Tác giả Chủ đề: Hương Vinh, Hương Trà - Chị Mỹ - Sỏi mật & Viêm tụy.  (Đã xem 15708 lần)

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Tồn tại hay không tồn tại!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Hôm trước Giangcòi có ghé qua khi tranh thủ đi công tác. Gia đình bảo sẽliên lạc lại và cập nhật nhưng không thấy! Giangcoi sẽ ghé lại lần sau ạ!

Ngủ rồi TLC

Không biết có tin gì từ các bạn ở Huế chưa? Mong các bạn gọi hỏi thăm và cập nhật lên dd.

Cám ơn

Where you begin doesn't matter. Your willingness to start is what counts. ~Rhonda Britten.

Ngủ rồi TLC

Chào cả nhà,

TH này, TLC đã chuyển tiền CMTX tháng 4+5+6. Nhờ các bạn ở Huế báo giúp cho chị Mỹ và xin lỗi do sự chậm trể này.

Cám ơn

Where you begin doesn't matter. Your willingness to start is what counts. ~Rhonda Britten.

Ngủ rồi comay_a2n

Anh Vodka, anh Chu Thoong và chị Trân đã đến thăm và trao quà CMX đến gia đình dì Liên. Mọi người trong gia đình vẫn khỏe, và vẫn nhận tiền CMTX đầy đủ.
Dì gửi lời cám ơn đến tất cả mọi người trong thời gian qua đã giúp đỡ gia đình dì.

Ngủ rồi comay_a2n

Anh Vodka, anh Chu Thoong và chị Trân đã đến thăm và trao quà CMX đến gia đình dì Mỹ.
Sự ra đi đột ngột của chồng là nỗi mất mát lớn đối với dì, hiện nay sức khỏe của dì có khá hơn, các em vẫn khỏe.
Dì gửi lời cám ơn đến tất cả mọi người đã giúp đỡ gia đình dì trong thời gian qua.

Hình ảnh:

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
penguin đã viết:
Trích dẫn
Penguin đã chuyển 1.200.000VND tiền CMTX T09,10,11/12 của anh TLC cho chị Mỹ vào tài khoản chị Mỹ. Nhờ các bạn ở Huế báo giúp cho chị biết và cập nhật thêm về tình hình hiện tại của chị.
Cảm ơn các bạn nhiều!

Chị Mỹ Thông báo đã nhận được tiền! Qua Giangcoi, Chị gửi lời cảm ơn đến cả nhà!

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
penguin đã viết:
Trích dẫn
Penguin đã chuyển 1.200.000VND tiền CMTX T09,10,11/12 của anh TLC cho chị Mỹ vào tài khoản chị Mỹ. Nhờ các bạn ở Huế báo giúp cho chị biết và cập nhật thêm về tình hình hiện tại của chị.
Cảm ơn các bạn nhiều!

Em sẽ thông báo và cập nhật tình sớm!

Ngủ rồi penguin

Cảm ơn các bạn nhiều!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
penguin đã viết:
Trích dẫn
...
Comay xem giúp anh tình hình mở tài khoản cho chị Mỹ thế nào rồi em nhé. Anh vẫn chưa chuyển được tiền CMTX của anh TLC cho gia đình từ tháng 9 đến nay.
Cảm ơn em!

Các bạn ở Huế đã mở TK cá nhân cho chị Mỹ rồi.
Pen chuyển tiền CMTX của TLC các tháng 9,10,11/2012 cho gia đình chị Mỹ theo thông tin dưới dùm nhé.

Chù TK : Trần Thị Mỹ
Số TK: 161.001.599.788
Vietcombanhk Chi nhánh Huế

Nhờ các bạn Huế cập nhật tình hình hiện tại gia đình chị Mỹ để cả nhà biết vì TLC đã hoàn tất cam kết CMTX gia đình chị Mỹ từ tháng 12/2011 đế hết tháng 11/2012 rồi.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà.
Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi comay_a2n

Anh Giangcoinamtruoc đã viết:

Trích dẫn
Trần Thị Mỹ
STK: 161.001.599.788
Chi nhánh Vietcombanhk Huế
chúc cả nhà vui vẻ!

Anh Pen ơi! có số tài khoản rùi anh nhé!!!! :P  :P  :P

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Hôm nay em đã có số Tk của chị:
Trần Thị Mỹ
STK: 161.001.599.788
Chi nhánh Vietcombanhk Huế
chúc cả nhà vui vẻ!

Ngủ rồi giangcoinamtruoc

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trường hợp này Cuối tuần qua Giangcoi ghé và đã mở thẻ mới cho Gia đình chị! Em sẽ liên lạc lại và đưa thông tin lên sau!
Còn tài khoản của anh Hòa em nhờ bạn đang làm ở ngân hàng kiểm tra thì trong Tài khoản còn: 55.000 đ ( Lần rút cuối cùng 400.000 đồng vào  ngày 09/07/2012) Vậy thống nhất không làm thủ tục Thừa kế nữa vì số tiền quá ít!
* Anh Pen ơi! Trường  này anh Pen lưu ý giùm em với nhé!

Ngủ rồi comay_a2n

Trường hợp này Comay đã nhờ chị Sunny_night đến để đưa dì Mỹ đi mở tài khoản. Nhưng do dì đã đưa CMND của dì đến nhà ông bà ngoại để làm việc gì đó, nên chưa mở thẻ được. Dì đã hẹn vào tuần sau.

Nhóm Huế sẽ cập nhật số tài khoản khi làm xong.

Trân trọng!

Ngủ rồi fast

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà,
      Hôm nay vào diễn đàn mình thấy trường hợp của Chị Mỹ bị sỏi mật và viêm tụy ở Huyện Hương Trà vẫn chưa có mở tk vậy mình mong nhóm xm Huế giúp Chị mở tk.
       Chúc cả nhà vui vẻ.

Ngủ rồi comay_a2n

anh Penguin đã viết:

Trích dẫn
Comay xem giúp anh tình hình mở tài khoản cho chị Mỹ thế nào rồi em nhé. Anh vẫn chưa chuyển được tiền CMTX của anh TLC cho gia đình từ tháng 9 đến nay.

Em đã gọi điện hỏi thăm nhưng từ sau khi chú mất, dì thường xuyên đau ốm nên không thể tự đi mở tài khoản cho mình được.
Em sẽ nhờ thành viên Huế đến nhà hướng dẫn dì Mỹ mở tài khoản. Sau khi có em sẽ thông báo cho anh biết nhé!