CHIA SẺ YÊU THƯƠNG > Đăng ký cưu mang

Muốn DKCM nhưng ko có số tai khoan o VN

(1/3) > >>

keeponyourlove:
Hôm nay bạn em đã chuyển tiền rồi.số đuôi giao dịch 0002.hỏng bít có phải anh chị cần số đó kg?bạn em nó gửi cho số đó.

keeponyourlove:
Nguyện vọng của em là muốn giúp đỡ bệnh nhân nghèo.còn cụ thể là hoàn cảnh nào thi em nhờtổ điều phối quyết định dùm em.cảm ơn anh chị rất nhiều.

Xelan90:
keeponyourlove đã viết:

--- Trích dẫn ---Em đã điền đầy đủ thông tin vào mục đk cmktx rồi..Giờ em không biết gữi tiền vào đâu?tài khoản nào?Bạn em nó gữi bằng ATM của nó ,rồi làm sao em có thể nhắn số đuôi tk cho thủ quỹ  để không bị nhầm ?vì em không rành lắm về vi tính và vì là lần đầu nên em không rõ lắm.Nhờ anh chị hướng dẫn dùm ,em cảm ơn rất nhiều.
--- Cuối trích dẫn ---

@Keeponyourlove
-Bạn có thể vào đây xem tk của thủ quỹ DĐ:
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_content&view=article&id=20:qu-cu-mang-khong-thng-xuyen-cmktx&catid=14:quy-trinh-giup-do&Itemid=12
-Bạn xin số đuôi tk(tài khoản) thanh toán của bạn mình ở ngân hàng, tên ngân hàng, chứ ko phải số đuôi thẻ ATM nha bạn! Số tk này bạn của bạn phải biết đó. Nhưng sao trong Danh sách ĐK-CM tôi thấy bạn đã đăng ký được rồi mà (phải có số tk và tên tk)
-Bạn đã xác định cụ thể hoàn cảnh nào để giúp đỡ chưa? Như tôi đã hướng dẫn, bạn cũng phải vào ngay topic của hoàn cảnh cần giúp đỡ mà viết vài chữ đăng ký nguyện vọng giúp tr hợp này bao nhiêu để tổ điều phối và thủ quỹ chuyển tiền chính xác bạn nhé! Bạn thử vào hoàn cảnh này (đã được xác minh) xem có giúp được gì thì đăng ký ngay dưới bài viết của người khác bạn nhé!
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=17&id=53257#53673
Thân mến!

keeponyourlove:
Em đã điền đầy đủ thông tin vào mục đk cmktx rồi..Giờ em không biết gữi tiền vào đâu?tài khoản nào?Bạn em nó gữi bằng ATM của nó ,rồi làm sao em có thể nhắn số đuôi tk cho thủ quỹ  để không bị nhầm ?vì em không rành lắm về vi tính và vì là lần đầu nên em không rõ lắm.Nhờ anh chị hướng dẫn dùm ,em cảm ơn rất nhiều.

trangvitgioi:
keeponyourlove đã viết:

--- Trích dẫn ---Hôm nay em có hỏi người bạn ở vn ,em sẽ nhờ bạn ấy để chuyển tiền đến ntcm.Như vậy em chỉ cần điền đầy đủ thông tin trên mục đkcm là dduoc ?
--- Cuối trích dẫn ---

Trong nội dung chuyển tiền, Keeponyourlove nhắn bạn của minh nên ghi rõ: \\\"Keeponyourlove ủng hộ chương trình/ hoàn cảnh nào, địa danh\\\". Nếu bạn của bạn chuyển bằng ATM của Vietcombank thì nhắn cho thủ quỹ số đuôi tài khoản vì mỗi ngày có rất nhiều khoản chuyển vào, nếu bạn không ghi rõ rất dễ bị nhầm hoặc không kiểm tra được.

Sau đó bạn có thể viết bài trong topic \\\"Đăng ký CMKTX\\\" theo link bên dưới.
http://www.nguoitoicuumang.com/index.php?option=com_kunena&Itemid=9&func=view&catid=16&id=95&limit=15&limitstart=45#forumtop

Cảm ơn ủng hộ của bạn.

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]