Tác giả Chủ đề: Tp HCM - Chương trình tiếp sức mùa thi năm 2012.  (Đã xem 11077 lần)

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #55 vào: 06-08-2012 23:20:39
Chào cả nhà,

Vào ngày 23/7, chương  trình TSMT tiếp tục nhận được sự ủng hộ của một nhóm MTQ. THD cập nhật lại trong báo cáo mới nhất.

Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của mọi người.

Vì ta cần nhau!

Ngủ rồi My Darling

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
  • Mạng là ảo nhưng tình thương yêu là có thật!
Trả lời #54 vào: 20-07-2012 08:55:45
Vậy là chương trình đã thành công tốt đẹp rùi .
Trích dẫn

Hình như có 1 bác phụ huynh ( dấu tròn đỏ ) ráng  ngồi lại tiếp chuyện cùng các tình nguyện viên  :laugh:  :laugh:

Ngủ rồi Tieuhuongduong

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #53 vào: 19-07-2012 23:17:35
Chương trình TSMT 2012 đã khép lại sau hơn một tuầnn nhiệt tình tham gia góp sức của các bạn tình nguyện viên và sự ủng hộ của cả nhà.

Xin gởi lời cảm ơn và chúc mọi người sức khỏe!

THD gởi cả nhà phần thống kê Thu Chi:

Vì ta cần nhau!

Ngủ rồi loanngyen1202

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 22
Trả lời #52 vào: 18-07-2012 23:23:50
Chào cả nhà!
 Loan xin tổng hợp ủng hộ hiện vật cho chương trình tiếp sức mùa thi 2012 - quán cơm 2000đ Sài Gòn
Ngày 1/7 :
+ Thành viên Keric_chen: ủng hộ ống để làm khung banner
+ Anh Sơn (thành viên Mkitechwater): ủng hộ 1200 chai nước suối
+ Anh Opla: ủng hộ 8 banner chương trình TSMT
Ngày 2/7 :
+Chị Lê Thị Ngọc Trâm: ủng hộ 23kg mướp
Ngày 3/7
+ Cô Nguyễn Thị Phương Lê: ủng hộ 10kg gạo và 2 lít dầu ăn
+ Cô Quách Nguyễn Lan Chi: ủng hộ 19 kg bí xanh
Ngày 10/7 :
+ Cô Quách Nguyễn Lan Chi: ủng hộ 18 kg đậu que
 Xin cảm ơn sự chung tay góp sức chia sẻ của các mạnh thường quân và cả các bạn tình nguyện viên nữa  :) ,chương trình thành công rất tốt đẹp,chúc mọi người thật nhiều sức khỏe và thành công  :)

Hi, cũng xin lỗi cả nhà vì post bài hơi trễ một xíu >.< !

Thân!!

Người với người sống để yêu nhau !

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #51 vào: 13-07-2012 10:33:43
Cảm ơn lòng nhiệt huyết của các bạn TNV cũng như các em SV. Chúc mọi người nhiều sức khỏe, đạt nhiều thành tích tốt trong học tập.

Lá thu vàng  không rơi

Ngủ rồi Meokitty

Trả lời #50 vào: 13-07-2012 10:30:04
Xem các loạt hình về CT TSMT năm nay thấy các bạn làm việc rất hăng say, nhiệt tình ( đúng là sức trẻ  :P  ) và khoa học nữa. Thay mặt những người không tham gia được CT, cảm ơn các bạn trẻ rất nhiều. Chúc các bạn thật nhiều sức khỏe, thành công trong cuộc sống và luôn đồng hành cùng NTCM nhé.  :cheer:

Ngủ rồi thanhquan

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #49 vào: 13-07-2012 09:24:04
Mình xin đại diện nhóm Truyền thông gửi lời cám ơn đến BĐD quán cơm 2000 đã tạo mọi điều kiện tốt nhất cho nhóm mình làm việc và gửi những lời cám ơn chân thành nhất đến những bạn đã tham gia nhóm của mình, trong 4 ngày đi truyền thông tại các điểm thi, buổi sáng các bạn phải dậy rất sớm để đến điểm thi, các bạn đã phát huy hết sức trẻ, tinh thần nhiệt huyết của mình và tấm lòng muốn chia sẽ tình yêu thương đến tất cả mọi người đã ko ngại trời nắng, đi đến từng phụ huynh để giới thiệu cho họ biết về chương trình tiếp sức mùa thi của quán cơm 2000, và có nhiều phụ huynh ở tỉnh đưa con em họ lên TP thi ko rõ đường đi thì các bạn sẵn sàng chỉ dẫn tận tình sơ đồ đường đi từ điểm thi đến quán cơm. 4 ngày làm việc cứ như là 1 ngày, thời gian trôi qua thật nhanh, giờ đây khi coi lại những bức hình này như được quay trở về với những ngày làm việc hăng say, vui vẻ, nụ cười hạnh phúc vẫn luôn hiện trên gương mặt mọi người. Chương trình đã trở thành 1 nhịp cầu gắn kết và chia sẽ tình yêu thương với nhau, các bạn, anh, chị, em tình nguyện viên trước đây chưa quen biết thì qua chương trình này cũng đã trở nên thân thiết hơn. Chương trình năm nay thật thành công về mọi mặt, ngoài nhóm truyền thông, các nhóm khác như: bếp, đóng gói, bán cơm, dọn vệ sinh cũng làm rất tốt công việc của mỗi nhóm. Mình chúc cho chương trình tiếp sức mùa thi các năm sau cũng thành công tốt đẹp.

emvanmailaem96

• bạn
Trả lời #48 vào: 13-07-2012 01:48:13
Chào cả nhà!
Chương trình TSMT năm 2012 đã hoàn thành tất và kết thúc một cách tốt đẹp.!
Qua chương trình TSMT với mong muốn làm một cầu nối giúp tạo cơ hội cho mọi người có thể chia sẽ, giúp đỡ lẫn nhau trong cộng đồng, vì thế nên năm nay chương trình chú trọng vào công tác truyền thông, và đội truyền thông đã hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình.  Lực lượng tham gia vào đội truyền thông là các bạn Tình nguyện viên kết hợp với các anh chị bên Intel đã tiếp cận sát được với phụ huynh, học sinh hướng dẫn tận tình về chương trình TSMT, quán cơm 2000đ…

Trong hoạt động của chương trình chia ra 4 đội: truyền thông, đóng gói cơm, bán cơm, dọn dịp. Trong đó đội đóng gói là đội thu hút nhiều nhân lực nhất, mọi người việc khá linh hoạt nhanh nhẹn,và làm đúng quy định, quy trình.

Và giai đoạn mà mọi người trông chờ nhất là bán cơm, đây là khâu mà mọi người ai cũng nóng lòng theo dõi và hồi hộp.

Mọi người luôn nở nụ cười thật tươi trong lúc làm việc, hướng dẫn tận tình phụ huynh và thí sinh.

Để đáp lại điều đó, phụ huynh và thí sinh có những nụ cười hạnh phúc khi nhận phần cơm và lòng nhiệt tình của những tình nguyện viên.

Đây là 1 phần cơm đóng hộp để bán cho phụ huynh, thí sinh

phần cơm bày ra khay để những phụ huynh thí sinh có nhu cầu ăn tại quán.

Buổi tổng kết nho nhỏ của chương trình TSMT, mọi người đều vui ve khi kết thúc chương trình thành công, qua đó ai cũng học hỏi được nhiều điều và rút được nhiều kinh nghiệm cho bản thân.

Những nụ cười hạnh phúc:

Chương trình TSMT năm nay đã hoàn thành ngoài mong đợi. Đó là nhờ lòng nhiệt tình, tinh thần không ngại khó của các tình nguyện viên. Mình hy vọng năm sau chương trình TSMT năm sau sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người nhiều hơn nữa.
Mình cũng xin lỗi vì đã chậm trễ việc đưa hình ảnh lên diễn đàn, vì chương trình lớn, lượng ảnh quá nhiều nên mình làm việc gặp nhiều khó khăn. Mong mọi người thông cảm.
Cảm ơn mọi người!
Thân!

Ngủ rồi bichhang_ntcm

Trả lời #47 vào: 07-07-2012 22:59:40
chúc cả nhà thành công  nha vào đợt 2

emvanmailaem96

• bạn
Trả lời #46 vào: 07-07-2012 16:49:26
Chào cả nhà!
Dưới đây là một số hình ảnh đợt 1 của chương trình tiếp sức mùa thi khu vực tp.Hồ Chí Minh.

Hy vọng đợt 2 sẽ được mọi người chung sức để chương trình thành công hơn nữa!
Thân mến!

emvanmailaem96

• bạn
Trả lời #45 vào: 03-07-2012 15:30:56

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Trả lời #44 vào: 03-07-2012 10:34:04
minhtran đã viết:
Trích dẫn
Minhtran xin ủng hộ cho chương trình TSMT tại TPHCM $1 triệu đồng VN.
Bạm của MinhTran ở Úc cũng xin góp chút ít vào việc làm có ý nghĩa này:
Nguyễn Đỗ Cung  $1,1 triệu đồng VN
Cô Mai  $1,1 triệu đồng VN

Lathuvang đã nhận 3,2 triệu ủng hộ TSMT Saigon của anh Minhtran, anh Ng Đỗ Cung và Cô Mai. Chân thành cảm ơn các anh chị.

Lá thu vàng  không rơi

emvanmailaem96

• bạn
Trả lời #43 vào: 01-07-2012 17:17:31
hehe, con cai nay nua.
cam on moi nguoi! Chuc chuong trinh thanh cong.

emvanmailaem96

• bạn
Trả lời #42 vào: 01-07-2012 17:16:17
chao ca nha!
Day la bang ten cac ban tinh nguyen se deo. Moi nguoi gop y cho minh nha!...

Ngủ rồi minhtran

Trả lời #41 vào: 01-07-2012 12:39:11
Minhtran xin ủng hộ cho chương trình TSMT tại TPHCM $1 triệu đồng VN.

Bạm của MinhTran ở Úc cũng xin góp chút ít vào việc làm có ý nghĩa này:

Nguyễn Đỗ Cung  $1,1 triệu đồng VN
Cô Mai  $1,1 triệu đồng VN

@chị Hkfami: Nhờ chị chuyển 3,2 triệu đồng vào tk của chị Lathuvang dùm em nhé.  Thanks chị.