Tác giả Chủ đề: Nghệ An (Hưng Nguyên) - Chú An - Mù mắt, gia cảnh khó khăn  (Đã xem 21742 lần)

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41

Michele_du và Gia đình tiếp tục CMTX em  An 300,000đ/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2022 các bạn nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà ạ.

Thân mến.
Lathuvang đã trung chuyển TK Alexander 900,000đ CMTX T7,8,9/2022 giúp em An của Michele_du và GĐ. Nhờ Alexander và các bạn Nghệ An chuyển tiếp dùm nhé. Cảm ơn nhiều.

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: ThaiDzuy, phuclehuu, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
...

Cuộc sống của chú vẫn khó khăn như vậy. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của chú 3 tháng tiếp theo từ tháng 7 đến tháng 9. Cảm ơn cả nhà .

Xin cảm ơn Alexander rất nhiều vì đã giúp việc trung chuyển tiền cũng như cập nhật thông tin để cả nhà cùng nắm được.

Michele_du và Gia đình tiếp tục CMTX em  An 300,000đ/tháng từ tháng 7 đến hết tháng 9/2022 các bạn nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà ạ.

Thân mến.

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

The following users thanked this post: phuclehuu, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 6/2022 hoàn cảnh chú An số tiền 300.000đồng. Cảm ơn bác Michele_du và gia đình đã giúp đỡ hoàn cảnh chú an trong thời gian qua. Chúc bác và gia đình thật nhiều sức khỏe để giúp đỡ được nhiều hoàn cảnh hơn nữa. Tụi cháu đã trao xong 3 tháng từ tháng 4 đến Tháng 6 hoàn cảnh chú An. Cuộc sống của chú vẫn khó khăn như vậy. Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh của chú 3 tháng tiếp theo từ tháng 7 đến tháng 9. Cảm ơn cả nhà .

The following users thanked this post: banbe6x, phuclehuu, maitramtg, Trần Quốc Hương

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao cưu mang thường xuyên hoàn cảnh chú An tháng 5/2022 số tiền 300.000 đồng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật một số hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An tháng 4/2022. Số tiền 300.000 đồng. Cảm ơn cả nhà

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Lathuvang đã chuyển TK Alexander 900,000đ CMTX T4,5,6/2022 chú An của Michele_du và GĐ. Nhờ Alexander và các bạn Nghệ An chuyển tiếp nhé. Cảm ơn nhiều. Chúc các bạn luôn bình an.
Chào cả nhà, Alexander đã nhận được 900.000đ CMTX hoàn cảnh chú An T4,5,6 của chú An rồi ạ. Cảm ơn bác Michele_du và gia đình đã đồng hành cùng hoàn cảnh chú An. Cảm ơn cả nhà, chúc cả nhà  thật nhiều sức khỏe ạ

The following users thanked this post: banbe6x, Tieuhuongduong, maitramtg

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Lathuvang đã chuyển TK Alexander 900,000đ CMTX T4,5,6/2022 chú An của Michele_du và GĐ. Nhờ Alexander và các bạn Nghệ An chuyển tiếp nhé. Cảm ơn nhiều. Chúc các bạn luôn bình an.

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: banbe6x, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 3/2022 hoàn cảnh chú an. Số tiền 300.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng hoàn cảnh chú an từ bác Michele và Gia đình. Cảm ơn cả nhà rất nhiều đã đồng hành cùng với chú An trong suốt thời gian qua. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành và giúp đỡ hoàn cảnh của chú An 3 tháng tiếp theo từ tháng 4 đến tháng 6 số tiền 300.000 đồng/ tháng ạ. Mong sự chung tay của cả nhà

Chào cả nhà !

Michwle_du và Gia đình tiếp tục CMTX em An 300,000₫/tháng từ tháng 4 đến hết tháng 6/2022 các bạn nhé.

Nhờ Alexander và các bạn khu vực Nghệ An trung chuyển tiền tới em An dùm nhé.

Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà và chúc mọi người luôn mạnh khỏe ạ.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg, Alexander

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, mong cả nhà chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú An ạ. Cảm ơn cả nhà

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 3/2022 hoàn cảnh chú an. Số tiền 300.000 đồng. Tụi con đã trao xong 3 tháng hoàn cảnh chú an từ bác Michele và Gia đình. Cảm ơn cả nhà rất nhiều đã đồng hành cùng với chú An trong suốt thời gian qua. Mong cả nhà tiếp tục đồng hành và giúp đỡ hoàn cảnh của chú An 3 tháng tiếp theo từ tháng 4 đến tháng 6 số tiền 300.000 đồng/ tháng ạ. Mong sự chung tay của cả nhà

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà , Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX tháng 2/2022 chú An, số tiền 300.000 đồng. Cảm ơn cả nhà
« Sửa lần cuối: 07-03-2022 18:54:01 gửi bởi Alexander »

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An T1/2022 số tiền là 300.000đ. Cảm ơn cả nhà ạ

Các bạn đã trao CMTX tháng 2/2022 tới chú An chưa ?

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg

Ngủ rồi Alexander

Chào cả nhà, Alexander xin cập nhật hình ảnh trao CMTX hoàn cảnh chú An T1/2022 số tiền là 300.000đ. Cảm ơn cả nhà ạ

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg

Ngủ rồi lathuvang

• ĐIỀU PHỐI VIÊN
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 41
Lathuvang đã chuyển TK Alexander 900,000đ CMTX tháng 1,2,3/2022 chú An của Michele_du và Gia Đình.
Nhờ Alexander và các bạn Nghệ An chuyển tiếp dùm nhé. Cảm ơn nhiều.

Lá thu vàng  không rơi

The following users thanked this post: banbe6x, DucTai, maitramtg, Alexander

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Chào cả nhà, Mong cả nhà tiếp tục chung tay giúp đỡ hoàn cảnh chú An ạ

Michele_du và Gia đình tiếp tục CMTX anh An từ tháng 1 đến hết tháng 3/2022 nhà các bạn.

Nhờ Alexander trung chuyển dùm nhé.

Cảm ơn Alexander nhiều.

Thân mến.

BS

The following users thanked this post: maitramtg