Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tin chung

Tra soát thu chi công khai:
Quỹ chính 1501 MBBank Hoàng Thị Quỳnh Trang:

https://thiennguyen.app/user/ntcm2007
Quỹ xe Nhân Ái 1575 MBBank Đoàn Thị Khánh Ly:
https://thiennguyen.app/user/nguoitoicuumang
Cập Nhật chi tiết cùng Cơm, Cháo, chương trình khác …. Tại
ĐÂY

Tác giả Chủ đề: TP HCM - Nồi cháo từ thiện - Bệnh viện Quận Gò Vấp  (Đã xem 36933 lần)

Ngủ rồi thoanguyen

k87yeng đã viết:
Trích dẫn
thoanguyen đã viết:
Trích dẫn

OK, mình sẽ mang tới nhà anh ấy. Hay là có ai ở ngay địa chỉ nồi cháo Gò Váp ko để mình mang qua đó cho tiện, mình làm ở gần đấy mà

Sáng CN này khoảng 9h30 em đợi chị ở cây xăng ngã tư Nguyễn Thái Sơn và Phan Văn Trị lấy tạp dề và hũ lưu mẫu nhé. Em đã biết nhà anh Hải rồi, khi nào qua em mang sang nhà anh ấy luôn.

Chủ nhật chị ko đi làm nên ko qua Gò Vấp đâu, hihi, thôi, để chừng thứ ba, thứ tư chị chạy qua nhà anh 6x cũng được. Tks em nhé!

Ngủ rồi kinghack49

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
cho em giúp nồi cháo Chị tư Gò Vấp 1 tay nhé , Xe đẩy cháo em ũng hộ , đễ mai alo cho chú 6x hỏi kích thước em làm lun , chúc chị tư Gò Vấp thành công

Ngủ rồi NamViet

Cập nhật số lượng ủng hộ hiện vật cho Nồi Cháo BV. Gò Vấp :

Ngày 23/9/2010:
- Bà Lê Kim Phượng (68 tuổi) : 10kg tấm
- Chị Nguyễn Ngọc Diệp : 10kg tấm
- Anh Nguyễn Thế Hà : 10kg tấm
- Anh Tô Thoại Phước : ủng hộ rau củ quả đến hết 2010

Đây là bà con cô bác hàng xóm láng giềng nhà anh Hải, nghe tin về nồi cháo từ thiện BV. Gò Vấp và nhiệt tình ủng hộ.

Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của cô bác anh chị.

Nguyễn Quốc Dzũng (aka. NamViet)

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
thoanguyen đã viết:
Trích dẫn

OK, mình sẽ mang tới nhà anh ấy. Hay là có ai ở ngay địa chỉ nồi cháo Gò Váp ko để mình mang qua đó cho tiện, mình làm ở gần đấy mà

Sáng CN này khoảng 9h30 em đợi chị ở cây xăng ngã tư Nguyễn Thái Sơn và Phan Văn Trị lấy tạp dề và hũ lưu mẫu nhé. Em đã biết nhà anh Hải rồi, khi nào qua em mang sang nhà anh ấy luôn.

Ngủ rồi thoanguyen

NamViet đã viết:
Trích dẫn
thoanguyen đã viết:
Trích dẫn
Cho em hỏi, em mang tạp dề và hũ lưu mẫu đến cho ai và ở đâu ạ?

@thoanguyen: Bạn có thể mang đến nhà chú 6x (đ/c: 125 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q.Bình Thạnh)

Cám ơn Bạn đã ủng hộ cho nồi cháo Gò Vấp

OK, mình sẽ mang tới nhà anh ấy. Hay là có ai ở ngay địa chỉ nồi cháo Gò Váp ko để mình mang qua đó cho tiện, mình làm ở gầnđấy mà

Ngủ rồi NamViet

thoanguyen đã viết:
Trích dẫn

@thoanguyen: Bạn có thể mang đến nhà chú 6x (đ/c: 125 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q.Bình Thạnh)

Cám ơn Bạn đã ủng hộ cho nồi cháo Gò Vấp

Ngủ rồi asian

Đây là danh sách asian cập nhật đến thời điểm hiện tại.

Ngủ rồi thoanguyen

Ngủ rồi oliu

hongphuc đã viết:
Trích dẫn
Vậy hongphuc xin được ủng hộ 3 em nồi luôn ạ. Hongphuc có thể nhờ ai mua giúp được ạ? anh6x, anh Hải, bạn oliu, chị lá, em theanh? hihi, sorry tội nghiệp hongphuc ở xa mừ.

Liu sẽ ứng trước cho Hongphuc vụ 3 em nồi.
Vụ banner: sẽ in và để sẵn tại nhà anh 6x hoặc mang lên treo tại bệnh viện ngày khai trương.
Vụ góp gạo: sẽ thu xếp chở 100 kg gạo đến địa điểm nấu. Vậy là mình có \\\"kho\\\" chứa mới rồi ... :cheer:

Chúc cả nhà vui vui vui.

Liu.

Ngủ rồi NamViet

Xin cám ơn sự ủng hộ của cả nhà. Phiền cả nhà gửi tất cả hiện vật ủng hộ tại nhà anh 6x, nhóm mình sẽ qua nhận cho tiện (cty mình gần nhà anh 6x)

- mục 12 bàn inox để sơ chế, nhóm mình thấy không cần thiết vì sẽ dùng luôn khu sơ chế ở bếp nhà anh Hải.
- mục 13 (xe đẩy) thì cũng không cần đầu tư, vì xe taxi tới trước của nhà anh Hải, còn khi chuyển từ cửa BV vô vị trí phát cháo thì ta mượn luôn xe đẩy của BV

@ Sunyata : 4m dây là okay rùi, bọn mình sẽ tự lo vụ lắp ráp. Cám ơn bạn nhiều.

Thân chào,

Dzũng + Hải + Cường (aka. NamViet)

Sunyata

• bạn
:unsure:  đã lo xong cái lò gaz , van an toàn và dây ( của nhóm trùm sò mama Chè). Để tại nhà anh 6x ( nghe là anh Hiếu sẽ qua đó Chủ Nhật tới ). Em chưa biết nhà nấu cháo như thế nào nên chỉ lấy chừng 4m dây. Nếu có bình gaz và cần em \\\" vác và nối\\\" luôn tại nhà thì báo , CN làm luôn. :dry:

Ngủ rồi XuLanhTinhNong2

Thật mừng khi biết thêm một nồi cháo nữa sắp ra đời (Gò Té là nơi chôn nhau cắt rốn của mình nên càng thấy vui mừng biết bao!)

Mình xin ủng hộ 1 triệu để các bác mua thiết bị...

Chúc nồi cháo lúc nào cũng đông khách

Sẽ nhờ Trangvitgioi làm trung chuyển nhé. Thanks!

Xin cảm ơn

Lá Lành Đùm Lá Rách
- Xứ Lạnh Tình Nồng

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trong danh mục sắm sửa cho chị tư Gò vấp , Lá thấy còn thiếu thau , rổ và các món \\\"làm sạch\\\" vật dụng . Lá xin được ủng hộ phần này ( thau , rổ, nước rửa chén , khăn , mouss rửa chén).
Chúc nồi cháo Gò vấp thơm ngon .

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi hongphuc

Vậy hongphuc xin được ủng hộ 3 em nồi luôn ạ. Hongphuc có thể nhờ ai mua giúp được ạ? anh6x, anh Hải, bạn oliu, chị lá, em theanh? hihi, sorry tội nghiệp hongphuc ở xa mừ.

Ngủ rồi hkfami

hkfami đã gởi xiền nhờ Sunyata mua dùm số 1 và mang đến lắp ráp tận nơi lun.
 :laugh: :P  

Ngày 3/10 hkfami đang dung dăng dung dẻ nơi xa nên không đến nếm cháo được, tiếc lắm thay !!!!
Chúc các bác nấu cháo ngon - múa cháo dẻo và cọ nồi sạch nhá!

:P  :cheer:  ;)