Tác giả Chủ đề: Quán cơm 2000đ tiếp sức mùa thi  (Đã xem 14963 lần)

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #38 vào: 25-06-2018 11:45:14
Các bạn ấy rút kinh nghiệm cho những lần sau là tốt rồi.

Chúc chương trình của các bạn ấy thành công tốt đẹp.

Thân.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi phung_cupui

Trả lời #37 vào: 24-06-2018 11:22:14
Chào cả nhà,
Anh 6x
Dạ đây là doanh nghiệp địa phương họ chỉ ủng hộ nước uống thôi ak, vì các bạn tình nguyện viên chưa có kinh nghiệm nên trong khi in băng rôn ca bạn í in cả logo công ty ấy lên luôn. làm cho mọi người hiểu nhầm là tài trợ cả chương trình ak, mong BQT thông cảm. Hiện tại bạn của phung_cupui đã ủng hộ 500k tương đương 50kg gạo rồi ak, nên chương trình này sẽ dừng lại ak. Mong cả nhà thông cảm.

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #36 vào: 24-06-2018 10:34:48
Trích dẫn của: \"phung_cupui\" post=105064
Chào cả nhà thân yêu!
Mình đề xuất xin 50kg gạo cho nồi cơm tình thương phục vụ 300 suất cơm cho trẻ em nghèo vùng sâu, vùng xa huyện Krong Bông tỉnh Đăk lăk trong kỳ thi Quốc gia 2018.
Mong cả nhà chung tay.
  [ Tập tin đính kèm không tồn tại ]

Nhãn hàng nào ủng hộ chương trình này vậy Phung_cupui ?

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi phung_cupui

Trả lời #35 vào: 24-06-2018 09:59:07
Chào cả nhà thân yêu!
Mình đề xuất xin 50kg gạo cho nồi cơm tình thương phục vụ 300 suất cơm cho trẻ em nghèo vùng sâu, vùng xa huyện Krong Bông tỉnh Đăk lăk trong kỳ thi Quốc gia 2018.
Mong cả nhà chung tay.

Ngủ rồi Blue_Gem_Vt_90

Trả lời #34 vào: 21-08-2010 00:26:42
Sao nghe giống bạn mình wá zậy !!!  :laugh:  :laugh:  :laugh:
Tái xuất giang hồ may mắn nhé !!!
Đừng làm mọi người sợ nữa nhé -> em bị yếu tim đấy  :(  :laugh:  :laugh:

Sunyata

• bạn
Trả lời #33 vào: 20-08-2010 21:49:06
Sao nghe giống mình quá   B)

Ngủ rồi hkfami

Trả lời #32 vào: 20-08-2010 21:44:48
opla đã viết:
Trích dẫn

Chào cả nhà,

Chuyện qua rồi, không được vui nhưng cũng xin tường trình để cả nhà rõ.

Trong ngày tiếp sức cuối cùng cho sĩ tử, em Hoàng- tình nguyện viên phục vụ trong quán cơm- đã không may bị tấm kính của tủ đông vỡ ra làm đứt tay. Tình trạng tương đối nặng.

PS: theo lời của hkfami bình luận \\\" Hai đợt quán cơm ra quân tiếp sức mùa thi phải nói là chúng ta đã thành công mỹ mãn, cho dù đổ rất nhiều mồ hôi, nước mắt và cả... máu \\\". Đúng! Nghĩa đen luôn!

Và đây là tang chứng của \\\" cuộc tình\\\"

Nhân vật chính trong đoạn phim trên đã taí xuất giang hồ rồi dây, đẹp trai hơn, trắng trẻo hơn, sinh động hơn, dí dỏm hơn và đặc biệt có đeo một vòng len bự ở cổ tay phải rất phong cách.

(Keó bài lên theo một lời đề nghị dễ thương)

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #31 vào: 15-07-2010 18:06:31
Chị lathuvang trích từ quĩ QC chuyển 461.000 cho bác HKafami để trả lại cho BS Phượng đã ứng trước chi phí cho Hoàng bị tai nạn nhé!

Sunyata

• bạn
Trả lời #30 vào: 15-07-2010 17:33:54
Chị Hkfami nói \\\" Hai đợt quán cơm ra quân tiếp sức mùa thi phải nói là chúng ta đã thành công mỹ mãn, cho dù đổ rất nhiều mồ hôi, nước mắt và cả... máu \\\"..... là còn thiếu , phải thêm \\\" có cả mật xanh, mật vàng của 2 con gấu to đùng ở quán cơm \\\" nữa phải không anh  Opla, anh Theanh ? :laugh: ( chỉ giỏi biết được nhược điểm của em mà la hét thôi hà   :dry: )

chị Vândung thì khóc hù hụ, hù hụ..., vậy chứ cũng mạnh miệng \\\" cháy nhà mới ra mặt chuột\\\"...hehhe, chỉ cũng tự biết quá chứ hem !!

Ngủ rồi opla

Trả lời #29 vào: 15-07-2010 11:44:06
Chào cả nhà,

Chuyện qua rồi, không được vui nhưng cũng xin tường trình để cả nhà rõ.

Trong ngày tiếp sức cuối cùng cho sĩ tử, em Hoàng- tình nguyện viên phục vụ trong quán cơm- đã không may bị tấm kính của tủ đông vỡ ra làm đứt tay. Tình trạng tương đối nặng.

Các anh chị em đã nhanh chóng sơ cứu tại chỗ, đồng thời BS. Phượng (cũng là tình nguyên viên hôm đó)cùng cô Vân Dung, Sunyata, Goddragon đã đưa Hoàng đến bệnh viện Chợ Rẫy. Sau đó, Theanh, Opla, Trangvitgioi cũng chạy vô viện và được biết bác sĩ đã chữa trị cho em tốt đẹp.

Đại diện dd, Opla cũng thưa chuyện với ba mẹ của em và được sự thông cảm, đánh giá cao thái độ của dd dành cho Hoàng. Ba mẹ em cũng nói rằng sau khi Hoàng ổn định, cả nhà sẽ tham gia làm thành viên của dd.

Hôm đó, BS Phượng đã tạm ứng 461.000 đồng tiền viện phí. Vậy đề nghị diễn đàn hoàn trả lại số tiền này cho BS. Phượng.

Cạnh đó, đề nghị quán cơm mua sắm thêm các đồ dùng cấp cứu y tế ( bông, băng, cồn ....)

Cám ơn cả nhà.

OP.

PS: theo lời của hkfami bình luận \\\" Hai đợt quán cơm ra quân tiếp sức mùa thi phải nói là chúng ta đã thành công mỹ mãn, cho dù đổ rất nhiều mồ hôi, nước mắt và cả... máu \\\". Đúng! Nghĩa đen luôn!

Và đây là tang chứng của \\\" cuộc tình\\\"

Ngủ rồi opla

Trả lời #28 vào: 13-07-2010 22:34:35
Phóng sự nhà nghèo của NTCM TV, các bác xem đỡ.

[video]http://www.youtube.com/watch?v=gZPL0w_oeFY[/video]

Ngủ rồi k87yeng

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 2
Trả lời #27 vào: 08-07-2010 20:15:11
pquyen đã viết:
Trích dẫn
Chiều tối hôm nay 7/7, trên kênh HTV9,lúc 19g40\\\' trong CT thời sự, nhà đài có quay phim về QC 2000k tiếp sức mùa thi.

Mời cả nhà xem phim nhé!

Bác Quyền ơi, đoạn phim trên của nhà mình có đường link nào để xem lại không ạ? Nếu có bác cung cấp cho cả nhà cùng được xem nha bác. Cháu cũng rất muốn xem mà không có TV. :)

Ngủ rồi pquyen

Trả lời #26 vào: 07-07-2010 09:38:07
Chiều tối hôm nay 7/7, trên kênh HTV9,lúc 19g40\\\' trong CT thời sự, nhà đài có quay phim về QC 2000k tiếp sức mùa thi.

Mời cả nhà xem phim nhé!

Ngủ rồi fullmoon_107

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 0
Trả lời #25 vào: 06-07-2010 21:29:17
:dry:  :unsure:  :S

Ngủ rồi tygon trang

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #24 vào: 06-07-2010 21:13:44
Tiếp sức mùa thi 2010 đã khép lại đợt 1 với bao nhiêu cảm xúc, và còn nhiều kinh nghiệm nữa chứ. :P  Bây giờ mọi người lại tất bật chuẩn bị tiếp cho đợt 2 và đợt 3 nữa :) . Đợt này tygon có thể tham gia toàn thời gian luôn rồi không phải lo lắng cho việc học nữa, tygon đăng kí luôn từ thứ 5 tới thứ 7 luôn nha :)