NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Khánh Hoà

Diên Lạc, Diên Khánh - Gia đình Bà Phan Thị Lói

(1/20) > >>

ThaiDzuy:

--- Trích dẫn của: xuong rong vào 19-04-2022 09:45:49 ---Hi các anh chị !
Em vẫn nhận tiền CMTX và trung chuyển  từ 1/2021 đến nay cho hoàn cảnh này. Hôm qua em ghé thăm thì mới biết a Phong đã mất được gần 1 tháng do bị ngã.
Em có tìm hiểu thì ngoài vc người con gái sống sát nhà thì cô chú còn 2 người con gái lấy chồng gần đó cũng quan tâm, chăm sóc bố mẹ thường xuyên.
Em trao tiền CMTX tháng 4/2022. Và xin hỏi ý kiến của các anh chị về trường hợp này có tiếp tục CMTX nữa hay không ạ?
Em cảm ơn cả nhà

--- Cuối trích dẫn ---
Cảm ơn Xuongrong đã ghé thăm và cập nhật thông tin. Cầu mong anh Phong được siêu thoát.

Trường hợp này chúng ta sẽ ngưng CMTX nhé. Xuongrong báo chị Thocon có thể cân nhắc chuyển sang các hoàn cảnh khác.

Thân mến,

ThaiDzuy

xuong rong:
Hi các anh chị !
Em vẫn nhận tiền CMTX và trung chuyển  từ 1/2021 đến nay cho hoàn cảnh này. Hôm qua em ghé thăm thì mới biết a Phong đã mất được gần 1 tháng do bị ngã. 
Em có tìm hiểu thì ngoài vc người con gái sống sát nhà thì cô chú còn 2 người con gái lấy chồng gần đó cũng quan tâm, chăm sóc bố mẹ thường xuyên. 
Em trao tiền CMTX tháng 4/2022. Và xin hỏi ý kiến của các anh chị về trường hợp này có tiếp tục CMTX nữa hay không ạ? 
Em cảm ơn cả nhà

banbe6x:

--- Trích dẫn của: xuong rong vào 21-02-2022 15:08:57 ---Hi các anh chị !
Trước Tết ( ngày 24 âl) em đã lên thăm, tặng quà Tết và trao tiền CMTX 3 tháng (1,2,3) cho gia đình amh Phong.
Cả nhà vẫn ổn ạ. Em quên pass vào Diễn đàn nên cập nhật hình ảnh hơi muộn ạ.

--- Cuối trích dẫn ---

Từ tháng 5 tới tháng 12/2021 có khoản CMTX nào tới Gia đình bác Lói không Xuongrong ơi ?

Thân mến.

xuong rong:
Hi các anh chị !
Trước Tết ( ngày 24 âl) em đã lên thăm, tặng quà Tết và trao tiền CMTX 3 tháng (1,2,3) cho gia đình amh Phong.
Cả nhà vẫn ổn ạ. Em quên pass vào Diễn đàn nên cập nhật hình ảnh hơi muộn ạ.

xuong rong:
Gửi anh chị !
Em đã trao tiền CMTX của chị Thỏ cho vợ chồng anh Phong. Tổng cộng 2 tháng 3,4 = 400k ạ. 
Yêu thương !

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]