này nữa nên càng khó khăn hơn. Một lần nữa xin cần có những tấm lòng để anh Côn đở bớt khó khăn trên chàng đường trước mắt.
 Xin chân thành cảm ơn!

Ngủ rồi dragonfly

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 11
Trả lời #29 vào: 03-11-2012 23:18:56
chia buồn cùng a Côn, nhưng có lẽ ra đi sẽ tốt hơn cho chị.
@a pen: e đã nhận đc tiền và e đã chuyển lại cho a giangson, Chiều nay 14h a Sơn đã đến đi viếng chị, Sáng nay đám đã đưa, Cầu mong cho chị được yên lòng nới chín suối và phụ hộ cho 2 cha con a Côn

Ngủ rồi penguin

Trả lời #28 vào: 03-11-2012 21:15:34
Xin chia buồn cùng anh Côn và gia đình!
Quỹ đã chuyển 1.000.000VND vào tài khoản Dragonfly. Nhờ em kiểm tra giúp, cảm ơn em!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #27 vào: 03-11-2012 07:43:38
Giải thoát. Chị Nga đã chấm dứt chuỗi ngày hành xác.
Cầu mong chi sớm được siêu thoát và sẽ phù hộ cho gia đình luôn mạnh khỏe, làm ăn tấn tới.

Chúng ta xuất quỹ 1,000,000đ để phúng điếu chị Nga.

Pen chuyển cho anh Dragonfly 1,000,000đ để nhờ bạn ấy thay mặt NTCM đến chia buồn cùng gia đình chị Nga.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi yugidazai

Trả lời #26 vào: 02-11-2012 15:25:24
Xin chia buồn cùng gia đình a Côn với mất mát này, mong chị Nga sẽ yên nghỉ nơi chín suối.
Cám ơn a Hoa_XelanQB đã cho mọi người biết tin ạ.

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #25 vào: 02-11-2012 11:49:54
xin chào cả nhà ntcm.sáng nay hoa_xelan  khoảng 10h 30p nghe cú điện thoại của a Côn chồng chị Nga báo tin chị Nga đả mât chị đả ra đi mải mải,sau bao ngày với sự chăm sóc của gia đình chị Nga ko đủ sức để chống lại vơi bênh tật chi đả ra đi mải mải . thât sự hoa_xe lan nghe bất ngờ quá vì cach dây 5 ngày xe_lan goi dt hỏi thăm a Côn bảo vẩn bình thường ,nhưng chi đả tắt hơi thở cuôi cùng vào lúc 10h ngày 2/11.
xin chia buồn vơi gia đình a Côn,mong linh hồn chi được siêu thoát.