Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tin chung

GIỖ TỔ HÙNG VƯƠNG

Tác giả Chủ đề: Saì Gòn (Quận 10) - Cháu Trần Thanh Ngọc mồ côi cha vì Covid19  (Đã xem 4761 lần)

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà,

Sau 2 năm hỗ trợ cho gia đình của em Thanh Ngọc, hiện tại gia đình cũng đỡ khó khăn hơn rồi. Công việc của Thanh Tâm cũng ổn định. Thanh Ngọc cũng đã có nhiều tiến bộ trong học tập, vậy là đáng mừng rồi.

Vì vậy, letuantu đề nghị tạm dừng hỗ trợ cho các em. Khi nào gia đình gặp khó khăn, chúng ta sẽ hỗ trợ sau.

Cảm ơn Michele _du và gia đình đã đồng hành cùng các em trong 2 năm qua!

Gieo niềm tin vào cuộc sống...

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi Tâm Tâm

Dạ chào anh/chị mạnh thường quân!

Em là Tâm, chị của bé Thanh Ngọc ạ. Em đã nhận được tiền hỗ trợ tháng 11, thay mặt cả gia đình cảm ơn anh/ chị đã giúp đỡ cho bé trong suốt thời gian vừa qua. Dạ hiện tại, sức khoẻ của bà và mẹ e vẫn tốt, công việc của em vẫn ổn định ạ. Bé Thanh Ngọc đã quen với môi trường cấp 3 và được bầu làm lớp trưởng 😁, em sẽ quan sát và nhắc nhở bé học chăm chỉ. Một lần nữa, em xin chân thành cảm ơn các anh chị rất nhiều! Chúc anh chị nhiều sức khoẻ và gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống và công việc nha. 

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Tâm Tâm

Em vừa nhận được tiền hỗ trợ 2 tháng (9+10) từ a Tú rồi ạ. Em xin thay mặt gia đình, cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ suốt thời gian vừa qua. Bé Thanh Ngọc đã quen với việc học cấp 3, sắp tới có kết quả em sẽ cập nhật với anh chị ạ! Em xin cảm ơn anh chị rất nhiều, chúc anh chị nhiều sức khoẻ và niềm vui trong cuộc sống, cũng như trong công việc.

The following users thanked this post: Tieuhuongduong, maitramtg

Ngủ rồi Tâm Tâm

Dạ chào anh, chị mạnh thường quân!

Em là Tâm chị của bé Thanh Ngọc, dạ gia đình em đã nhận được tiền hỗ trợ tháng 7+8 từ anh Tú rồi ạ! Dạ tình hình bé Thanh Ngọc đã đi học lớp 10 tại trường THPT Thăng Long được 2 tuần. Em thay mặt gia đình cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ trong suốt thời gian vừa qua. Chúc anh chị nhiều sức khoẻ và niềm vui trong cuộc sống ạ !

Ngủ rồi Tâm Tâm

Em đã nhận được tiền trợ cấp t5+6 từ a Tú rồi ạ! Bé Thanh Ngọc đã thi tuyển sinh và chuẩn bị nộp hồ sơ vào trường THPT, còn em và mẹ thì công việc vẫn ổn. Em rất cảm ơn anh/chị đã giúp đỡ và quan tâm gia đình em suốt thời gian vừa qua. Chúc anh/chị luôn có sức khoẻ thật tốt và nhiều niềm vui trong cuộc sống ạ!

The following users thanked this post: banbe6x, letuantu, maitramtg

Ngủ rồi Tâm Tâm

Dạ chào anh/chị mạnh thường quân,

Em là Tâm chị của bé Thanh Ngọc,em vừa nhận được tiền hỗ trợ t4 rồi ạ! Hiện tại, bé Thanh Ngọc vừa thi xong kì 2, kết quả e sẽ đăng chia sẻ với mọi người. Em thay mặt cả nhà cảm ơn anh/chị đã giúp đỡ gia đình em trong suốt thời gian vừa qua! Chúc anh/chị sức khoẻ thật tốt và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống ạ!

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Tâm Tâm

Dạ chào anh/chị,

Em là Tâm chị của bé Thanh Ngọc! Em đã nhận được tiền hỗ trợ tháng 2-3 rồi ạ! Tình hình học tập của bé đã tốt hơn và kết quả là bé Thanh Ngọc đã đạt học sinh Khá hạng 19 ở lớp. Nhờ sự hỗ trợ của các anh/chị nên nhà e đã khá hơn nhiều. Em xin thay mặt gia đình, cảm ơn anh/ chị. Chúc anh/chị nhiều sức khoẻ và niềm vui trong cuộc sống!

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, Sẻ Chia

Ngủ rồi Tâm Tâm

Em là Tâm chị của bé Thanh Ngọc! Em đã nhận được tiền (600,000đ) từ a Tú rồi ạ! E cảm ơn anh/chị nhiều vì đã hỗ trợ cho gia đình em. Bé Thanh Ngọc đã thi HK xong, khi nào có kết quả em sẽ chụp chia sẻ với mọi người ạ!! Em thay mặt cả nhà cảm ơn mọi người và chúc anh/chị có nhiều sức khoẻ.

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi trangvitgioi

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 8
@trangvitgioi : Em chuyển tới Letuantu 7,200,000₫ tiền Michele_du CMTX Gia đình cháu Thanh Ngọc dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà ạ !

Thân mến.
Vịt đã 7.200.000đ cmtx 1 năm cháu Ngọc qua Letuantu rồi. Thanks Tú theo dõi cập nhật.

The following users thanked this post: banbe6x, letuantu, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Michele_du và Gia đình tiếp tục CMTX Gia đình cháu Thanh Ngọc 600,000₫/tháng từ tháng 12/2022 đến hết tháng 11/2023 cả nhà nhé.

Vẫn tiếp tục nhờ Letuantu trung chuyển tiền dùm nhé.

@trangvitgioi : Em chuyển tới Letuantu 7,200,000₫ tiền Michele_du CMTX Gia đình cháu Thanh Ngọc dùm nhé.

Xin cảm ơn sự chung tay của cả nhà ạ !

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: letuantu, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Đã 1 năm trôi qua, trải qua biến cố lớn mất mát, giờ đây cuộc sống gia đình đã ổn định hơn nhiều, Thanh Tâm vẫn duy trì công việc tiếp thị hàng như cũ, Thanh Ngọc thì kết quả học tập đã tốt lên nhiều rồi. Đó cũng là điều đáng mừng cho gia đình.

Số tiền CMTX trong 12 tháng của Michele_du và gia đình cũng đã xong. Letuantu đề nghị tiếp tục hỗ trợ cho các em trong 1 năm tiếp theo.

Xin cảm ơn cả nhà!

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Tâm Tâm

Chào các anh/chị mạnh thường quân!

Em là Tâm, chị của bé Thanh Ngọc! Em cảm ơn các anh/chị đã hỗ trợ gạo, các nhu yếu phẩm và số tiền 1.200.000 (t7+8 ) cho gia đình em. Nhờ sự giúp đỡ nhiệt tình của mọi người nên nhà em cũng đã ổn định được cuộc sống. Bé Thanh Ngọc đang cố gắng học chăm chỉ, công việc của em thì đã khá hơn, sức khoẻ của nội và mẹ em vẫn tốt. Em xin cảm ơn các anh/chị rất nhiều trong suốt thời gian vừa qua! Em chỉ mong anh/chị có thật nhiều sức khoẻ, niềm vui và thành công trong cuộc sống!!! Em chân thành cảm ơn ạ!

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, letuantu, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Tâm Tâm

Kính chào anh/chị mạnh thường quân!

Dạ em là Tâm, chị của bé Thanh Ngọc. Nhờ sự giúp đỡ của các anh/chị mỗi tháng trao cho gia đình em là các nhu yếu phẩm và số tiền 1.800.000 (t9+10+11) nên nhà em đỡ khó khăn hơn rất nhiều. Hiện tại, bé Ngọc đã thi xong và được học sinh khá (hạng 18 ), hình ảnh em xin cập nhật sau vì chưa phát sổ liên lạc ạ! Em thay mặt gia đình, một lần nữa xin chân thành cảm ơn các anh/chị đã hỗ trợ cho hoàn cảnh nhà em trong suốt thời gian vừa qua! Chúc anh/chị có nhiều sức khoẻ, luôn vui vẻ, thành công trong cuộc sống và giúp đỡ nhiều hoàn cảnh giống nhà em hơn! 

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, letuantu, maitramtg

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà,

Letuantu cập nhật hình ảnh trao 1,200,000đ tiền CMTX T5+6 cho gia đình Thanh Tâm- Thanh Ngọc.

Thanh Tâm hiện vẫn đi làm nhân viên giới thiệu sản phẩm cho công ty. Thanh Ngọc thì đợt rồi đã xong kỳ thi cuối kỳ với kết quả đạt loại Khá, giờ em đã học tiến bộ hơn so với lúc trước, chúc mừng em.

Cảm ơn Michele _du và GĐ đã chung tay hỗ trợ cho 2 chị em!
« Sửa lần cuối: 13-07-2022 12:49:28 gửi bởi letuantu »

Ngủ rồi letuantu

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 34
Chào cả nhà,

Letuantu cập nhật hình ảnh trao nhu yếu phẩm và 600,000đ tiền CMTX T4 cho gia đình Thanh Ngọc.

Do nhà được cho gạo còn nhiều nên gia đình xin nhường phần gạo lại cho người khác, chì nhận các gia vị thôi.

Hiện tại em đang tập trung cho thi cuối kỳ, khi nào có kết quả sẽ báo để cả nhà cùng biết ạ.

Cảm ơn Michele_du & GD đã chung tay hỗ trợ!
« Sửa lần cuối: 22-04-2022 13:08:03 gửi bởi letuantu »

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg