Tác giả Chủ đề: CLB Xác minh - Miền Nam  (Đã xem 132260 lần)

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #22 vào: 09-10-2010 21:52:52
Ui thấy lòng nhiệt huyết cúa các teen cao quá làm Lá đây cũng xôn xao, hihi. Do công việc, Lá ko dám đăng ký nhưng trước khi đi xác minh các bạn báo lên dđ một tiếng , nếu sắp xếp được công việc Lá chạy theo liền. Tks.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi KevinHieu

Trả lời #21 vào: 09-10-2010 21:36:09
k87yeng đã viết:
Trích dẫn

Ken hứa là Ken sẽ bao các bạn 1 suất trà đá special trong những chuyến xác minh. Hiii   :P  :P  :laugh:

Kevin xin học tập em Ken tổ chức khuyến mãi để dụ dỗ các thành viên tham gia nhóm xác minh khu vực Tây Nam Bộ :

- tài trợ tiền xe tốc hành (Mai Linh, Phuơng Trang ...) + 50% tiền xe ôm, xe bus từ các điểm chính mà xe tốc hành ghé đến điểm cần xác minh
- tối thiểu 1 xị đế đến tối đa bao xỉn tại tất cả các điểm nghỉ chân (cái này không ép à nha)
- báo cáo lên trển (Nam Tào - Bắc Đẩu) ghi sổ 30 phút cho một trường hợp xác minh ...  :laugh:

Mong các bạn nhiệt tình tham gia

Thân,

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #20 vào: 09-10-2010 20:27:54
Dạ cô Hkfami,

Cảm ơn cô đã chia sẻ phần việc với Ken.

Ken sẽ phụ trách phần còn lại là miền Đông SG, gồm các quận 1, 2, 9, 10, 11, 12, Củ Chi, Thủ Đức, Gò Vấp, Bình Thạnh, Phú Nhuận, còn quận nào nữa không nhỉ? Như anh Lehung73 nói là có cả Bình Dương và Tây Ninh nữa. :S

Rất mong các anh chị, các bạn TV chung tay cùng nhau làm cho công việc được suôn sẻ, nhanh chóng, hiệu quả và tính chính xác cao.

Ken xin bổ sung thêm TV xác minh còn có anh Lehung73, Ken và Tommy.

Khu vực nào thiếu TV xác minh mọi người cứ đưa thông tin lên DĐ nhé, và sẽ cùng nhau giải quyết, tránh TH nhiều TV xác minh quá, lại có TH không có ai.  :)

Ken hứa là Ken sẽ bao các bạn 1 suất trà đá special trong những chuyến xác minh. Hiii   :P  :P  :laugh:

Ken.

Ngủ rồi hkfami

Trả lời #19 vào: 09-10-2010 19:25:42
Dầu sao thì tpHCM cũng nên chia ra vì tập trung nhiều bệnh viện lớn, nhiều khu công nghiệp, nhiều vùng sâu vùng xa như chị ba Thủ đức.

Vậy thì hkfami xin nhận khu vực này, gồm Tân Bình, Tân Phú, Bình Chánh, Bình Tân, Nhà Bè, Cần Giờ quận 3, 4, 5, 6, 7, 8, nhé!

Biên chế nhóm Tây SG có :  Smallpig, Tiger, Fullmoon-2, Asian, Hatcat, Sunyata, MeChichi, NgocThuy, Tieuhuongduong, Bymyside....  :laugh:  :laugh:  :laugh:

Bác nào đăng ký nữa xin nhào dzô.  :P  :P  :P

Sunyata

• bạn
Trả lời #18 vào: 09-10-2010 18:35:20
hớ hớ.!!

em hem dám \\\"nhựn chức\\\" không có nghĩa em hem có làm dziệc.

Ai cần thì...Hú...hú...là có em ( nhớ là hú đúng tần số nha, hú lệch pha ...cái gì tới em hem chịu trách nhiệm  :P )

Ngủ rồi Blue_Gem_Vt_90

Trả lời #17 vào: 09-10-2010 04:36:45
Vậy là các bác bị \\\"xướng tên\\\" đã lên tiếng xác nhận (còn mỗi bác OP)
Xin BQT sớm có 1 buổi họp ra mắt CLB để mọi người có thể gặp gỡ nhau, trao đổi và thống nhất một số công việc của CLB.

Ngủ rồi xulanhphanlan

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Trả lời #16 vào: 09-10-2010 02:08:01
chào cả nhà
Xlpl tôi xin làm hết khả năng của mình có ạh.qua đây Xlpl tôi cũng kêu gọi các TV tích cực tham gia thêm nhiều nữa trong mọi lãnh vực của DĐ. nhất là khâu Xác Minh này đang cần nhiều nhân lực.đã là 1 TV thì chúng ta nên có trách nhiệm cùng nhau chia sẻ với nhau trong mọi công việc.hy vọng sẽ có nhiều TV mới lên tiếng đăng ký cùng các Bác trong CLBXM Miền Nam gánh vác trọng trách này. thanks All

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #15 vào: 08-10-2010 23:36:36
Chào cả nhà,

Sáng mai Ken, anh Lehung73 và Tommy đi Củ Chi xác minh mấy TH sau:

- Hai bạn khiếm thị tại Phú Hòa Đông, Củ Chi Click here

- Củ Chi - chỉ cần mẹ khỏi bệnh Click here

Khoảng 8h sẽ xuất phát và đi xe máy. Mai bạn nào đi được thì đi cùng nhóm nhé, có gì hãy liên lạc với Ken theo số ĐT 0902 996 822. Mỗi dịp đi là thêm một cơ hội học hỏi, không ai muốn bỏ lỡ chứ ạh  :)  Xin lỗi cả nhà vì giờ này em mới thông báo, có lẽ hơi muộn, cả ngày nay em ở trên trường nên không post bài được. :(

TH Mẹ già yếu, con mất sức lao động, cháu bại não ở Long An anh KevinHieu có nhắc em, Click here

Do ngày mai đi Củ Chi xong sẽ không còn thời gian nhiều nên TH ở Long An nhóm xin phép để lại đợt sau sẽ đi.

Em biết là cả nhà rất mong mỏi mọi TH được đưa lên DĐ được xác minh càng sớm càng tốt, nhưng cũng mong mọi người thông cảm vì thời gian không có nhiều và nhiều TV chưa có kinh nghiệm đi xác minh nên các bạn còn e dè chưa dám đi, trong khi số lượng các TH ngày một nhiều. Ngay lúc này đây nhóm xác minh thật sự rất, rất cần sự chia sẻ, chung sức của tất cả các bạn.

Ken.

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #14 vào: 08-10-2010 21:58:20
@HKfami: Em đã có nói chuyện trực tiếp với Sanyata, ngỏ ý nhờ Sanyata rồi, nhưng rất tiếc là công việc không cho phép cậu ấy tham gia chương trình cùng anh em. Sanyata có nói là sẽ tham gia như một thành viên của CLB, còn đảm nhiệm vai trò phó nhóm - phụ trách ở SG thì không thể, vì công việc có thể thay đổi về địa bàn...

Cảm ơn Sanyata đã cố gắng giúp đỡ anh em bằng cách tham gia thành viên CLB. Hy vọng một ngày gần nhất Sanyata sẽ tham gia cùng anh em nhiều hơn trong vai trò phó nhóm.

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ. Cảm ơn những đóng góp của toàn thể anh chị em trên DD!

Hiện vẫn còn một số bác khác chưa lên tiếng xác nhận. Mong là anh em sẽ chung tay cùng CLB để DD hoạt động tốt trong khâu xác minh.
Gập lưng cung kính năn nỉ các bác...! (dạo này em thành \\\"tể tướng\\\" lưng gù mất rồi, he he...)

Ngủ rồi hkfami

Trả lời #13 vào: 08-10-2010 07:46:52
Được đồng đẳng cùng nhóm có đầy đủ dung nhan & phẩm hạnh như Fullmoon cũng như tấm thân trong trắng ngọc ngà của Blue_Gem thì sao từ chối được nhỉ? Oh Yeah, Fighting, Fighting!!!! (hỏng biết đúng không )

Có đề nghị nhỏ xíu này nè : Ở Sàigòn xin bổ sung thêm Sunyata làm phó nhóm để chia lửa với Ken, có thể Ken phụ trách vùng Đông tp, Sunyata khu vực phía Tây. Khi nào cần thì phó nhóm Su có thể chuyển qua làm phó nhòm cũng rất tuyệt đấy ạ!

Tặng CLB một nón bảo hiểm nhé! Sẽ gắn kèm trên cái xe ở quán cơm lun!

:P  :laugh:  :cheer:

Ngủ rồi Blue_Gem_Vt_90

Trả lời #12 vào: 07-10-2010 22:12:52
Sr các bác.
Đọc xong thông báo của bác Theanh, em hồi hộp và lo lắng suốt mấy bữa nay vì trọng trách bự quá, em sợ gánh không nổi. Ngày nào cũng \\\"ăn không ngon nhưng ngủ vẫn như điên\\\" nên wên xác nhận mất tiu. :laugh:  :P

Em đã xin 1 buổi tư vấn của \\\"chiên da\\\" 6x để hỏi rõ vài điều thắc mắc trước khi nhận công tác.
Thánh chỉ đã ban, em xin lãnh chỉ. Nguyện hiến tấm thân trong trắng này cho CLB.
Mong CLB sớm đi vào hoạt động có quy củ dưới ngôi nhà NTCM.

@Hkfami: cô ơi, ủng hộ sự ra đời của CLB cô nhé. \\\"Vạn sự khởi đầu nan\\\" mà cô. Những khó khăn ấy mình sẽ khắc phục và hoàn thiện trong quá trình hoạt động của CLB nhé cô. :laugh:

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #11 vào: 07-10-2010 20:36:34
Trời ơi mình có chức có quyền rui..!!! vui qua đi haha gọi điện thoại về nói với Má mới dc...!!! em xin nhận chức em sẽ có gắng hoàn thành nhiệm vụ...!!! :laugh:

Ngủ rồi asian

Trả lời #10 vào: 07-10-2010 12:58:09
Dạ, em đã đọc lệnh mà hỏng dám kiến cò gì, sợ nói ngắn thì các bác chê em quê, mà nói dài thì em quê thiệt, tại hỏng biết gì để nói ngoài 2 từ \\\"Yes, sir!\\\" cãi lộn không bằng tuân mệnh. Mà em hiền nên chỉ dám tuân mệnh thui ạ.

@ KevinHieu: Sáng nay em xem bài của bác mà vui thấy mồ, chẳng muốn bác xóa nó chút nào nhưng vì hỏng dám lên tiếng sợ bị quánh. Giờ thấy các bác BQT lên tiếng rồi em mới mạnh miệng nè: \\\"Bác để yên đó, không được xóa! Vì đó là cái hạnh phúc của những người tiên phong mừ!\\\"

Ngày 10/10, chắc cả nhà ai nấy mặc đầm để ra mắt pà-kon hihi..

Sao dạo nì em khoái xì-pam ghê áh. Nhưng dù sao trong việc chuẩn cũng phải có cái vui, mà trong cái vui cũng có cái tội nên mong admin đừng quánh em.

Cảm ơn bác TheAnh đã xúi.

Ngủ rồi Xelan90

Trả lời #9 vào: 07-10-2010 12:38:35
Dạ thưa cả nhà! Em cũng ráng cố gắng “dại dột” nghe theo lời xúi của TheAnh nhận nhiệm vụ cao cả nằm tại chỗ “Đọc và theo dõi các trường hợp trong mục địa chỉ chờ xác minh. Viết bài nhắc nhở những trường hợp đã lâu nhưng chưa được xác minh.” cùng với anh XLPL ạ!

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #8 vào: 07-10-2010 11:01:37
Cảm ơn các bác đã ủng hộ CLB Xác minh - Miền Nam! Hy vọng sắp tới CLB Xác minh - Miền Trung, CLB Xác minh - Miền Bắc sẽ ra đời, giúp NTCM xác minh các trường hợp nhanh hơn.

Hiện đã có Bác KevinHieu, Lehung73, K87Yeng \\\"dại dột\\\" nghe theo lời xúi dại của em.

Còn các bác sau vui lòng xác nhận giúp em ạ: Opla, Hkfami, Asian, Fullmoon_107, Blue_Gem_Vt_90, Xulanhphanlan, Xelan. Nhanh lên các bác, nhanh để chọn ngày đẹp 10/10/2010 ra mắt Ban tổ chức CLB chứ?!

@KevinHieu và \\\"đồng bọn\\\": Em khoái cái bài viết của bác đấy, đừng xóa nhé! Em hứa sau khi trang web Viemsonao.com ra đời, em sẽ ưu tiên cho bác và \\\"đồng bọn\\\" vài ghế trong BQT.

Cảm ơn cả nhà!