Tác giả Chủ đề: Sản phẩm của người khuyết tật - Show room  (Đã xem 11050 lần)

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #12 vào: 10-01-2012 12:40:58
thuyền đò

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #11 vào: 10-01-2012 12:40:06
nhà sàn

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #10 vào: 10-01-2012 12:38:05
lăng bác

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #9 vào: 10-01-2012 12:36:24
nhà vườn

Ngủ rồi lamnhi

Trả lời #8 vào: 10-01-2012 12:34:11
1 số sản phẩm của anh hóa

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #7 vào: 02-11-2011 01:37:11
Hoa_XelanQB đã viết:
Trích dẫn
xin chào cả nhà ntcm.thang 9 Hóa nhân đc tiền hộ trơ 400k rôi ,cảm ơn cả nhà nhiêu ,và mhf mong đc cả nhà ủng hộ mua hàng giup,đăc biêt mh nhờ nhom  VÂN Anh tổ chuc quang cao hang cho mh vơi nhe,vào ngay hôi j đo vơi nha,hiện nay mh co nhiều mẩu mơi khá đẹp mắt,các di tich thẳng cảnh vn đêu mô tả qua cac sản phẩm ,và hình trai tim,nhưng cây đàn ghi ta,làm quà tăng cho cac tình nhân thi đep tuyêt,các sản phẩm đêu làm thủ công = tăm tre các bạn ghé váo blog xem nha,hoadaitrach1971,xem xong nhớ úp giupf nha ,cảm ơn cac bạn nhiêu .
Đả từ lâu rồi đôi chân tôi khỏe như ai tôi ko làm nghề ghép tăm đc,thê mà giờ đây đôi chân tôi ko còn nửa,tôi làm hàng tăm để kiếm tiền,nhờ cô bác hảy thương giúp đời tôi hảy mua giúp hàng cho tôi ,để tôi sống qua tháng ngày công ơn tôi mang nhiều lăm tôi chẳng biêt nói sao ,lời cảm ơn nhiều.

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #6 vào: 02-11-2011 01:21:06
xin chào cả nhà ntcm.thang 9 Hóa nhân đc tiền hộ trơ 400k rôi ,cảm ơn cả nhà nhiêu ,và mhf mong đc cả nhà ủng hộ mua hàng giup,đăc biêt mh nhờ nhom  VÂN Anh tổ chuc quang cao hang cho mh vơi nhe,vào ngay hôi j đo vơi nha,hiện nay mh co nhiều mẩu mơi khá đẹp mắt,các di tich thẳng cảnh vn đêu mô tả qua cac sản phẩm ,và hình trai tim,nhưng cây đàn ghi ta,làm quà tăng cho cac tình nhân thi đep tuyêt,các sản phẩm đêu làm thủ công = tăm tre các bạn ghé váo blog xem nha,hoadaitrach1971,xem xong nhớ úp giupf nha ,cảm ơn cac bạn nhiêu .
Đả từ lâu rồi đôi chân tôi khỏe như ai tôi ko làm nghề ghép tăm đc,thê mà giờ đây đôi chân tôi ko còn nửa,tôi làm hàng tăm để kiếm tiền,nhờ cô bác hảy thương giúp đời tôi hảy mua giúp hàng cho tôi ,để tôi sống qua tháng ngày công ơn tôi mang nhiều lăm tôi chẳng biêt nói sao ,lời cảm ơn nhiều.

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #5 vào: 04-09-2011 01:11:19
Chào cả nhà!
Anh Hóa vừa nhắn tin cho mình qua YM thông báo như sau:
Hoa_xelanqb đã viết:
Trích dẫn

Chao NTCM, mình vừa bán được  mấy sản phẩm cho chị Hạnh ơ Hà Nôi mua giup 1,5 triêu,9 mẩu sản phẩm ,thế là vui rồi ,mong được nhiiều nguoi biêt đên mua giup. Cam on mọi người nhiêu lăm!

Hai tháng nay 8,9 mình nhân  ntcm đc 600k rôi, mưng lăm! Cảm ơn tất cả gia đình nhiêu lắm! Hôm trươc chi Hạnh ơ Hà Nôi mua cho mình đc 9 sản phẩm đc 1,5 triệu mình thuc sư  vui hơn nhiêu. Nhờ bạn hỏi xem trên diên đàn co ai mua cho mình với ko nhé, hiên nay mình cố găng sáng tác cho nhiêu mẩu mơi đẹp hơn ,cam ơn cac bạn nhiêu lắm!

linelorhigh@gmail.com

• bạn
Trả lời #4 vào: 13-08-2011 23:15:26
Chào cả nhà,
Em tên là Vân Anh, hiện là sinh viên trường đại học RMIT, Sài Gòn. Em là thành viên chính thức của RMIT SIFE, một tổ chức quốc tế có mặt ở nhiều trường đại học trên thế giới, được thành lập nhằm giúp đỡ phát triển hoạt động kinh doanh của những công ty hoặc những cá nhân có công việc làm ăn chưa thật sự hiệu quả.

Trong năm nay, tụi em có một dự án tạm gọi tên là \\\"Donation Day\\\" dự tính thực hiện vào tháng 12 năm nay. Dự án này nhằm mục đích giới thiệu những sản phẩm do những người khuyết tật làm đến với nhiều đối tượng khách hàng hơn (học sinh, sinh viên, etc.) Tụi em mong muốn tìm được nhiều đầu ra cho sản phẫm của những người khuyết tật để giúp họ cải thiện nguồn thu nhập.

Tụi em dự tính sẽ mời 7 cá nhân/ tổ chức tới trường đại học RMIT 2 ngày để giới thiệu và bán sản phẩm, kết hợp với chương trình âm nhạc và quyên góp từ thiện. Trong 2 ngày đó, thành viên của SIFE từ các trường đại học khác sẽ tới tham dự để tăng phạm vi ảnh hưởng của chương trình.

Ngoài ra, tụi em sẽ giúp marketing cho những sản phẩm đó bằng tờ rơi, website, facebook và field trip tới những cơ sở sản xuất.

Tuy nhiên, hiện giờ, tụi em chưa tìm được nhiều cá nhân/ tổ chức có những sản phẩm độc đáo, phong phú. Sản phẩm phổ biển nhất vẫn là móc khoá.

Em mong sẽ nhận được sự tham vấn từ các thành viên trên diễn đàn về những tổ chức/ cá nhân như anh Hoá để thực hiện chương trình.
Các anh chị có ý kiến đóng góp xin gửi email về địa chỉ: linelorhigh@gmail.com

Em xin chân thành cảm ơn!

Ngủ rồi Hoa_XelanQB

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Trả lời #3 vào: 09-08-2011 00:30:50
Hiện mình đang khó khăn tìm đầu ra cho sản phẩm. Mong các bạn giúp đỡ. Xin cảm ơn!

Ngủ rồi banbe6x

• BAN QUẢN TRỊ
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 113
Trả lời #2 vào: 30-07-2011 01:09:56
6x xin được giới thiệu vài sản phẩm do anh Hoá làm ra và mong được sự ủng hộ và quảng bá của mọi người . Hoàn cảnh của anh Hoá xin coi tại đây

Không mong Đến, chẳng cầu Đi
Không phân Khôn - Dại còn chi để buuồn
Tâm như nước chảy trên nguồn
Soi hình Tạo hóa mà không lưu hình
                                                          BS

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #1 vào: 24-07-2011 23:38:35

GIỚI THIỆU SẢN PHẨM CHO NGƯỜI KHUYẾT TẬT

Chào cả nhà!
Hiện có một số người khuyết tật đang cố gắng tự vươn lên bằng chính sức lao động của mình. Đó là điều đáng quý và cần được khích lệ.
Tuy nhiên, họ còn gặp một số khó khăn trong việc tiêu thụ sản phẩm. Lập ra Topic này NTCM mong muốn sẽ tạo ra cầu nối giúp những người khuyết tật tiêu thụ được sản phẩm để tự nuôi sống bản thân và gia đình. Đồng thời cũng để giúp họ thỏai mái hơn về tinh thần, tự tin hơn về bản thân để vượt qua những thiệt thòi mà số phận đã dành cho họ.
Mong rằng các bạn trên DD sẽ góp một tay trong việc giới thiệu sản phẩm cho những người khuyết tật.
Nếu biết trường hợp, hoàn cảnh nào các bạn cứ đăng tải thông tin của họ cùng sản phẩm của họ lên đây để mọi người hỗ trợ tìm nguồn tiêu thụ.
Nguyên tắc của DD là chỉ giới thiệu địa chỉ, điện thoại trực tiếp của người khuyết tật chứ không thông qua trung gian. Các sản phẩm được giới thiệu phải đúng là chính tay những người khuyết tật làm ra. Người mua hàng ít nhất phải đặt tiền trước 60% giá trị sản phẩm cho người khuyết tật.

Cảm ơn và mong nhận được sự giúp đỡ từ các bạn. Chúc mọi người sức khỏe và hạnh phúc![/color]

Các điều bắt buộc khi đăng tải thông tin:
-Giới thiệu ngắn và rõ ràng về hoàn cảnh:
-Địa chỉ, điện thoại và cách liên lạc với hoàn cảnh:
-Hình ảnh hoàn cảnh và các loại sản phẩm của họ làm ra:
-Giới thiệu về sản phẩm của họ:
-Mức giá của sản phẩm:
-Khả năng sản xuất: Số lượng, độ tinh xảo…
-Cách thức giao dịch: