Tác giả Chủ đề: Khởi động Tết Thiếu nhi năm 2013 - Nụ cười bé thơ.  (Đã xem 8214 lần)

Ngủ rồi khongcolenao

Bạn Khongcolenao đang có nhiệm vụ trông vườn thú để bạn Xì Trum làm công tác xã hội bạn Mavica nhé!

Ngủ rồi mavica

khongcolenao đã viết:
Trích dẫn
Thời gian còn không nhiều,  đề nghị bạn Xì Trum cụ thể hơn về công việc, về suất quà, về tổ chức để tiến hành phân chia nhân sự, Công tác chuẩn bị quà... thật chu đáo. Cho các cháu một tết thiếu nhi thật vui và ý nghĩa!

Bạn kocolenao chân tay to, nhanh nhẹn , cao ráo đẹp zai mà chưa đc phân công việc gì. Xitrum lưu í sắp xếp cv cho bạn í nhé :P

Ngủ rồi mavica

chichchoe đã viết:
Trích dẫn
Hay quá, em xì trum đốt lửa rồi, nhà mình ném xèng cho em í đốt thôi. Chị ném tờ 500K nhé. Chúc chương trình thành công, mang được thật nhiều niềm vui và nụ cười đến với các bé.  :laugh:

Đúng phong cách Xếp đại gia có khác, ném xiền như ném giấy, ném cục to to chút GĐ ơi, giấy mỏng ném nó liệng liệng khó bắt quá ;)

Ngủ rồi mavica

Lại đc khởi động chân tay rồi :p
@xitrum: các bé ở đây tình trạng bệnh tn? Có thể tham gia chơi trò chơi và ca hát ko? Chị sẽ nghiên cứu tìm các bài hát và trò chơi vận động nhẹ nhàng để các cháu có thể tham gia đc.
Các ace yêu ca hét và bắt nạt trẻ em giúp Mav 1 tay nhé :))
Mavica đăng ký ủng hộ luôn phần quà tặng giao lưu nhé.
Chúc ctr thành công, đem niềm vui đến cho các bé trong ngày tết thiếu nhi <3

Ngủ rồi xitrum7882

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
gaumevidai đã viết:
Trích dẫn
Gấu mẹ xin ủng hộ nụ cười bé thơ 50 gói bánh trong xuất quà. Chúc chương trình thành công rực rỡ

Em cảm ơn chị Gấu nhé!

Ngủ rồi gaumevidai

Gấu mẹ xin ủng hộ nụ cười bé thơ 50 gói bánh trong xuất quà. Chúc chương trình thành công rực rỡ

Ngủ rồi xitrum7882

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
trangbpcl đã viết:
Trích dẫn
Mình là người mới tham gia và muốn quyên 500k cho chương trình này, cách quyên thế nào mọi người hướng dẫn mình với nhé. Tks.

Cám ơn bạn nhé! Bạn theo dõi topic thường xuyên nhé! sẽ có thông tin về tài khoản của thủ quỹ để bạn chuyển tiền

Ngủ rồi xitrum7882

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Xitrum xin thông báo tình hình để ban quản trị và các bạn điều phối giúp cho CT nhé!
- Bệnh viện đã xác nhậnđồng ý cho nguoitoicuumang tổ chứ Tết thiếu nhi cho các cháu( hiện có 2 phương án về địa điểm tổ chức:1.tại phòng họp giao ban của Khoa nhi;2.tại sân bệnh viện. Vụ này BV có đề nghị bên mình xuống khảo sát cụ thể. Ai có thể đi cùng em vào buổi chiều thì liên lạc để đi cùng nhé.
- Mình có hỏi bệnh viện về loa đài để mượn dùng làm chương trình thì đưuọc trả lời là BV không có, chỉ có trên hội trường lớn mà là lắp cố định. Như vậy là chúng ta phải chuẩn bị phần kỹ thuật âm thanh của CT( bạn nào có khả năng về vụ này thì xin giúp luôn nhé)
- Số lượng bệnh nhân là 40 bé theo bác sĩ trưởng khoa cung cấp( như vậy là mình sẽ chuẩn bị 40 phần quà x 100k/phần
- Phông cho chương trình do chị Lason đảm nhận và ủng hộ
- Chương trình hiện có sự tham gia của nghệ sĩ Hồng Liên( cô đã nhận lời tham gia và giao lưu với các bé)
Như vậy em xin thống nhật lại chương trình cụ thể như sau:
Tên chương trình: Nụ cười bé thơ
Thời gian tổ chức: Buổi sáng thứ 7, ngày 1/6/2013
Địa điểm: Khoa nhi Bệnh Viện Nông nghiệp - Thanh Trì - Hà Nội.
7h- 7h30: Chuẩn bị sân khấu, đón tiếp các bé
7h45: Khai mạc chương trình

8h00 -10h00: Tổ chức ca nhạc, trò chơi giao lưu
10h30: Tặng quà, liên hoan ăn nhẹ và tổng kết chương trình.
Nội dung công việc phân công:
Chuẩn bị sân khấu: Mitombui và nhóm các em trai nồi cháo miền Bắc
Mua quà tặng ( 50 suất X 100k/suất): chị chichchoe và xitrum
Chuẩn bị hoa quả, bánh kẹo liên hoan: Tuliptim + Chị Tep + Mavica... ( 2000K)
Chuẩn bị phần thưởng cho chương trình giao lưu : 200K( Mavica)
Hoạt náo viên và phụ trách giao lưu : Mina + Makenlu + Bin
Tạm thời em mới nghĩ ra đến nấy việc thôi ah. Thông tin chi tiết em sẽ cập nhật tiếp lên diễn đàn. Em không có đủ nick của mọi người trên này nên nhờ anh, chị,em và các bạn chia sẻ thông tin lên Fb.
Thời gian không còn nhiều, mong các anh chị em chung tay để các bé có 1 cái Tết thật vui và ý nghĩa.

trangbpcl

• bạn
Mình là người mới tham gia và muốn quyên 500k cho chương trình này, cách quyên thế nào mọi người hướng dẫn mình với nhé. Tks.

Ngủ rồi Ngodong

Em sẽ tập hợp đối múa tí hon cây nhà lá vườn nhà em đến tham gia biểu diễn cho các em nhỏ ạ

Ngủ rồi khongcolenao

Thời gian còn không nhiều,  đề nghị bạn Xì Trum cụ thể hơn về công việc, về suất quà, về tổ chức để tiến hành phân chia nhân sự, Công tác chuẩn bị quà... thật chu đáo. Cho các cháu một tết thiếu nhi thật vui và ý nghĩa!

Ngủ rồi xitrum7882

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Nga ngố đã viết:
Trích dẫn
Em thành viên mới, xin ủng hộ 500k ạ

Cảm ơn bạn nhé!

Ngủ rồi Nga ngố

• Thành Viên
  • *
  • Thích 0
Em thành viên mới, xin ủng hộ 500k ạ

Ngủ rồi Lason

Ôi,nhà mình nhanh thế ?Xitrum ơi,em xem mỗi phần quà trị giá khoảng bao nhiêu nhé.Phần chị sẽ nhận làm phông và ủng hộ luôn.Chúc CT thành công.

Ngủ rồi tuanmitombui

he he .cho mì tôm bụi con tham gia nào ạ. không biết hum ấy còn nắng nóng thế này không . mong các bé đc tắm mát yêu thương .và những nụ cười rạng rỡ.