Tác giả Chủ đề: Em Phạm Văn Thu Bệnh Lao Cột Sống Quê Quán Tỉnh Gia Lai  (Đã xem 3791 lần)

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào cả nhà !

Hôm nay Mai Trâm có liên lạc EmThu như thê bao không liên lạc được. 

Thân 

The following users thanked this post: banbe6x

Ngủ rồi ADMIN

• Bước dài _ Không vội vã.
  • Administrator
  • Thành Viên
  • Thích 65535
Chào bạn @maitramtg 

Bạn có thông tin gì về em Thu không. Nếu kết nối được xin cho cả nhà thông tin cập Nhật.

Nếu sau 72h không có cập Nhật mới admin sẽ chuyển topic về “Mong Kết Nối”

Thân ái

Admin

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào Cả Nhà !

Lúc 5:30 chiều Hôm nay Mai Trâm nhận được tin Em Phạm Văn Thu được bệnh viện cho về dưỡng bệnh cho đỡ tốn tiền.Llúc đầu Mai Trâm cũng nghỉ xin cho em Thu về quán cơm nghỉ đỡ  ít hôm,thời điểm Mai Trâm nhận được tin thì đã chiều nên chưa kịp trao đổi với Lê Tuấn Tú  sau đó Mai Trâm nghỉ phương án gọi điện thoại trao đổi đến Anh6 và Anh6 cũng đã đồng ý cho về nhà Anh6 nghỉ đỡ.sao đó Mai Trâm hỏi kỷ lại Sức khỏe thì được biết em Thu mới bị mắc covid-19 nên bệnh viện Phạm Ngọc Thạch cho về.

sau đó Anh6 cho lời khuyên em Thu nên về nhà dưỡng bệnh covi đồng thời để tiện việc khai báo y tế.

việc đến bệnh viện xác minh trường hợp của em Thu tạm thời dừng lại.khi nào có thông tin Em Thu vào lại bệnh viện SG Mai Trâm sẻ thông báo để cả nhà cùng nắm được..

Vài thông tin Mai Trâm xin gửi đến cả nhà cùng nắm được.

Thân.
« Sửa lần cuối: 17-04-2022 08:42:41 gửi bởi kim bang »

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, kim bang, phuclehuu, letuantu

Ngủ rồi maitramtg

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 12
Chào Cả Nhà !

Hôm nay Mai Trâm xin giới thiệu một hoàn cảnh Em Tên Phạm văn Thu Em sinh ngày 23/09/1993
Thôn 3 xã pờ tó huyện iapa tỉnh gia lai
Nhà có 5 người con mất 1 người Anh lớn 2016. Em Thu là con út đang ở cùng với bố mẹ.mấy anh chị ở xa cũng khó khăn nên không giúp được gì
Bố mẹ già 70t không có khả năng lao động.
Năm 2019 Em phát hiện ra bệnh Lao cột sống nhưng vì gia đình thuộc hộ nghèo nên không chữa trị được đến giờ đau quá bệnh cũng trở nên nặng hơn nên đi bệnh viện và có vay mượn bạn bè hàng xóm được ít xuống chữa bệnh ai dè tiền tạm ứng phẫu thuật cao quá

lên đến 50tr gia đình em không có khả năng.hiện tại Em Thu đang nằm điều trị tại Bệnh Viện Phạm Ngọc Thạch TPHCM phòng bệnh số 7 khu A(A6.
Số điện thoại liên lạc với Em 0852228079.

Nhờ Các bạn ở khu vực SG sắp xếp thời gian đến xác minh sớm đến biết thêm thông tin rõ ràng hơn mà đưa phương án giúp đỡ Em Thu .

Thân.
« Sửa lần cuối: 02-04-2022 16:23:29 gửi bởi maitramtg »

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, kim bang, letuantu, minhsơn97