Tác giả Chủ đề: Quảng Nam - Trần Công Dư - Mong được hỗ trợ vay vốn  (Đã xem 11065 lần)

Ngủ rồi phuclehuu

• Lười Ăn - Chăm tán gái!
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1800
  • Lười ăn, chăm tán gái!
Chào bạn @drdutran .

Chúc mừng bạn đã hoàn thành việc lấy được học vị Thạc Sĩ.

Bạn có thể thông tin giúp cả nhà về mình sau khi tốt nghiệp và công tác không
Mong tin từ bạn.

Thân ái

Bước dài _ Không vội vã!

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi drdutran

Kính chào quý Bác, Cô Chú trong Đại gia đình ạ
Vừa qua Cháu đã nhận được khoản tiền trợ giúp từ Đại gia đình là 40.000.000 vnđ. Cháu xin gởi quý Cô Chú biên lai học phí khoá học Cháu đã đóng. Số tiền còn lại Cháu sẽ dùng để hoàn thành luận văn Tốt nghiệp cuối khoá ạ. Cháu sẽ cập nhật kết quả học tập sớm nhất khi Nhà trường thông báo ạ.
Cháu xin chân thành cảm ơn quý Bác, Cô Chú cùng Đại gia đình đã giúp đở Cháu rất nhiều trong thời gian vừa qua.
Chúc sức khoẻ quý Bác, Cô Chú ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, -TrườngGiang-, maitramtg, locnguyen

Ngủ rồi drdutran

Con kính chào Đại gia đình ạ.
Vừa rồi Con đã nhận được khoản tiền trợ giúp 40.000.000 vnđ từ Ngân hàng Heartbank, Quỹ từ thiện Đầu tư cho tương lai ạ. Con xin cảm ơn Bác Banbe6x, Chị Thocon cùng Đại gia đình nhiều ạ.
Con sẽ dùng cho việc nộp học phí khoá học và làm luận văn tốt nghiệp. Con sẽ cập nhật biên lai đóng học phí sớm nhất ạ.
Một lần nữa Con xin cảm ơn Đại gia đình, chúc cả nhà thành công và có nhiều sức khoẻ đặc biệt trong mùa dịch này.
Con xin chào cả nhà ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, DucTai, maitramtg, naydjrueng, locnguyen

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Qua 7 ngày không có thêm ý kiến nào khác nên hôm nay chúng ta sẽ xuất quỹ Heart bank - Đầu tư cho tương lai 40,000,000đ để giúp Drdutran có kinh phí học tập và sinh hoạt cho năm cuối chương trình Bác sĩ Nội trú nha các bạn.

@ Thocon : Em xuất quỹ chuyển tới Drdutran 40,000,000đ tiền cho bạn ấy vay lần thứ 3 của chương trình Heart bank - Đầu tư cho tương lai dùm nhé.

Chúc Drdutran có sức khỏe tốt để hoàn thành công tác và học tập trong mùa dịch bệnh này.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: phuclehuu, DucTai, maitramtg, naydjrueng

Ngủ rồi drdutran

Kính chào các Bác, Cô Chú trong Đại gia đình ạ
Cháu xin gởi cả nhà giấy xác nhận cho khoản học phí Tiếng Anh ngoại khoá Cháu đã theo học ạ
(Cháu học theo nhóm nhỏ tại nhà Cô, nộp học phí hằng tháng nhưng không có biên lai nên Cháu làm giấy xác nhận này ạ).
Cháu kính mong tiếp tục nhận được hổ trợ từ Đại gia đình
Cháu xin chân thành cảm ơn ạ!
« Sửa lần cuối: 31-03-2023 07:23:04 gửi bởi phuclehuu »

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, naydjrueng

Ngủ rồi drdutran

Dạ, Cháu cám ơn Bác cùng đại gia đình nhiều ạ.
Cháu sẽ cập nhật biên lai học phí sớm nhất ạ.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, ADMIN, naydjrueng

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Dạ, thưa bác Banbe6x cùng Đại gia đình
Với khoản tiền hổ trợ 30 triệu đồng năm đầu tiên 2018, Cháu đã dùng cho khoá học Siêu âm Tim và sinh hoạt phí như đã báo cáo ạ.
Trong năm thứ hai, 2019, Cháu dùng khoản vay vốn cho đăng ký học thêm Tiếng Anh ngoại khoá và sinh hoạt phí, trong năm vừa rồi thực sự rất bận rộn, Cháu phải trực Bệnh viện nhiều nên rất tốn kém (Hiện ở Huế, các Bệnh viện chưa có chế độ hổ trợ hay trả lương cho Bác sĩ Nội trú như Hà Nội hay TP HCM ạ)
Trong năm nay, 2020, Cháu kính mong nhận được số tiền hổ trợ là 40.000.000 vnđ từ Đại gia đình, Cháu xin dùng để hoàn thành học phí cho khoá học là 32.000.000 vnđ và dành cho việc làm luận văn tốt nghiệp cuối khoá ạ.
Cháu xin cảm ơn Đại gia đình ạ!

Chào cả nhà !

Chúng ta sẽ tiếp tục cho Drdutran vay 40,000,000đ phục vụ cho học phí và chi phí luận văn tốt nghiệp cuối khóa theo như đề nghị của bạn ấy nếu như trong 48 giờ không có ý kiến nào khác nha các bạn.

@Drdutran : Cháu nhớ cập nhật liền các biên lai học phí kẻo thất lạc nha.
Ví dụ : Năm 2019 có chi phí hoc thêm tiếng Anh ngoại khóa chưa thấy hóa đơn đóng tiền.

Năm 2020 học phí khóa học 32,000,000đ cần có hóa đơn nha Drdutran.

Thân.

BS

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, ADMIN, drdutran, naydjrueng

Ngủ rồi drdutran

Dạ, thưa bác Banbe6x cùng Đại gia đình
Với khoản tiền hổ trợ 30 triệu đồng năm đầu tiên 2018, Cháu đã dùng cho khoá học Siêu âm Tim và sinh hoạt phí như đã báo cáo ạ.
Trong năm thứ hai, 2019, Cháu dùng khoản vay vốn cho đăng ký học thêm Tiếng Anh ngoại khoá và sinh hoạt phí, trong năm vừa rồi thực sự rất bận rộn, Cháu phải trực Bệnh viện nhiều nên rất tốn kém (Hiện ở Huế, các Bệnh viện chưa có chế độ hổ trợ hay trả lương cho Bác sĩ Nội trú như Hà Nội hay TP HCM ạ)
Trong năm nay, 2020, Cháu kính mong nhận được số tiền hổ trợ là 40.000.000 vnđ từ Đại gia đình, Cháu xin dùng để hoàn thành học phí cho khoá học là 32.000.000 vnđ và dành cho việc làm luận văn tốt nghiệp cuối khoá ạ.
Cháu xin cảm ơn Đại gia đình ạ!

The following users thanked this post: maitramtg, ADMIN, naydjrueng

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Drdutran gửi giúp những biên lai học phí năm 2019 dùm nha.

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, drdutran, naydjrueng

Ngủ rồi drdutran

Dạ, Cháu xin gởi đến cả nhà biên lai học phí và chứng chỉ Siêu âm tim Cháu đã học ạ.
Cháu cảm ơn Đại gia đình ạ.

The following users thanked this post: DucTai, maitramtg, naydjrueng, Lê Cẩm Nhung

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Thocon đã chuyển tiền cho vay Heart bank tới Drdutran rồi các bạn nhé.

@Drdutran : Cháu nhớ xác nhận dùm và cập nhật  các biên lai đóng tiền học phí nha.

Thân.

Drdutran cập nhật giúp tất cả những biên lai đóng tiền học phí để cả nhà cùng nắm được nhé.

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, drdutran, naydjrueng

Ngủ rồi drdutran

Kính gởi quý Bác, Cô Chú trong Đại gia đình Người Tôi Cưu Mang.
        Đầu tiên Con xin chân thành cảm ơn Đại gia đình đã giúp đỡ Con rất nhiều trong 2 năm học vừa rồi!
Nhờ có sự hổ trợ của Quỹ từ thiện, chương trình Đầu tư cho tương lai, đến nay, Con đã hoàn thành các chứng chỉ trong chương trình của 2 năm đầu theo học. Con sẽ gởi đến Quý Bác, Cô Chú bảng kết quả trong thời gian sớm nhất ạ.
Năm học mới lại đến, Con kính gởi thư này đến quý Bác, Cô Chú, kính mong nhận được sự giúp đỡ của Đại gia đình để Con tiếp tục theo học và hoàn thành chương trình Bác sĩ Nội trú, chuyên ngành Nội khoa năm thứ 3, cũng là năm cuối ạ.
Con kính mong tiếp tục nhận được khoản trợ giúp 40.000.000 vnđ/ năm. Với dự định hoàn thành luận án tốt nghiệp cuối khóa, khoản tiền còn lại Con sẽ dành cho sinh hoạt hằng ngày, thực tập tại bệnh viện và việc học ở trường.
Con kính mong sẽ nhận được sự hổ trợ từ Đại gia đình ạ.
Một lần nữa, Con xin chân thành cảm ơn Quỹ từ thiện đã giúp đỡ Con trong thời gian vừa qua ạ.
Chúc quý Bác, Cô chú luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, đạt được nhiều thành công trong công việc.
       Kính chào quý Bác, Cô Chú.
                     Con
           Trần Công Dư

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, naydjrueng

Ngủ rồi drdutran

Kính gởi quý Bác, Cô Chú trong đại gia đình Người Tôi Cưu mang ạ.
        Vừa rồi cháu đã nhận được khoảng tiền hõ trợ 30.000.000 (30 triệu đồng) từ quỹ từ thiện, chuyên mục Đầu tư cho tương lai.
Cháu xin chân thành cảm ơn Đại gia đình đã tin tưởng và giúp đở cho cháu ạ. Cảm ơn Bác banbe6x, Chị Thocon đã xúc tiến để cháu có thể nhận được khoản hỗ trợ sớm nhất ạ.
Cháu sẽ dùng số tiền này vào việc đăng ký học thêm khóa Điện tâm đồ, phục vụ cho việc làm sau này, số còn lại cháu sẽ dành để trang trải hằng ngày trong năm học này ạ
Cháu xin gởi hình ảnh đính kèm biên lai học phí và chứng chỉ Siêu âm tim cháu đã học nhờ khoản hổ trợ của quỹ từ thiện cho năm học vừa qua ạ
Một lần nữa Cháu xn chân thành cảm ơn Đại gia đình ạ!
« Sửa lần cuối: 08-05-2019 23:15:28 gửi bởi drdutran »

The following users thanked this post: ThaiDzuy, phuclehuu, maitramtg, naydjrueng

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Thocon đã chuyển tiền cho vay Heart bank tới Drdutran rồi các bạn nhé.

@Drdutran : Cháu nhớ xác nhận dùm và cập nhật  các biên lai đóng tiền học phí nha.

Thân.

BS

The following users thanked this post: naydjrueng

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
@Thocon : Em chuyển tới Drdutran 30,000,000đ tiền bác Mgocthao cho bạn ấy vay đóng tiền học cũng như chi phí sinh hoạt năm 2 BS Nội trú dùm nhé.

Thân.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, naydjrueng