Tác giả Chủ đề: Thanh Minh, Diên Lạc, Diên Khánh - Bà Phạm Thị Dần cô độc, nghèo.  (Đã xem 36828 lần)

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Anh bt02dienkhanh ơi, anh vui lòng viết rõ chi phí mua gà 300 ngàn là mua mấy con vậy anh?

Anh có chụp tấm hình nào không ạ? Nếu có, gửi lên diễn đàn nhé.

Cảm ơn anh.

Thân,

Từ đây người biết thương người...

Ngủ rồi bt02dienkhanh

chao ca nha! bt02 chuyên thuc phâm cho ba Dân hôm 8/5.
 viêc lam chuông va mua ga đa xong.
 Chi phi gồm : - làm chuồng ga   : 270 ngàn.
               - mua gà          : 300 ngàn.
               - mua thuc phẩm   :  30 ngàn.
 cam on.
  bt02

Ngủ rồi bt02dienkhanh

chào cả nhà.Hôm qua 21/4/11 bt02 đã đem thực phẩm đến cho Bà  Dần.        
 Thân ái.

Ngủ rồi bt02dienkhanh

Bt20 đã nhận khoản cuu mang Tho con chuyển tháng 4,5,6,7/2011 cho bà Dần mỗi tháng 150.000đ.
  Thân ái.

Ngủ rồi Thocon

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Hi bt02,

Thocon đã chuyển 600.000VND tiền của chị cotoiday nhờ bt02 trung chuyển cho bà Dần từ tháng 4 đến tháng 7/2011. Mỗi tháng 150.000VND nhé.

Khi nhận được tiền vui lòng xác nhận lên DD giúp thocon.

Cảm ơn,
Thocon

Ngủ rồi bt02dienkhanh

Xin lổi mấy ngày nay BT02 bận nhiêu viêc cơ quan nên trả lời chậm.BT02 xin hỏi làm chuồng gà cho bà  bằng vật liệu gì? Theo bt02 dt của chuồng gà rộng chừng  03mét vuông , cao 2m50, mái tôn ,vách xây tường hay đống cũng bằng tôn ? để bt02 biết mới dự toán được tiền.

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Cảm ơn bác bt02dienkhanh. Như vậy bà Dần có thể chuẩn bị việc nuôi gà được:

Nhờ bác hỏi giùm:

- Chi phí làm cái chuồng gà nho nhỏ.
- Chi phí gà giống khoảng 15-20 con ban đầu.
- Thức ăn cho gà???

Thân,

Ngủ rồi bt02dienkhanh

BT02 vừa nhân tiền cưu mang Tho con chuyển cho bà Dần tháng 03 150.000đ sáng mai BT02 mua thưc phẩm chuyển cho bà.
 Chào ban CotoiDay hiên giờ gà đã ko còn dich bênh nữa nêu ban muôn giup ba Dần nuôi gà thì làm đươc roi.
 STK BT02 :0061000844789 Tai VietcomBank Nha Trang-Khanh Hòa.

Ngủ rồi cotoiday

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
@Thaidzuy cám ơn sự trả lời nhanh của Thaidzuy .Từ khi gia nhập vô DD NTCM , Cotoiday rất thích cách làm việc của Bạn , Thaidzuy đã chia sẽ đến người nghèo bằng mọi phưong diện tiền bạc cũng nhưng tinh thần  từ Bắc vô Nam một cách công bằng  không đòi hỏi đươc trả lương hay danh tiếng trên tivi hay các mặt truyền thông khác   , cũng vì vậy mà Cotoiday lúc nào cũng goi tên Thaidzuy  và Chị Hkfami để hỏi đáp thắc mắc  trên DD, mong Bạn thông cảm cho nhé .
@ Thocon , sorry đã làm phiền đến Bạn , cám ơn Bạn đã giúp trung chuyển thời gian qua , chúc bạn có nhiều sức khoẻ để vươt cạn ,
@anh  Bt02 cám ơn anh đã thông báo trường hợp cua Bà Dần. hy vọng là sẽ nhờ anh giúp Bà Dần  vào năm kế tiếp .( hết mùa cúm gà chưa anh , Mình có thể tiến hành cho Bà Dần nuôi thử vài con đươc chưa anh ,như Mình đã bàn năm trươc đó )
  Mỗi người giúp môt tay thì vui vẻ cả nhà . chào thân ái

Ngủ rồi Thocon

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Thocon đã xác nhận là đã nhận được 1,8 triệu VND của chị cotoiday và hàng tháng thocon vẫn chuyển tiền cho bt02 để mua thức ăn cho Bà Dần, thocon vẫn chuyển tiền đều cho bt02, những tháng vừa rồi thocon chuyển mà không nhắn tin qua điện thoại nên bt02 không biết.

Thông tin bt02 viết ở trên có sự hiểu lầm ở đây khi trao đổi qua điện thoại, bt02 nói không vào được DD, thocon nói do lâu quá không vào DD cập nhật thông tin nên bị cắt rồi....

Tóm lại, bt02 vừ gọi điện thoại nói chuyện với thocon, mọi chuyện rõ ràng cả rồi.
Tiền của cotoiday chuyển cho bà Dần chị cotoiday yên tâm là thocon nhận và trung chuyển đến hết tháng 7 cho bt02, sau đó cotoiday chuyển thẳng trực tiếp cho bt02 vì lúc đó thocon bận \\\" sinhcon\\\" rồi.

Cảm ơn,

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Cảm ơn chị Cotoiday đã xác nhận thông tin. Thành thật xin lỗi đã làm phiền đến chị vì không đọc hết bài trước.

Thocon ơi, bạn kiểm tra lại tài khoản về khoản tiền trung chuyển này nhé.

Thân,

Ngủ rồi cotoiday

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Chào cả nhà !
 Nếu Thaidzuy và các bác có thắc mắc mà hỏi cotoiday có cưu mang Bà Dần nửa không ?? thì  khó cho Cotoiday trả lời quá .... vì các bạn không chịu đọc kỷ dùm nhưng đoạn viết trên ,tiền mình cho Bà Dần nếu đúng ra thì đến tháng7 /2011 , mỗi tháng là 150vnd , mới đến hạn cho tiếp , vậy cho Mình hỏi tại sao lại cắt cưu mang từ Tết đến giờ ???? . Mong các bác bên đó có thể hỏi thăm  và giải thich cho Mình với .Mình cũng buồn lây với Bà Dần đây nè .. chào thân ái !

Ngủ rồi ThaiDzuy

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 15
Cảm ơn thông tin của anh Bt02dienkhanh.

Chị Hkfami ơi, vui lòng hỏi lại Cotoiday xem còn tiếp tục giúp đỡ bà Phạm Thị Dần không nhé.

Thân,

Ngủ rồi bt02dienkhanh

BT02 xin chao cả nhà! đã lâu lắm Bt02 ko lên diễn đàn vì năm rôi bt02 găp quá nhiêu viêc bi bênh (thoát vi đĩa đêm) bênh khá năng sau mấy tháng điều tri nay tuy chưa hết hẳng nhưng bênh đã giãm nhiều sau đó sửa nhà va công viêc ơ cơ quan nửa.BT02 mong các ban thônh cảm .
Tuy vây suốt thời gian qua moi thang khi Tho con chuyển cưu mang cho Bà Dần(150.000) là bt02 mua thưc phẩm ngay chuyển cho Bà.Nhưng từ tết đến giờ không thấy Tho con chuyển tiền,Bt02 có hoi thì đươc biết tiền cưu mang của Bà Dần đã bi cắt.BT02 thấy tôi nghiêp Bà mà cung ko biết sao nữa.Hiên tai sức khỏe của Bà cũng bình thường,trông Ba cũng nhanh nhen như ngay nào.Nếu co hoi gì về Bà BT02 sẽ thông tin thêm.

Thân ái.

Ngủ rồi Thocon

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 101
Thocon đã nhận được 1.800.000VND của chị cotoiday chuyển hàng tháng cho Bà Dần từ chị HKfami.

Cảm ơn