Tác giả Chủ đề: Huế (A Lưới ) Cháu Ngô Trần Tuấn Kiệt - Cụt 2 tay bẩm sinh, gđ khó khăn  (Đã xem 1569 lần)

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào cả nhà NTCM! 
Dạ chị Nguyên giúp cháu Tuấn Kiệt 
1 năm và chuyển khoản từng tháng ạ! Chị Nguyên liên lạc trên messgenger xong đã chuyển khoản nhờ Wendy trung chuyển từng tháng mỗi tháng 500.000đ ạ.

☘️

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Kính chào cả nhà NTCM!
Em đã nhận ck 500.000đ CMTX tháng 2 giúp cháu Tuấn Kiệt từ chị Nguyên và em đã trao cho gia đình cháu.
Em cảm ơn chị Nguyên và gia đình nhiều ạ!

Vậy là chị Nguyên giúp đỡ trường hợp này hả Wendy Duong ?

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào cả nhà NTCM! 
Em đã nhận ck 500.000đ CMTX tháng 2 giúp cháu Tuấn Kiệt từ chị Nguyên và em đã trao cho gia đình cháu.
Em cảm ơn chị Nguyên và gia đình nhiều ạ!

☘️

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào cả nhà NTCM!
Em Wendy tnv ở khu vực A Lưới- Huế xin phép nhận trung chuyển.
Em xin chân thành cảm ơn tấm lòng của chị Bạch Liên và gia đình chị Michele_du nhiều ạ!
« Sửa lần cuối: 08-02-2023 09:58:33 gửi bởi Wendy Duong »

☘️

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
....
, Tuấn bất hạnh mắc nhiều bệnh:
bệnh đao,suy giáp bẩm sinh, tim bẩm sinh, cụt cả hai tay, hàng tháng đều phải về tái khám tại bệnh viện Trung ương Huế , thu nhập hai vợ chồng cũng không có nhiều, 1người làm 1người thì chăm con,gom góp lại 1tháng gần 1triệu7, những tháng mưa gió,đau ốm có lúc không làm ra đồng nào,điều kiện gia đình vô cùng khó khăn, công việc thì không ổn định. Em xin đề xuất CMTX 500.000đ/ mỗi tháng.
.....

Chào cả nhà !

Cảm ơn Wendy Duong đã dành thời gian để xác minh trường hợp này.

Chị Bạch Liên sẽ giúp cháu Tuấn Kiệt 100,000₫/tháng trước mắt trong thời gian một năm bắt đầu từ tháng 1/2023 .

Michele_du và Gia đình cũng giúp cháu Kiệt 400,000₫/tháng từ tháng 1/2023 và trong vòng 1 năm.

Bạn nào đảm nhiệm việc trung chuyển tiền hàng tháng tới Gia đình cháu Tuấn Kiệt thì đăng ký dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc mọi người năm mới mạnh khỏe, nhiều niềm vui ạ.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Sẻ Chia

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào cả nhà NT và quý MTQ!
Em Wendy Duong đã xác minh hoàn cảnh em Ngô Trần Tuấn Kiệt,sinh ngày 15/10/2018 đang thường trú tại thôn Diên Mai, xã A Ngo, huyện A Lưới, tỉnh Thừa Thiên Huế. Gia đình em thuộc diện hộ nghèo của thôn, từ khi gđ có đứa thứ hai gia đình đã khó khăn này lại chồng chất khó khăn, Tuấn bất hạnh mắc nhiều bệnh:
bệnh đao,suy giáp bẩm sinh, tim bẩm sinh, cụt cả hai tay, hàng tháng đều phải về tái khám tại bệnh viện Trung ương Huế , thu nhập hai vợ chồng cũng không có nhiều, 1người làm 1người thì chăm con,gom góp lại 1tháng gần 1triệu7, những tháng mưa gió,đau ốm có lúc không làm ra đồng nào,điều kiện gia đình vô cùng khó khăn, công việc thì không ổn định. Em xin đề xuất CMTX 500.000đ/ mỗi tháng.
Rất mong sự giúp đỡ của anh, chị mạnh thường quân ạ! em xin chân thành cảm ơn ạ!

☘️

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg, Sẻ Chia, locnguyen

Ngủ rồi Wendy Duong

• Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
  • Tin Vào Lòng Nhân Ái
Kính chào cả nhà NTCM!
Em Wendy tnv khu vực A Lưới- Huế sẽ đại diện xác minh chiều nay 15 h ngày 28/12/2022. 
Trân trọng!

☘️

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà !

Các bạn thành viên khu vực A Lưới có thể ghé thăm và xác minh hoàn cảnh cháu Tuấn Kiệt được không ạ ?

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, minhsơn97, Sẻ Chia, Wendy Duong, Cong Bui

Ngủ rồi Ha Na

Dạ! Trước tiên cho phép em các anh, chị mạnh thường quân ạ!em xin trình bày hoan cảnh gia đình em như sau:con em tên Ngô Trần Tuấn Kiệt,sinh ngày 15/10/2018 đang thường trú tại thôn diên mai, xã a ngo, huyện a lưới, tỉnh thừa Thiên Huế.gia đình em thuộc diện hộ nghèo của thôn.từ khi em có đứa thứ hai gia đình đã khó khăn này lại chồng chất khó khăn,con em bị nhiều căn bệnh mắc phải; bệnh đao,suy giáp bẩm sinh, tìm bẩm sinh, cụt cả hai tay, hàng tháng đều phải về tái khám tại bệnh viện Trung ương Huế , điều kiện gia đình vô cùng khó khăn, công việc thì không ổn định, em là lao động chính trong gia đình.em rất mong sự giúp đỡ của anh, chị mạnh thường quân ạ! em xin chân thành cảm ơn ạ!

The following users thanked this post: ThaiDzuy, banbe6x, phuclehuu, maitramtg, minhsơn97, Sẻ Chia, Trần Quốc Hương