NGƯỜI ĐƯỢC GIÚP ĐỠ > Bến Tre

TT Giồng Trôm - Thuý Kiều, Thuý Quyên - Mồ Côi Cha Mẹ

(1/6) > >>

xulanhphanlan:
Quyen_omon đã viết:
Xulanhphanlan đã viết:

Tôi xin góp 500K giúp hai cháu Kiều & Quyên.tiền sẽ ch vào thủ quỹ DD.

Quyên vừa chuyển 500k XLPL giúp 2 chị em Thúy Kiều vào quỹ.
Thân

HC hai cháu gái này đã được yên ổn nhờ có nhiều nhà hảo tâm giúp đỡ cho hai cháu.qua thông tin từ Bác Hải PAB. cho nên Xlpl xin chuyển số tiền 500k này qua giúp đỡ cho HC Quảng Nam - Bé Hà Tiên di chứng sau viêm não Link ở đây

@ TĐP duyệt giúp giùm. Tks

Thân

PhúcÂmBuồn:
Chào cả nhà !

Về TH này , như đã xác định ngay lúc đầu :mình không kêu gọi CMTX cho 2 em , mà chỉ nhờ D.Đ vận động giúp xây cất lại khu nhà sau !

Nay thì việc ấy đã xong cách đây hai tháng .

( https://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=1488447021424258&id=100007769221752&pnref=story )

Hiện chi phí cho việc ăn học cho 2 bé Kiều-Quyên đang ổn định vì có vài MTQ , nguồn học bổng tài trợ từng học kỳ hoặc tháng .Nói chung , cuộc sống không còn vất vã nữa .Nhưng tất cả các sự giúp đở tiếp theo ( cùng dạng CMTX ) sẽ phải tuỳ thuộc vào kết quả học tập cùng lối sống của 2 em .

Riêng với bé Thuý Quyên , sau ca phẩu thuật mắt - sắp tới em cũng phải về BV quân Thủ đức (vào thời điểm thích hơp ) để chiếu laser bảo dưỡng thuỷ tinh thể vừa thay thế !

Vài thông tin đến cả nhà và ...Yugidazai ạ !

Chào.Thân ái !

@ Bác Xulanhphanlan :bác có giúp cho 500 K . Nhưng :Nhà xây xong đã lâu ! Nhờ bác có quyết định lại về khoản này nhé !

yugidazai:
Mong chú Phúc Âm Buồn có thể cập nhật thêm thông tin gì mới về tình hình hai chị em được ko ạ? Cám ơn chú :)

Quyen_omon:
xulanhphanlan đã viết:
Tôi xin góp 500K giúp hai cháu Kiều & Quyên.tiền sẽ ch vào thủ quỹ DD.

Quyên vừa chuyển 500k XLPL giúp 2 chị em Thúy Kiều vào quỹ.
Thân.

bn_le:
Cho bn_le gởi đến trường hợp này 500.000.  Sẽ chuyen qua chị Thỏ... Xin cám ơn mọi nguoi rất nhieu

Mục chính

[0] Thứ tự tin

[#] Trang tiếp

There was an error while thanking
Thanking...
[ Phiên bản đầy đủ ]