Tác giả Chủ đề: Thạch Ngọc, Thạch Hà - Phan Thị Lộc (SV) - Mồ côi nuôi 4 em nhỏ  (Đã xem 21627 lần)

Ngủ rồi ngoisaomongmanh_tl2002

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
:)  Ngày hôm qua em đã nhận được quà mà gd đã gửi cho chj em con. Chúng con rất vui . Vui 1phần là nhận được quà tết .1phần là được nói chuyện với các a chj trong diễn đàn và vui hơn nữa khj chúng con nhận được sự quan tâm những tình cảm yêu mến mà diễn đàn đã gửj tới gd chúng con. Cảm ơn đại gja đình NTCM nhjều nhjều lắm.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
:lol: a
Chào đại gja đình NTCM.Nhận được tin này con cũng k buồn đâu. Con vẫn luôn cười tươi mà. Thật sự con cảm ơn cả nhà đã gjúp đỡ chị em con trong thời gjan qua. Con biết rằng trên đời này còn có rất nhjều trường hợp khó khăn vất vả hơn chúng con. Và chúng con đã may mắn hơn họ vì đã được cả nhà gjúp đỡ. Chúng con k được nhận tiền cưu mang nhưng chúng con k buồn .vì sẽ có những người khó khăn hơn chúng con sẽ được gjúp đỡ. Con xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới đại gd

Ngủ rồi dungphan72

Chào cả nhà hôm qua em đã thăm lại hoàn cảnh của em Lộc
Được biết ra tết em học khoảng 1 tháng nữa là em đi thực tập, năm cuối với bao bề bộn của đèn sách còn phải lo cho các em bữa cơm hằng ngày, em Lộc phải chạy xe đi đi về về từ nhà đến trường gần 15km có những đoạn đường đi qua đồi núi để về chăm lo cho các em.
Trong lúc các bạn cùng trang lứa đang chuẩn bị ra trường, có bố mẹ lo lắng công việc đỡ đần việc nhà thì em lại vật lộn với bao nhiêu khó khăn vất vả, hy vọng rằng tốt nghiệp em sẽ tìm được việc sớm.
Xin cảm ơn chị Đỗ Quyên đã tiếp tục cưu mang em Lộc
Đỗ Quyên đã viết:
Trích dẫn
Q xin CMTX gia đình SV Phan thị Lộc 200k/tháng/5 tháng (2/2013 - 6/2013)

TV Quyen_omon sẽ chuyển giúp.

Thân.

Mong được sự chung tay của cả nhà, xin cảm ơn! Thân !

Em cũng đã trao cho chị em em Lộc suất quà trị giá 100.000đ và 1 phong bì 100.000đ (trong đó em ủng hộ thêm 50.000đ mỗi suất)
Suất quà bao gồm
1 chai dầu ăn Mezal: 35.000đ
1 Gói bột ngọt Vedan: 31.000đ
3 gói bột xúp: 10.000đ
1 hộp bánh Goutar: 25.000đ

Ngủ rồi Đỗ Quyên

Q xin CMTX gia đình SV Phan thị Lộc 200k/tháng/5 tháng (2/2013 - 6/2013)

TV Quyen_omon sẽ chuyển giúp.

Thân.

Hãy cố gắng học hỏi và tiến bộ dù chậm chạp.

Ngủ rồi start2404

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Tin buồn từ NV là nhóm sẽ ngừng giúp đỡ các TH đang CMTX kể từ tháng 1 năm 2013. Mong các anh chị đang theo dõi TH  xem xét và đề xuất giúp đỡ cần thiết (nếu cần) cho hoàn cảnh của bạn Lộc với.

Xin cám ơn mọi người.

Ta lang thang về miền vô định,
Cõi trần ai lắm cảnh đau thương.

Ngủ rồi veron1201

Mình cũng đã chuyển tiền T10,11,10/12. Bạn check giúp nhé.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
:unsure: cả nhà ơi. Em đã nhận được tiền tháng 10 11 12 từ chú Hjếu vàdiễn đàn va 100 ngan tu pen.. Em cảm ơn cả nhà nhjều nhé.

Ngủ rồi penguin

Quỹ đã chuyển ngày 23/11.
Thân.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Pen chuyển 100,000đ tiền của love_noborder CMKTX em Lộc theo thông tin TK dưới đây:

Chủ TK: Phan Thị Lộc
Số TK: 0201000571973 . VCB chi nhánh Hà Tĩnh.
Số ĐT của Lộc:  01694560158

Thông tin ủng hộ của Love_noborder tại đây

Chúc Lộc và các em học tập tốt.

Cảm ơn sự chung tay của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
chau da nhan duoc tien thang 7,8,9. cho chau gui loi cam on toi cac bac, co chu va anh chi trong dien dan nguoi toi cuu mang

Ngủ rồi veron1201

Bạn ơi, mình đã chuyển tiền T7,8,9. Bạn xem giúp nhé.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
:) .ca nha oi.em da nhan duoc tien do dien dan va chu hjeu guj cho em.cho em guj loj cam on toj  moi nguoj nhe.

Ngủ rồi veron1201

Mình đã chuyễn tiền tháng 04, 05, 06. bạn check giúp nhé. :-)

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chu hieu oi.chau da nhan duoc tien thang 4,thang 5 chu gui cho chau roi.chau cam on chu nhjeu nhe.

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trong tháng 1,2,3 vừa qua, Em đã nhận được tiền do chú Hiếu và mọi người gửi cho em. Em xin gửi lời cảm ơn tới diển đàn,cảm ơn mọi người đã quan tâm giúp đỡ chúng em trong thời gian qua  :)