Tác giả Chủ đề: Huế (A Lưới) - Hoàn cảnh éo le của cô giáo Nguyễn Thị Thái  (Đã xem 7210 lần)

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Xin chào cả nhà NTCM và quý anh chị mạnh thường quân!
Em Wendy xin cập nhật thêm hoàn cảnh em Nguyễn Thị Thái, em ở Thôn ka cú 2, Xã Hồng Vân, Huyện A lưới, Tỉnh Thừa Thiên Huế.
Hiện tại gia đình em rất khó khăn,
1 mình Thái xoay xở chật vật nuôi 3 con ăn học ,đứa đầu gần 12 tuổi học lớp 6, hai đứa sau sinh đôi 7 tuổi học lớp 1, em còng lưng trả thêm khoản lãi mẹ đẻ lãi con tại ngân hàng với số tiền235 triệu đồng vì trước đây làm nhà và lo chữa bệnh cho chồng cho các con.
Tới tháng 1 là em Thái bị ngưng CMTX , xét thấy tình hình hoàn cảnh hiện tại em
Wendy xin đề xuất số tiền CMTX 1 triệu đồng.
Kính mong anh chị mạnh thường quân giúp đỡ cho em Thái và các con. Sdt em Thái 0359049742
Thay mặt gia đình em xin chân thành cám ơn anh chị rất nhiều!

☘️

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào anh chị mạnh thường quân!

Em đã trao tiền CMTX tháng 1/2024 200.000đ cho e Thái.( em Thái không đăng nhập được do sai mật khẩu nên em đăng bài giúp ạ)
  Em xin chân thành cảm ơn chị Michelle_du và gia đình nhiều.

☘️

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Tháng 11/2023 em chưa nhận được tiền chuyển khoản 300k 

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận được tiền CMTX tháng 12/2023. 200.000đ.  Em xin chân thành cảm ơn chị Michelle_du và gia đình nhiều.

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận được tiền CMTX tháng 11/2023. 200.000đ.  Em xin chân thành cảm ơn chị Michelle_du và gia đình nhiều.

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8

Chúng ta cũng xuất quỹ NTCM để giúp các cháu 300,000₫/tháng cũng từ tháng 4/2023 và trong vòng 6 tháng ( đến hết tháng 9/2023 các bạn nhé.
....

Như đề xuất thì Quỹ trích giúp trong 6 tháng, nên Nhờ cô Thái cập nhật thêm cuộc sống hiện nay mọi người cùng biết nhé. Thanks cô. 

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em chào anh chị mạnh thường quân, em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận tiền chuyển vào tài khoản của tháng 10 số tiền là: 300.000 đ từ quỹ NTCM, em xin chân thành cảm ơn anh chị rất nhiều.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận được tiền CMTX tháng 10/2023. 200.000đ.  Em xin chân thành cảm ơn chị Michelle_du và gia đình nhiều.

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em chào anh chị mạnh thường quân, em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận tiền chuyển vào tài khoản của tháng 9 số tiền là: 300.000 đ từ quỹ NTCM, em xin chân thành cảm ơn anh chị rất nhiều.

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận được tiền CMTX tháng 9/2023. 200.000đ.  Em xin chân thành cảm ơn chị Michelle_du và gia đình nhiều.

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận được tiền CMTX tháng 8/2023. 200.000đ.  Em xin chân thành cảm ơn chị Michelle_du và gia đình nhiều.

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em chào anh chị mạnh thường quân, em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận tiền chuyển vào tài khoản của tháng 8 số tiền là: 300.000 đ từ quỹ NTCM, em xin chân thành cảm ơn anh chị rất nhiều.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em chào anh chị mạnh thường quân, em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận tiền chuyển vào tài khoản của tháng 7 số tiền là: 300.000 đ từ quỹ NTCM, em xin chân thành cảm ơn anh chị rất nhiều.

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận được tiền CMTX tháng 7/2023. 200.000đ.  Em xin chân thành cảm ơn chị Michelle_du và gia đình nhiều.

« Sửa lần cuối: 09-07-2023 16:25:29 gửi bởi Nguyễn Thị Thái »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Nguyễn Thị Thái

Em chào anh chị mạnh thường quân, em là Nguyễn Thị Thái, em đã nhận tiền chuyển vào tài khoản của tháng 5 và tháng 6 .300.000 đ từ quỹ NTCM
, em xin chân thành cảm ơn anh chị rất nhiều.
« Sửa lần cuối: 09-07-2023 14:50:25 gửi bởi Nguyễn Thị Thái »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, maitramtg