Tác giả Chủ đề: C/Tr \\\"Sắc màu tuổi thơ\\\" - Xin tài trợ cơm  (Đã xem 2175 lần)

phuonghuynh1609

• bạn
Trả lời #5 vào: 30-07-2011 18:57:59
Xin chào cả nhà!
Cả nhà ơi cho em hỏi chương trình hỗ trợ suất cơm cho \\\"Ngày hội sắc màu tuổi thơ\\\" của chúng em đã được xác minh chưa ạ? Mong cả nhà thông cảm giúp em vì chương trình sắp được diễn ra nên em kính mong cả nhà giúp đỡ và phản hồi với em. Cảm ơn cả nhà rất nhiều!

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #4 vào: 28-07-2011 09:25:12
@phuonghuynh1609:
Thư của bạn được post lên DD là vì BQT muốn tất cả các thành viên thảo luận về chương trình này - Đó cũng là nguyên tắc dân chủ của DD.

Bạn nên lưu ý, các chương trình được NTCM hỗ trợ đều theo nguyên tắc sau:
Giới thiệu -> Xác minh -> Giúp đỡ (trên cơ sở được sự ủng hộ của các thành viên).

Mong bạn theo dõi và hợp tác với NTCM khi cần thiết.

Cảm ơn và chúc chương trình của bạn thành công!

Bạn đọc thêm Topic này để hiểu nguyên tắc hoạt động của NTCM: Click here

phuonghuynh1609

• bạn
Trả lời #3 vào: 27-07-2011 21:19:30
Xin chào BQT!
Em là Trúc Phương đây ạ! hihi... Cảm ơn lời nhận xét của lehung73. Cháu cảm ơn BQT đã đăng bài viết này... Cháu cũng rất bất ngờ khi email của cháu được BQT đăng trực tiếp trên đây. Mong cả nhà giúp đỡ cháu. Hân hạnh đón tiếp cả nhà đến thăm dự vui chơi cùng các bé. Đây chắc sẽ là niềm vui lớn dành cho các bé.

Ngủ rồi lehung73

• Thành Viên Gắn Kết
  • Người Tôi Cưu Mang
  • Thích 1
Trả lời #2 vào: 25-07-2011 23:01:02
Một chương trÌnh hay,bổ ích,đầy tính nhân văn và phù hợp với tiêu chí DD.lehung ủng hộ hai tay việc tài trợ cơm cho các bé và các tình nguyện viên

Nếu cả nhà và BQT thông qua.lehung cũng sẽ ủng hộ phần rau củ cho những suất cơm chương trình này . :)
nhưng cho lehung hỏi một chút về bạn viết thư ngõ gửi DD .bạn đã đăng kí nick trên dd rồi.vậy bạn có thể nói tên nick ra cho cả nhà bt ko vậy..to mò chút thui nhé. :laugh:

Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.

Ngủ rồi Theanh

Trả lời #1 vào: 25-07-2011 22:26:14
Chào cả nhà!
Vừa qua BQT có nhận được email của Nhóm sinh viên tình nguyện Trường Đại học tự nhiên Tp.HCM. (Ban chỉ huy mặt trận Mái ấm nhà mở: manm.mhxkhtn@gmail.com)

Nội dung bức thư là nhờ NTCM tài trợ suất cơm cho chương trình \\\"Sắc xuân tuổi thơ\\\" do họ tổ chức.

Nay em xin post lên đây để mọi người cho ý kiến.
Cảm ơn cả nhà!

----------------------------------------------------------------

Cháu chào Ban Quản trị diễn đàn Người tôi cưu mang!
Cháu là Trúc Phương - sinh viên trường ĐH KHTN. Cháu đang tham gia chiến dịch mùa hè xanh do trường tổ chức (từ 17/7/2011 đến 13/8/2011) và hiện tại Cháu được giao nhiệm vụ làm Chỉ huy Phó mặt trận Mái ấm nhà mở. Năm nay mặt trận của cháu gồm 64 chiến sĩ đang tham gia hoạt động giúp đỡ chăm sóc các trẻ ở 5 mái ấm. Như thường lệ mọi năm chúng cháu đều tổ chức ngày hội :Sắc màu tuổi thơ\\\" - một ngày để quy tụ các trẻ từ 5 mái ấm đễ tổ chức vui chơi giao lưu cũng như tham gia các hoạt độn, trò chơi thi đua nhằm tạo cơ hội cho các bé tiếp xúc, hòa nhập với cộng động. Chương trình năm nay chúng cháu tổ chức tại Khu vui chơi Khánh Hội - Quận 4 từ 7h00 đến 17h00 ngày 06/08/2011. Nhằm tạo điều kiện cho các bé vui chơi trọn vẹn với hiện trạng kinh phí hạn hẹp chúng cháu có được từ trường, chúng cháu mạng phép kính mong Ban quan trị hỗ trợ chúng cháu những suất cơm cho trẻ em và chiến sĩ trong ngày hội (như trong thư ngỏ chúng cháu có gửi đính kèm). Cách đây vài hôm cháu có đến Quán cơm từ thiện của chương trình và hôm nay cháu gửi email này để thuận tiện cho Ban Quản trị theo dõi hoạt động của chúng cháu.

Cháu cảm ơn Ban Quản Trị đã dành thời gian với chúng cháu. Cháu rất ngưỡng mộ các thành viên của diễn đàn và hơn nữa cháu yêu quý từng tấm lòng của mọi người. Cháu đã đăng kí làm thành viên của diễn đàn nhưng dạo gần đây cháu hơi bận nên không thể tham gia diễn đàn thường xuyên. Chúng cháu mong sớm nhận được hồi đáp từ Ban Quản trị diễn đàn. Chúc các Cô, Chú, Anh, Chị... thất cả các thành viên của diễn đàn thật nhiều sức khỏe, thành công trong công việc của mình, mãi \\\"lan tỏa lòng nhân ái\\\" và một ngày cuối tuần thật vui vẻ.
Thân chào Ban Quản Trị!
--------------------
CDTN Mùa hè xanh 2011
Ban chỉ huy mặt trận Mái ấm nhà mở

Tài liệu kèm theo: